Trang 25 của 38 Đầu tiênĐầu tiên ... 15232425262735 ... CuốiCuối
Kết quả 241 đến 250 của 378

Trích dẫn Gửi bởi nguyenvinh_htv
    Ok anh, CN em lên hiiiiiiiii
    Trích dẫn Gửi bởi oldboyhn
    Hay quá, như vậy là giải Bung đã có tay máy cự phách rồi, welcome anh nhé, bữa đó nhớ bắn em vài shot nha
    Do đây là giải phong trào thôi, nên các anh em tự đem máy cá nhân lên chụp, nếu được các anh bờ-pro lên chơi, tham quan và chụp hình thì ko còn gì bằng. Em xin đại diện cho tất cả họ nhà trai và họ nhà gái, một lần nữa cám ơn các anh

Các anh em tham gia giải (nhất là Head + Bung) ai có máy chụp hình thì đem lên chụp hết nhé. Lưu ý là nhớ giữ gìn cẩn thận kẻo gặp ten-nít-tặc thì mất vui. hi hi...

Tối nay anh em nào rảnh ra sân tổ chức giải phụ treo banner nhé, công việc rất nặng nhọc, phải treo nguyên 1 banner lận. Thanks.

Trích dẫn Gửi bởi phpcanban
    Bác Ngán quả có mắt nhìn người
    Pác cao to thế mà vẫn thik đi tàu bay àh, tưởng chỉ có ku Nam trẻ người non dạ

Sao bỗng dưng e thấy hồi hộp thế nhỉ

Trích dẫn Gửi bởi Trần Như Nhộng
    Gió mát dễ đi tàu bay ...giấy lắm Nam àh, he he, em cẩn thận đó . Bảo trọng, nhỡ anh em mình có gặp nhau thì ...anh nhất quyết không nương vợt đâu
    Bác họp báo trước giải khí thế quá , vô trận nói sao phải làm vậy em mới chịu nhé <a rel="nofollow" href="http://matcuoi.com/smilies/cuteonion14.gif" class="highslide" onclick="_gaq.push(['_trackEvent', 'Outgoing', 'matcuoi.com', '/smilies/cuteonion14.gif']);return hs.expand(this)"></a>

Trích dẫn Gửi bởi Trần Như Nhộng
    Pác cao to thế mà vẫn thik đi tàu bay àh, tưởng chỉ có ku Nam trẻ người non dạ
    Anh ơi, pé pé cái mồm thui, anh Huy anh í lại... hờn bi h, em lại tốn kẹo

Trích dẫn Gửi bởi anhnamxanha
    Giải này a cứ nhắm vô partner của e nhé ... e đánh hết nổi rồi
    Từ hum nay tới giải, bớt làm việc quá sức thì vẫn oánh nổi như thường Nam ui

Xác định rồi Luci ơi ... partner mình sắp biến thành thây ma rồi <a rel="nofollow" href="http://matcuoi.com/smilies/cuteonion8.gif" class="highslide" onclick="_gaq.push(['_trackEvent', 'Outgoing', 'matcuoi.com', '/smilies/cuteonion8.gif']);return hs.expand(this)"></a>

Trích dẫn Gửi bởi Trần Văn Chán
    Sao bỗng dưng e thấy hồi hộp thế nhỉ
    Bác hồi hộp là phải rồi, vì phải chuẩn bị bài diễn văn nhận cúp mà

Luci ơi có cách nào giúp A ko... sao càng ngày đánh tennis và chơi các thứ khác thấy đi xuống quá trời, chán nản quá trời

Trích dẫn Gửi bởi nmhai
    Bác hồi hộp là phải rồi, vì phải chuẩn bị bài diễn văn nhận cúp mà
    Trái bóng tròn , chưa lăn làm sao biết kết quả đc , cho nên cứ từ từ đã hẵng kết luận