Trang 20 của 62 Đầu tiênĐầu tiên ... 10181920212230 ... CuốiCuối
Kết quả 191 đến 200 của 618

Trích dẫn Gửi bởi NG.MAILINH
    hi em,

hem nhớ hôm off em là bé nào nhỉ ... nếu có off thì tony đã chấm điểm sơ bộ rùi .. oki để đợi chị kiểm tra lại thông tin rùi thông báo cho em nhé... rất weo cum em tham gia giải .. heheh nếu tiện cho 1 tấm ảnh lên đây để chị nhớ lại gương mặt xinh đẹp của em rùi chị thông báo điểm cho em bít em được tham gia A hay B nhé..
    Chúc mừng sinh nhật tới các mợ có ngày sinh trong tháng 10. Chúc các mợ sức khoẻ, Tre đẹp và đáNH banh hay.

HT ơi! Kiếm dùm tui partner đáĐa giải đi. Không biết ai cả. Tks

Trích dẫn Gửi bởi heo map
    A muốn đánh giải 20-10 nhưng chưa có đào nữ,HT cáp cho anh được không?kết hôn thành công xin hậu tạ nha.
    Anh có muốn bị hạ ngay vòng 1 ? thì cùng đứng chung nhé !.hihi

giải này mình cũng "bù nhìn" luôn 1.350 thì đánh kg được, 1550 thì nặng ký quá!!!

hy vọng giải này sẽ may mắn có cúp,

Trích dẫn Gửi bởi Vgiang85
    Hjhj tks chị trước, em ko bít up hình, nhưng em là người trong list hình mà chị up hôm off CN mà ko bít tên đó( em mặc áo xanh dương, ngồi ở sân ngoài trời đó chị, xấu waa ko nhớ là phải rồi hehehe.). Mong đc xuất đặc cách đánh giải để giao lưu cùng mọi người tren diễn đàn.20/10 trùng ngày phụ nữ Việt Nam. Hjhj, có j chị hỏi gâu trúc nha.
    phải bác tên là Hà sân bay đúng ko?mà đi chung với chị Hạnh lương

Chị ML ơi, cho em xin 1 mợ để đứng chung đánh giải này đi chị hjhj.....

Trích dẫn Gửi bởi rafaelviet
    phải bác tên là Hà sân bay đúng ko?mà đi chung với chị Hạnh lương
    lộn hàng ku ui,.. bé này mới sinh năm 85 thui.. tới giờ vẫn chưa nhớ là ẻm nào.. đề nghị gấu trúc vào xác nhận và show hình cho BTC nhớ mặt đê..hihihi

Chào ANDRITZ.

ANDRITZ ơi sao bạn lại bi quan sớm thế. Tongkaka co thấy vậy đâu. Bạn hãy nhìn lại xem.. ngoài kia rất nhiều người đang khổ luyện để (không thành sao) thì cũng thành "thương" đó sao..ka ka . phải có công mài sắc thì mới có ngày "nên xà beng" được chứ.

Chơi tennis là một môn thể thao đẹp, ít va chạm ít chấn thương lại thể hiện đầy mình tố chất đối kháng.. chứ bạn mà chuyển qua đánh golf là chết chắc.. chơi tennis còn có đối thủ chứ chơi golf thì chơi với ai. chẳng lẽ suốt ngày tự thắng chính mình sao?

còn bạn chuyển qua chơi bóng chày lại càng chết hơn. lỡ mình trót thắng đối thủ quê độ lại cho 1 chày thì chết chắc vì chày cuả mình sao lớn bằng chày kia mà đỡ nổi..hi hi

Bạn cứ yên tâm đi gần đây đã có tongkaka xuất hiện trên diễn đàn sau bao năm ngủ quên trên Luơng Sơn Bạc chắc chắn sẽ khơi lại niềm đam mê và sự quyết tâm thành sao của bạn... hehe

Chúc bạn thành công

móa ơi .. tưởng vgiang là 1 em gái nào đó hóa ra 1 thèn ku.... lộn hàng trầm trọng .. hố hàng thiệt ... muốn quánh đợi nhen kưng khi nào có điểm thì cho quánh kakakak...
    em nghe anh ấy nói em cũg tưởng nữ không chị ơi hố hàng trầm trọng

trùi ạh trai đầy ra đó bà cứ lựa đi.. kén chọn chi mà kêu tui mai mối hử..
    Móa, chị cứ làm như trai ngồi ở chợ tình đợi các mợ rước đi ko bằng, thời thế bây giờ ko lẽ đảo điên dữ bây ???