Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Kết quả 31 đến 40 của 40

Trích dẫn Gửi bởi hosarcmen
    Bác Long ui là bác Long , em ra sân lang thang gọi bác hoài hok được đành quay gót . hix hix ..Lang thang các sân mà cũng hok thấy bác nào gọi lun ..huhu
    sao ko gọi em nè cưng e chơi hội nỳ mừ số 1 Huyền Trân Công Chúa - đi vào trong sân số 2 , ở ngay bãi giữ xe là sân bóng đá

Trích dẫn Gửi bởi thaole
    sao ko gọi em nè cưng e chơi hội nỳ mừ số 1 Huyền Trân Công Chúa - đi vào trong sân số 2 , ở ngay bãi giữ xe là sân bóng đá
    Hồi sáng em có ra àh .anh cứ nghĩ là sân 8 10 sân , đi giáp các sân luôn mà hok thấy ai hú hít ..

Trích dẫn Gửi bởi hosarcmen
    Hồi sáng em có ra àh .
    Có ra nhưng hơi trể vì cái tội ngủ nướng 8h mới lết ra tới sân với cái mặt ngu ngủ T2 ra sớm ý 6h15 sẽ có mặt ở sân ráng dậy sớm tập thể dục mới dược

Hội cần thêm 1 đến 2 thàn viên nưã đó

Trích dẫn Gửi bởi Dung Bach Long
    Hội cần thêm 1 đến 2 thàn viên nưã đó
    Sry A dzai zụ sáng nay e ko ra sân hén tình hình là e ko thể nào ngủ trước 2h được vì lẽ đó nên e ko thể dậy lúc 6h được ạ e đã rất cố gắng rùi nhưng vẫn ko thể ạ nên thui e đành rút lui zị chúc a mau tìm đủ hv hén

Trích dẫn Gửi bởi thaole
    Sry A dzai zụ sáng nay e ko ra sân hén tình hình là e ko thể nào ngủ trước 2h được vì lẽ đó nên e ko thể dậy lúc 6h được ạ e đã rất cố gắng rùi nhưng vẫn ko thể ạ nên thui e đành rút lui zị chúc a mau tìm đủ hv hén
    Hehe, Cảm ơn em! Chúc em cố gắng thức trước 6h sáng ha

Hội vẩn chưa đủ nguời cần thêm 1 thành viên nưã??

Kính gửi thành viên Diễn đàn Viettennis.net

Để chuẩn bị cho Giải 12 con giáp ngày 25/11/2012, BQT diễn đàn phối hợp cùng Hội Newbie tổ chức giải Newbie lần IV dự kiến vào ngày 11/11/2012 để xét trình cho các thành viên đủ điều kiện 2-30-3 (tính đến 18/11/2012) nhưng chưa có điểm phong thần.

Kính đề nghị BCH các hội, các chủ thớt tập hợp danh sách các thành viên chưa có điểm phong thần có nhu cầu xét điểm phong thần và post vào thớt này nhằm giúp BTC chủ động trong công tác chuẩn bị giải. Hạn chót đăng ký vào ngày 25/10/2012, trường hợp ít quá có thể sẽ không tổ chức giải.

Trân trọng.

các bác vào thớt này đăng ký nhé: Giải Newbie lần 4: Danh sách đăng ký tham dự - xét trình

e chơi được 8g đến 10g,có bác nào về đi làm cho e xin 1 chân nhé,nhà ngay gần đó hii

Cường 01666669889

đã ntin cho bác chủ topic

Hội này còn tuyển người ko? Bác Dũng BL