Trang 24 của 62 Đầu tiênĐầu tiên ... 14222324252634 ... CuốiCuối
Kết quả 231 đến 240 của 618

Tóm lại là 2 con mòe này ...oaiiiiiiii we' ! thức khuya phết

Trích dẫn Gửi bởi Mr.Kut
    Ủa vậy là oánh ở sân nào hả mợ Linh??? Co bác nào trình 750-800 bao dùm đứa e gái nhé. TRình tầm 500-550.

Anh 3G??? Kỳ Nhông ơi ....giúp miếng hehe
    hic hic chưa đủ tiêu chuẩn , chổ quen biết có giảm giá 0.5 không bạn hiền hehe

đùa tý thôi chứ em giờ thương phế binh mà đánh đấm gì

@MLinh đừng có lầm bầm làm nhảy mũi hoài nè hic hic

Trích dẫn Gửi bởi rafaelviet
    e yêu cầu bác 3gs vô xác nhận bảo lảnh cho cặp này
    Anh xác nhận hôm qua ngoài sân rồi mà, vô đây ghẹo ku Huy chút cũng làm khó nữa. Chính thức xác nhận cặp Huy + Má vợ.....

Ủa vậy là oánh ở sân nào hả mợ Linh??? Co bác nào trình 750-800 bao dùm đứa e gái nhé. TRình tầm 500-550.

Anh 3G??? Kỳ Nhông ơi ....giúp miếng hehe

Trích dẫn Gửi bởi Awayhuy
    Ảnh xác nhận rồi lấy
    đề nghị xem awayhuy xem lại nhé.. nói chơi và xác nhận khác nhau nhen... nếu bác 3gs bảo lãnh thì phải vào đề hẳn hòi anh bảo lãnh trình partner của awayhuy là bi nhiêu đó điểm nhá ...thì mới hợp lệ nhen bạn.

hi các new mem,

Rất dzui hôm off các mợ đã dành chút thời gian đến chơi với các chị em.. Hôm nay gửi các mợ bảng điểm PT tạm tính cho các mợ để các mợ có đủ điều kiện tham gia giải ngày 20/10 và kiếm partner cho phù hợp nè ... các mợ nhanh chân tìm "trai bao" đăng ký giải nhé..

Lovely nguyen (575)

Tâm HQ (670)

Dung dũng (685)

Azarenka (700)

Donald69 (700)

Gautruc85 (565)

Bambi (685)

Phuongmai (585)

Hà SB (675)

Minh Hạnh (685)

Trích dẫn Gửi bởi Awayhuy
    Ảnh xác nhận rồi lấy
    ảnh chỉ nói xác nhận là chuyện nhỏ.chứ chưa xác nhận là anh bảo lảnh cho cặp này

Trích dẫn Gửi bởi NG.MAILINH
    đề nghị xem awayhuy xem lại nhé.. nói chơi và xác nhận khác nhau nhen... nếu bác 3gs bảo lãnh thì phải vào đề hẳn hòi anh bảo lãnh trình partner của awayhuy là bi nhiêu đó điểm nhá ...thì mới hợp lệ nhen bạn.
    chết mày chưa KU còn ko biết dẫn má dzợ mày qua KH gấp nữa, nhớ mua kem chống nắng shishedo lọai tốt nhé, 7-8 xị gì đóa thôi à, ko là về bị quánh chít nha

Trích dẫn Gửi bởi kangkuru
    chết mày chưa KU còn ko biết dẫn má dzợ mày qua KH gấp nữa, nhớ mua kem chống nắng shishedo lọai tốt nhé, 7-8 xị gì đóa thôi à, ko là về bị quánh chít nha
    ku Ru này cũng thừa nước đục .. thì đục khoét nhỉ... kì này có tham gia giải chị tổ chức không.... ôm 1 em đánh cho dzui đi chứ hỉ ...hihihi

Trích dẫn Gửi bởi NG.MAILINH
    Trích dẫn Gửi bởi rafaelviet
    ảnh chỉ nói xác nhận là chuyện nhỏ.chứ chưa xác nhận là anh bảo lảnh cho cặp này
    Đã hiểu, sẽ nhờ a 3GS bão lãnh rõ ràng, tks