Trang 64 của 80 Đầu tiênĐầu tiên ... 1454626364656674 ... CuốiCuối
Kết quả 631 đến 640 của 796

Chúc mừng giải thành công tốt đẹp, chúc mừng các bác đoạt giải.Thanks Doanbi tổ chức giải tạo điều kiện cho anh em được giao lưu.

Trích dẫn Gửi bởi doanbi
    Chuyện ở đây là chuyện kiện tụng sau giải , chứ k phải chuyện điểm , vì điểm của donny là hợp lệ với nội quy , bản thân đệ cũng biết là điểm donny là chấm sai nhưng ng ta đăng ký hợp lệ thì phải cho đánh thôi, còn trg hợp kanuhcm đấy bảo lãnh ko có điểm trog ds của a cuội đó có ai đá động j tới đâu , nói là nói về việc xong giải rồi mới lên ném đá , chứ việc sp nói thì ai chả biết mà phải viết lên đây làm j , phải chi lên đây ném từ trc khi giải diễn ra thì hay biết mấy
    Hic hic, nói tới Kanu thì thôi rồi luôn...hôm qua gặp trận khai mạc mới đánh có mấy trái mà mình đã cóng tay. Mang tiếng cả 2 đều được chấm 750 (theo danh sách của Doanbi) mà sao thấy Kanu phải trên 800 mới đúng (Pác Dungtennis confirm lại là BTC điền điểm sai...okay đồng ý luôn vì thực tế Kanu đánh quá tốt.. ).

Còn trường hợp của Donny thì anh nghĩ Doanbi cũng rút kinh nghiệm nhé, đôi lúc thấy mọi người ném đá em đã ko giữ được bình tĩnh nên phản ứng ko đúng thời điểm lắm, anh chỉ đơn cử đưa dẫn chứng thôi nhé: Donny đăng ký hôm 28/5 và em để là 825, nhưng bảng điểm Pác Cuội đưa ra cho Donny là 875 hôm 16/5 (bảo lãnh trình hội Newbie, QN&DN...)ko có lý gì em nói là Donny đăng ký hợp lệ được .

Anh nghĩ mọi người cũng đã theo dõi rất tốt tình hình diễn đàn này mới phản ánh như thế...mong em tiếp thu nhé .

Anyway, rất cảm ơn Doanbi, Jimmy, Pác Núi đã tổ chức giải hôm qua hào hứng (mặc dù bị loại rồi mới có chuối để bổ sung năng lượng ). Trình mình còn non lắm để đánh đơn...hehe, học hỏi...học hỏi thêm nhiều.

Chúc mừng giải thành công tốt đẹp.

Trích dẫn Gửi bởi Rooneyquang
    Hic hic, nói tới Kanu thì thôi rồi luôn...hôm qua gặp trận khai mạc mới đánh có mấy trái mà mình đã cóng tay. Mang tiếng cả 2 đều được chấm 750 (theo danh sách của Doanbi) mà sao thấy Kanu phải trên 800 mới đúng (Pác Dungtennis confirm lại là BTC điền điểm sai...okay đồng ý luôn vì thực tế Kanu đánh quá tốt.. ).

Còn trường hợp của Donny thì anh nghĩ Doanbi cũng rút kinh nghiệm nhé, đôi lúc thấy mọi người ném đá em đã ko giữ được bình tĩnh nên phản ứng ko đúng thời điểm lắm, anh chỉ đơn cử đưa dẫn chứng thôi nhé: Donny đăng ký hôm 28/5 và em để là 825, nhưng bảng điểm Pác Cuội đưa ra cho Donny là 875 hôm 16/5 (bảo lãnh trình hội Newbie, QN&DN...)ko có lý gì em nói là Donny đăng ký hợp lệ được .

Anh nghĩ mọi người cũng đã theo dõi rất tốt tình hình diễn đàn này mới phản ánh như thế...mong em tiếp thu nhé .

Anyway, rất cảm ơn Doanbi, Jimmy, Pác Núi đã tổ chức giải hôm qua hào hứng (mặc dù bị loại rồi mới có chuối để bổ sung năng lượng ). Trình mình còn non lắm để đánh đơn...hehe, học hỏi...học hỏi thêm nhiều.
    Heheh, e khoai bac Rooney nay vi cung can nang voi e, hom nao bac voi em kiem san off luyen them danh don bac nhe, hay la lam mot cap vdv nang ky nhat giai cung duoc

Trích dẫn Gửi bởi ca sau
    Heheh, e khoai bac Rooney nay vi cung can nang voi e, hom nao bac voi em kiem san off luyen them danh don bac nhe, hay la lam mot cap vdv nang ky nhat giai cung duoc
    Sao mà nặng bằng mrjimmy được chứ,thấy jimmy hợp với bác hơn đó.

Bac va ca saba lam cap vdv nhe ky nhat giai ha..kakak

Trích dẫn Gửi bởi ca sau
    Bac va ca saba lam cap vdv nhe ky nhat giai ha..kakak
    Nhẹ gì cha nội có mấy bác còn nhỏ hơn nhiều,mình ít gì cũng trên 60kg.

Trích dẫn Gửi bởi Tiếnmobifone
    Nhẹ gì cha nội có mấy bác còn nhỏ hơn nhiều,mình ít gì cũng trên 60kg.
    Nói Tiếnmobi là cây cà kheo thì hợp lý hơn, bảo đảm ko có đổi thủ...hehe. May hôm qua gió chưa mạnh lắm chứ nếu ko cứ tưởng ổng bay ra ngoài bờ rào .

Trích dẫn Gửi bởi ca sau
    Trc mắt là hy vọng đụng nhau giải 1400 Newbie đi nhé...goodluck .

Âm thầm chịu đựng...trả thù sau. hehehe (thua hoài nên âm thầm chịu đựng chứ sao)

Bi giữ sức khỏe đi.