Trang 57 của 65 Đầu tiênĐầu tiên ... 7475556575859 ... CuốiCuối
Kết quả 561 đến 570 của 647

Trích dẫn Gửi bởi yang
    BTC oi! mình vừa đánh giài đôi Nam -nữ có 1 cái cup và được tăng thêm 15 điểm,như vậy cặp Yang 750 (765)-Subasa 680 có tiếp tục được tham gia giải ko vậy?điểm vừa tăng hôm nay.hu hu
    Bác này rất có duyên làm trái bao cho chị em phụ nữ (trong vòng 1 tuần lấy 2 CUP cùng chị em phụ nữ), thật ngưỡng mộ và chúc mừng bác.

Vẫn chưa thấy kết quả bốc thăm. BTC mau cập nhật kết quả để ae biết mà tập luyện, dò thám đối thủ đi.

Móa ơi, giờ mới thấy mình bị tăng điểm nè, cũng biết lý do tại sao luôn. hichic

Làm 1 phát xem mình giảm bao nhiêu điểm .

Trích dẫn Gửi bởi Hau RF
    Móa ơi, giờ mới thấy mình bị tăng điểm nè, cũng biết lý do tại sao luôn. hichic
    quăng cái cup hạng 3 tứ hùng đi thì điểm trở về vị trí cũ ngay đó mà........

Trích dẫn Gửi bởi Bibono
    Chỉ có tăng, kg có giảm. hehehe. Hy vọng lần này có CUP hè. Cố luyện thêm nhe.

Administrator
    Trích dẫn Gửi bởi Bibono
    bác Bibono đứng cùng em giải KH không: 620 + 730 = 1350

Trích dẫn Gửi bởi commando
    quăng cái cup hạng 3 tứ hùng đi thì điểm trở về vị trí cũ ngay đó mà........
    Hehehe, biết rùi do mới xem lại lý do. Tại vì hôm trước ở giải tứ hùng có nói chuyện với bác DIV là có tăng điểm giải này kg bác ấy nói kg tăng nên a biết lý do thui. Kiểu này là khó lấy CUP nữa rùi.

Trích dẫn Gửi bởi Bibono
    Kết quả bốc thăm sao rồi poohny?
    Trích dẫn Gửi bởi Nghia NaNá
    đang chờ kết quả bốc thăm.. poohny đâu rồi.. chắc vác vợt đi luyện chua về rồi.. hehe
    Trích dẫn Gửi bởi Modjo
    Đã có kq bốc thăm rồi. Chắc Poohny bận nên các bác đợi chút nha
    Trích dẫn Gửi bởi Hau RF
    Vẫn chưa thấy kết quả bốc thăm. BTC mau cập nhật kết quả để ae biết mà tập luyện, dò thám đối thủ đi.
    các bác đợi e 1 tí, lát nữa sẽ có thớt riêng về kết quả bốc thăm, vì cuối tuần e lubu quá, chưa up kịp và bị thêm 1 việc xui xẻo nữa : bị giật điện thoại, hcichchic

Trích dẫn Gửi bởi poohny
    các bác đợi e 1 tí, lát nữa sẽ có thớt riêng về kết quả bốc thăm, vì cuối tuần e lubu quá, chưa up kịp và bị thêm 1 việc xui xẻo nữa : bị giật điện thoại, hcichchic
    Tội nghiệp chú quá nhưng đây cũng là cơ hội để mình xài điện thoại mới nè. hehehe