Trang 16 của 62 Đầu tiênĐầu tiên ... 6141516171826 ... CuốiCuối
Kết quả 151 đến 160 của 618

Trích dẫn Gửi bởi taucaotoc
    chét. e wen chị ui, hôm đó đi HN rùi, bít sớm
    hehehe bít sớm hay bít muộn cũng đâu sao nè.. ra HN cũng được ôm các mợ mừ ..hiihi... không đánh giải thì tài trợ giải đi nè ..hiihihi và lên kế hoạch cho các mợ cần thơ lên đây thi đấu nhé anh...

Trích dẫn Gửi bởi NG.MAILINH
    hehehe bít sớm hay bít muộn cũng đâu sao nè.. ra HN cũng được ôm các mợ mừ ..hiihi... không đánh giải thì tài trợ giải đi nè ..hiihihi và lên kế hoạch cho các mợ cần thơ lên đây thi đấu nhé anh...
    Tks em đã cho số phone nhá. Nhưng anh bị từ chối mất rùi.

Hi chị, cho em đăng ký với ạ Smile (485) + anh HoangLongSteel (780)

Trích dẫn Gửi bởi Miza
    A nói cũng có lý. Em trình dưới 550, mà quy Đinh partner 795 e thấy cũng hơi lo vì Minh đáĐa yếu. Ít nhất trai bao cũng phải từ 800 trở lên thì mới mạnh dạn tham gia thi đấu.
    Em nài nỉ ban tổ chức cho em đăng ký cùng partner đúng 800 thôi. Nếu được thì a đứng với e.

Anh Head đánh 1550 với em không?

Trích dẫn Gửi bởi loctennis
    Em nài nỉ ban tổ chức cho em đăng ký cùng partner đúng 800 thôi. Nếu được thì a đứng với e.
    hahaha Ku Lộc nhiệt tình quá mà không tham gia dc sao ! Vì A đã đánh thử với em rồi nên A thấy 750 so với em là max rồi!!!!

em dk với Tiểu Long Nữ nhe BTC

Trích dẫn Gửi bởi NG.MAILINH
    hi anh, hiihih muốn lèm trai bao thì cn này ra sân Z756 off chung với chị em nhé .. sẽ có điểm sơ bộ cho anh... chứ còn cái dzụ tự xếp thì nghi lém .. dạo này nhiều diễn đàn có nhiều cỏ nên bụi hơi nhiều ...jheheehhehe. anh ra off sẽ có nhiều mợ cho anh sẵn lòng hy sinh nhé...
    oi, T7Cn vừa rùi mình về quê, k online được nên k biết thông tin. tiếc quá! Ah, đúng rồi, lúc này cò trên diễn đàn hơi nhiều phải k, k kiểm tra trước thì nguy to lém. hihi. Có buổi off nào khác k hé???

Đăng ký dùm cặp 1550 nhen :

Châu(sân Hưng Phú) - Quang quờ

Dang ky 1 cap nhe mr.kut (775) + nana. Nana chua co diem phong than nhug da danh giai 1 lan.Thaole xem nana duoc bao nhieu diem nhi? Chac duoc 575 ko ta?