Trang 19 của 88 Đầu tiênĐầu tiên ... 917181920212969 ... CuốiCuối
Kết quả 181 đến 190 của 876
    Hồi nãy chơi chiêu.kêu kangkuru ra đánh đơn.hahhahahaha

Kangkuru mà đánh chắc có 'chuột' đem về nhà rùi.hên quá!!!!!

Trích dẫn Gửi bởi MinhWilsonHcm
    Hồi nãy chơi chiêu.kêu kangkuru ra đánh đơn.hahhahahaha

Kangkuru mà đánh chắc có 'chuột' đem về nhà rùi.hên quá!!!!!
    móa mới đánh bác Linhbsc xong rủ quánh liền ai chịu nổi, quánh là có 2 con rồi,

Cám ơn bác ISO và bác Cọp Nguyễn nhiều.

sorry các bác ! hôm nay các bác tham gia đông quá , nên đánh ko đã nên chắc chắn sẽ có bác ko vui , nhưng biết làm sao được . anh em tham gia đông quá , mà ai cũng muốn đánh cho thõa mái thì cũng hơi khó . mà hội mình chỉ đặt 1 sân , còn sân bên kia là sân của các thầy đánh hàng ngày , ko lẽ khi mình vô đánh cứ đánh đúng các kèo mình cáp mà ko cho các thầy đánh ....nên các anh em tham gia cũng hết sức thông cảm !

nói chung hôm nay anh em vô tham gia rất đông ,rất vui , đánh được tới 4h chiều nên đa số anh em cũng đều mệt , anh em nào chưa đã thì đành hẹn lần sau vậy . còn e lâu lâu mới tham gia được một ngày thấy thế này là quá vui ....

do hôm nay hội trưởng I so bận công việc về sớm , ku Bi thu tiền được :

425.000 đ ( do tiền sân I so đã trả 1 sân , banh có Luân đem vô )

tổng số thanh toán : 440.000 đ ( e bảo giữ lại giấy tính tiền để gửi cho hội trưởng ) coi như là đủ .

do e lâu lâu tham gia được 1 ngày nên ko tính toàn được chu đáo và chi tiết như bác hội trưởng nên ko báo cáo được con số và các kèo cụ thể , mong các bác thông cảm nhé !

mong các bác tham gia ngày càng đông vui , hội phơi thóc này ngày càng phát triển !

Trích dẫn Gửi bởi Dungkorea
    E thấy tình hình là càng ngày sẽ càng nhiều anh em ra giao lưu.

Nên từ tuần sau bác ISO sẽ xác nhận các kèo khớp lệnh và ưu tiên cho các kèo đó.

Cái sân mà bác đã đăng ký giờ rồi sẽ giành riêng đánh đơn.

Còn các kèo giao lưu đánh đôi sẽ đánh sân còn lại.
    a ko tham gia được nhiều nên tuy hội trưởng quyết định , nhưng anh em cũng nên lưu ý , sân bên trong là sân các thầy giao lưu hàng ngày , nên nếu mình vô đánh thì xem như lúc đó mình lại là khách , mình cứ cáp kèo mình đánh mà ko lưu ý tới các thầy thì cũng ko hay ....nói chung là cũng nên dung hòa 1 tí , mình vừa muốn được giao lưu đánh đôi , xong lại muốn đánh đơn , có 2 sân mà nhiêu đó con người ta , sao đánh như vậy đc , hôm nay các thầy đánh rất ít , nên nếu cứ đánh như e nói anh nghĩ sẽ khó .

theo anh tùy theo tình hình mà cáp đánh đi ,ko phải ngày nào cũng đông như hôm nay , chủ yếu là vui thôi mà , ko nên để chuyện anh em giao lưu cho vui mà lấn cấn .....

Trích dẫn Gửi bởi Tigernguyen
    2h ra thì còn ......4 tay đánh phỏm .....
    Cứ ra ko còn thì cafe cũng vui mà, nhưng hôm trước đánh tới 3h luôn mà lo gì

Trích dẫn Gửi bởi Tigernguyen
    mai e mà đánh đơn nổi chết liền .....nhưng kèo đã cáp , hỏng đánh coi sao đc , nên e đành liều mình nộp bia cho bác vậy ....he he he
    kèo ghi có 70k mà bia cái giề . Nói vui thôi . trời đang mưa . không khỏe thì hẹn khi khác . đánh không nổi thì đánh chi hihihih . lo công việc đi . khi nào thoải mái anh em mình chiến có sao đâu .

mưa to ghê vậy trời, đang ở Trảng Bom, trên đó tình hình mưa gió sao ùi ae, có khả quan hok

Trích dẫn Gửi bởi anhtuanlongkhanh
    mưa to ghê vậy trời, đang ở Trảng Bom, trên đó tình hình mưa gió sao ùi ae, có khả quan hok
    Trời đang đẹp dần lên rồi.

Chú cứ chạy từ Trảng Bom lên tới sân 917 là đảm bảo Ok.

Kèo ATLK đồng banh là khớp lệnh ngay thôi.

Hôm trước đã xin tiếp ATLK r6oi2 mà.