Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 50
    Trích dẫn Gửi bởi kỳ nhông
    ko biết BQT có nhớ đến món quà đã hứa tặng trùm spam khi số bài chạm mốc 2000 ko nhỉ ???
    Chị thấy Cuội bảo việc của chị là tặng em cái thiệp, còn quà là việc của Cuội mà. Em ở trong đó cứ bám riết mà đòi

Thật ra mà nói, em - trùm spam của diễn đàn - tham gia vào cộng đồng chưa được bao lâu ( từ bên nhà cũ sang nhà mới ) nhưng mọi kỷ lục về spam em đều nắm giữ ! Vốn dĩ em là người rất ghét những chuyện chuyện bao đồng, ăn cơm nhà vác tù và hàng tổng, nhưng ko hiểu sao càng ngày em càng quý mến và yêu thích những con người ( đa số ) đã, đang và sẽ tồn tại ở đây - 1 diễn đàn về tennis, đó là lí do mà tại sao em spam nhiều đến vậy. Có lẽ mọi người cho rằng em là 1 thằng nhiều chuyện, ruột để ngoài da nhưng xin thưa rằng: hãy đọc chữ ký của em rồi hãy "ngộ". Em đảm bảo là rất ít người hiểu được đằng sau những bài viết của em là những vấn đề gì ( trừ những bài spam vớ vẩn mang tính chọc phá, gây cười )...Em cũng chả quan tâm người đọc có nhận hay ko nhận ra những vấn đề đó đơn giản bởi em là 1 thằng bất cần và vô tâm, nhất là từ khi em tham gia diễn đàn . Dường như em quên luôn sự tồn tại của vạn vật xung quanh mà chỉ quan tâm đến 1 vấn đề duy nhất: tennis. Không lẽ nó cuốn hút đến mức như thế sao hay là chỉ 1 mình em rơi vào tình trạng đó ???

Nếu như trước đây, thay vì sáng CN mở mắt ra là alo hay nhắn tin cho 1 "ai đó" rồi sau đó hí ha hí hửng vi vu khắp mọi nơi thì bây giờ là dậy thật sớm rồi gom vội vài cái áo, đôi giày để lao tới sân đánh giải

...Nếu như 2 năm về trước mình đừng biết đến tennis, nếu như 10 tháng trước mình đừng tham gia diễn đàn...

Hứa với lòng, sáng mai thức dậy việc đầu tiên phải làm là: "gọi điện thoại cho người thân" !
    giờ thì mọi người hiểu tại sao KN vẫn đơn côi mình ên.

Nhông quá rảnh nên spam nhiều là chuyện bình thường! Nhưng spam đúng lúc đúng chỗ mới nên khuyến khích

Câu bài khác với câu spam, nếu có thời gian như nhông thì 1 ngày mình cũng nuốt gọn 100 pót, 3000 1 tháng chứ mây

Trích dẫn Gửi bởi Canon_king
    Nhông quá rảnh nên spam nhiều là chuyện bình thường! Nhưng spam đúng lúc đúng chỗ mới nên khuyến khích

Câu bài khác với câu spam, nếu có thời gian như nhông thì 1 ngày mình cũng nuốt gọn 100 pót, 3000 1 tháng chứ mây
    Sẽ có một cuộc chiến tranh giữa các vì sao xảy ra...E cũng rảnh mà gõ không nhanh như bác Nhông////hihi....

Lời trần tình của trùm spam !

Thật ra mà nói, em - trùm spam của diễn đàn - tham gia vào cộng đồng chưa được bao lâu ( từ bên nhà cũ sang nhà mới ) nhưng mọi kỷ lục về spam em đều nắm giữ ! Vốn dĩ em là người rất ghét những chuyện chuyện bao đồng, ăn cơm nhà vác tù và hàng tổng, nhưng ko hiểu sao càng ngày em càng quý mến và yêu thích những con người ( đa số ) đã, đang và sẽ tồn tại ở đây - 1 diễn đàn về tennis, đó là lí do mà tại sao em spam nhiều đến vậy. Có lẽ mọi người cho rằng em là 1 thằng nhiều chuyện, ruột để ngoài da nhưng xin thưa rằng: hãy đọc chữ ký của em rồi hãy "ngộ". Em đảm bảo là rất ít người hiểu được đằng sau những bài viết của em là những vấn đề gì ( trừ những bài spam vớ vẩn mang tính chọc phá, gây cười )...Em cũng chả quan tâm người đọc có nhận hay ko nhận ra những vấn đề đó đơn giản bởi em là 1 thằng bất cần và vô tâm, nhất là từ khi em tham gia diễn đàn . Dường như em quên luôn sự tồn tại của vạn vật xung quanh mà chỉ quan tâm đến 1 vấn đề duy nhất: tennis. Không lẽ nó cuốn hút đến mức như thế sao hay là chỉ 1 mình em rơi vào tình trạng đó ???

Nếu như trước đây, thay vì sáng CN mở mắt ra là alo hay nhắn tin cho 1 "ai đó" rồi sau đó hí ha hí hửng vi vu khắp mọi nơi thì bây giờ là dậy thật sớm rồi gom vội vài cái áo, đôi giày để lao tới sân đánh giải

...Nếu như 2 năm về trước mình đừng biết đến tennis, nếu như 10 tháng trước mình đừng tham gia diễn đàn...

Hứa với lòng, sáng mai thức dậy việc đầu tiên phải làm là: "gọi điện thoại cho người thân" !

để xem mai bác điện thoại ai...

Tennis là liều thuốc có khả năng gây nghiện rất mạnh, vui lòng đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng...

Bác Nhông giờ nghiện quá quên luôn cầu lông rồi, nhưng bộ của cú Smash và Service vẫn thấy đâu đó chất cầu lông trong từng cú đánh...công nhận bộ của bác đẹp...

thật ra mà nói, em - trùm spam của diễn đàn - tham gia vào cộng đồng chưa được bao lâu ( từ bên nhà cũ sang nhà mới ) nhưng mọi kỷ lục về spam em đều nắm giữ ! Vốn dĩ em là người rất ghét những chuyện chuyện bao đồng, ăn cơm nhà vác tù và hàng tổng, nhưng ko hiểu sao càng ngày em càng quý mến và yêu thích những con người ( đa số ) đã, đang và sẽ tồn tại ở đây - 1 diễn đàn về tennis, đó là lí do mà tại sao em spam nhiều đến vậy. Có lẽ mọi người cho rằng em là 1 thằng nhiều chuyện, ruột để ngoài da nhưng xin thưa rằng: Hãy đọc chữ ký của em rồi hãy "ngộ". Em đảm bảo là rất ít người hiểu được đằng sau những bài viết của em là những vấn đề gì ( trừ những bài spam vớ vẩn mang tính chọc phá, gây cười )...em cũng chả quan tâm người đọc có nhận hay ko nhận ra những vấn đề đó đơn giản bởi em là 1 thằng bất cần và vô tâm, nhất là từ khi em tham gia diễn đàn . Dường như em quên luôn sự tồn tại của vạn vật xung quanh mà chỉ quan tâm đến 1 vấn đề duy nhất: Tennis. Không lẽ nó cuốn hút đến mức như thế sao hay là chỉ 1 mình em rơi vào tình trạng đó ???

Nếu như trước đây, thay vì sáng cn mở mắt ra là alo hay nhắn tin cho 1 "ai đó" rồi sau đó hí ha hí hửng vi vu khắp mọi nơi thì bây giờ là dậy thật sớm rồi gom vội vài cái áo, đôi giày để lao tới sân đánh giải

...nếu như 2 năm về trước mình đừng biết đến tennis, nếu như 10 tháng trước mình đừng tham gia diễn đàn...

răng khun thấy mi gọi cho tau...................?????????????????

Trích dẫn Gửi bởi dunlop_phonui
    răng khun thấy mi gọi cho tau...................?????????????????
    Ổng chưa dậy mà bác!!!

Em xìpam bằng thơ như Núi thì anh sẽ phục ....