Trang 38 của 65 Đầu tiênĐầu tiên ... 28363738394048 ... CuốiCuối
Kết quả 371 đến 380 của 647

Trích dẫn Gửi bởi poohny
    em thấy điểm Tứ Hùng chấm cũng xem xem với diễn đàn mà anh, nghĩa là trình độ tương đồng. Sao anh lại phải rút tên ra khỏi BTC, em đã cố gắng xem xét trình để anh em mới cũng như cũ, có thể giao lưu được với nhau, trên tinh thần tình bạn (như tên giải đã để ra là The Friends Open) mà anh. Anh chỉ phụ em điều hành giải đấu diễn ra thôi mà , có gì đâu nà, nếu anh không soi trình thì để em cố gắng vậy, nghĩ lại huynh nhé.

Trường hợp bác Ung Thanh Hai : trình đơn của bác ấy rất dữ dằn, nhưng trình đôi của bác ấy thì yếu hơn nhiều, để công bằng thì các anh em bỏ phiếu quyết định nha, có nên cho bác ấy tham gia giải TFO lần II này ?
    Chào ace buổi sáng vui vẻ nhá. Anh muốn tham gia giải để giao lưu thôi mà nhưng chưa có điểm pt nên ae cứ sắp sao cho tương đương là anh ok. Già cả như anh mà vẫn đánh đơn trình 900 cơ mà. miễn sao trình độ ngang nhau thì những trận đấu diễn ra sôi nổi và kich tính hơn...hic hic

Trích dẫn Gửi bởi Ung Thanh Hai
    Chào ace buổi sáng vui vẻ nhá. Anh muốn tham gia giải để giao lưu thôi mà nhưng chưa có điểm pt nên ae cứ sắp sao cho tương đương là anh ok. Già cả như anh mà vẫn đánh đơn trình 900 cơ mà. miễn sao trình độ ngang nhau thì những trận đấu diễn ra sôi nổi và kich tính hơn...hic hic
    Em biết anh không được tham gia, thì cũng rất là buồn, e cũng không vui vẻ gì, nhưng anh hiểu cho em nha, vì mọi người khác nữa, trình anh đã vượt mốc điều lệ giải, nên xin anh đừng buồn tụi em

giải này ko tham gia thì giải sau tham gia cũng đc mà anh. Thôi mai ra 4 hùng chơi đánh đơn với e 1 cái nhé....?

Trích dẫn Gửi bởi poohny
    Các thành viên BTC và vdv thân mến,

poohny đã lấy tên giải là The Friends Open với ý nghĩa là các vdv tham gia giải trên tinh thần tình bạn, tình thân hữu, những người bạn luôn dang tay rộng mở với các thành viên khác (thành viên đã có điểm, thành viên mới tham gia diễn đàn chưa có điểm, thành viên chưa từng biết đến viettennis…), nên giao lưu trình độ tennis với nhau trong giải là chính, thắng thua không quan trọng, chủ yếu là mình được biết thêm nhiều thành viên khác, mở rộng mối quan hệ bạn bè, quan hệ tennis, và thậm chí là vẫn có thể mở rộng thêm nhiều đối tác kinh doanh của các thành viên.

Các vdv tham gia đánh giải thì ai ai cũng mong mình sẽ đoạt cup, nếu đối với các cặp thỏa điểm thì sẽ là niềm vui, niềm tự hào, nhưng nếu các cặp đoạt cup mà trình độ lại quá cao so với ranking giải để ra (vì sai sót của BTC) thì liệu cặp đó có được gì ngoài chiếc cup tượng trưng, có được thêm bạn bè hay ko ? có được mọi người chúc tụng hay ko ? và cuối cùng là 1 sự mất mát lớn lao về tinh thần như tình bạn, tình thân hữu của diễn đàn mình.

Poohny cũng nhận lỗi vì đã khá ưu ái cho các nhà tài trợ giải, vì những member này cũng rất muốn tham gia để giao lưu. Nếu nói không cho tham gia vì không có điểm thì poohny lại thấy các nhà tài trợ này rất thất vọng, rất buồn, và poohny cũng thực sự buồn theo. Poohny đồng ý thì lại gặp 1 số vướng mắt với các vdv khác trong giải, nên poohny cố gắng đem hết tâm sức ra giải quyết để thỏa đáng cho tất cả các vdv, nhưng sẽ có những thiếu sót, chỉ xin các vdv rộng lượng mà bỏ qua cho poohny.
    Gửi các thành viên BTC : các góp ý của các anh, poohny thực sự cảm kích. Nhưng poohny cũng rất buồn vì trước khi công bố điều lệ giải, poohny có gửi bản điều lệ này cho các anh xem, và poohny cũng không nhận được sự góp ý nào của các anh. Giờ đây, khi đã công bố, poohny bắt đầu nhận được sự góp ý từ các anh, riêng poohny nhận thấy việc BTC trò chuyện “riêng” cùng nhau sẽ hay hơn rất nhiều. Điển hình như việc bác Andritz đã trò chuyện riêng với poohny, để làm sáng tỏ 1 vài việc.

Rất cám ơn các anh đã đọc tâm tư của poohny.
    Anh nghĩ mọi chuyện cần công khai thì cũng đã công khai. Các anh em nào đổi ý thì báo Poohny sớm. Còn anh em nào tiếp tục thì mong nếu lỡ gặp đôi của nhà tài trợ mà có quá mạnh thì cũng bỏ qua. Còn một ý nữa, có thể chọn đôi tình nguyện đánh chung bảng với nhà tài trợ... ví dụ đôi của anh........ Còn đôi nào tình nguyện nữa kg ạh????...

Trích dẫn Gửi bởi PhatIT
    Anh nghĩ mọi chuyện cần công khai thì cũng đã công khai. Các anh em nào đổi ý thì báo Poohny sớm. Còn anh em nào tiếp tục thì mong nếu lỡ gặp đôi của nhà tài trợ mà có quá mạnh thì cũng bỏ qua. Còn một ý nữa, có thể chọn đôi tình nguyện đánh chung bảng với nhà tài trợ... ví dụ đôi của anh........ Còn đôi nào tình nguyện nữa kg ạh????...
    poohny có ý định để các cặp nhà tài trợ (chưa có điểm) vào chung 1 bảng , các anh có ý kiến gì không ?

ngoài ra, các cặp còn lại sẽ bốc thăm chia bảng

Trích dẫn Gửi bởi poohny
    Em biết anh không được tham gia, thì cũng rất là buồn, e cũng không vui vẻ gì, nhưng anh hiểu cho em nha, vì mọi người khác nữa, trình anh đã vượt mốc điều lệ giải, nên xin anh đừng buồn tụi em
    ok em, còn nhiều dip gặp gỡ giao lưu mà em hi hi

Trích dẫn Gửi bởi PhatIT
    Vấn đề ở chỗ ko phải cặp nào sợ hay ko sợ gặp cặp nhà tài trợ mà là điều lệ giải.

điều lệ rất chặt khi công bố là dung sai max 15d, cách nhau ko quá 250. vì vậy có một số cặp không tham gia được vì lố 5, 10 điểm hay partner vượt qua 250.

với kinh nghiệm làm vài giải như em hay lão luyện như Núi thì nhà tài trợ và các bác chưa có điểm hãy để một vài người biết các bác ấy nhận xét về trình sơ bộ. chắc chắn các bác ấy sẽ quen biết một vài người trên diễn đàn. nếu được hội trưởng hội nào đó hay core member xác nhận thì tốt nhất. còn nếu để mình Poolny, Phát, em, Núi nhìn đánh vài lần và cho điểm thì ko thể chính xác được. tiêu chí là đã chính xác thì hãy chính xác nhất có thể, còn ko thì cứ khoảng nào đó là dễ nhất.

về vấn đề tài trợ, em rất cảm kính trước khả năng thuyết khách của người mời tài trợ cũng như người tài trợ vì điều đó chứng tỏ họ rất có tâm huyết với tennis và giải nhưng ko có nghĩa là nếu ko có tài trợ thì giải không thể tổ chức giải được.

nếu nhà tài trợ chấp nhận tài trợ và chơi cùng anh em thì phải tuân thủ các quy tắc của diễn đàn cũng như quy tắc của giải.

vài lời chia sẽ cùng Poolny, từ nay tới giải còn dài. em cứ cân nhắc rồi quyết cũng chưa muộn đâu.

Anh Hải ơi theo em giải này Anh đừng nên tham gia vì nên đợi điểm đi Anh,giải Qndn Minh Thi không Sao nhưng các giải khác Anh em Hoi khác chưa biết trình của Anh nên sẽ khó khăn cho BTC.

Trích dẫn Gửi bởi poohny
    poohny có ý định để các cặp nhà tài trợ (chưa có điểm) vào chung 1 bảng , các anh có ý kiến gì không ?

ngoài ra, các cặp còn lại sẽ bốc thăm chia bảng
    em làm thế khác nào em thừa nhận là em quá ưu ái cho nhà tài trợ.

Trích dẫn Gửi bởi commando
    giải này ko tham gia thì giải sau tham gia cũng đc mà anh. Thôi mai ra 4 hùng chơi đánh đơn với e 1 cái nhé....?
    Mai gặp em nhá. mai a có 3 kèo đơn sân 917 đó em ,tập thể lưc để ngày 13.10 đánh giải Bộ Kế hoạch đầu tư ở sân Phú Thọ em hỉ