Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

Chủ đề: Nịnh là gì

Thật ra mọi người ai cũng thích nghe nịnh thôi,kể cả mình và bác đều thế mà,nhưng vì nịnh nhìu ,gặp ai cũng nịnh riết rồi thành quen mồm khiến cho lời nói của những người đó chẳng biết lúc nào thật và lúc nào là nịnh bợ nửa! Thế nên những người chuyên nịnh bợ rồi sẽ mấy chốc bỏ " nghề nịnh bợ" thôi bác yên tâm,Mình tin những người thật tính thẳng thắn sẽ gặp may mắn và những điều tốt đẹp !!! ^^

Trích dẫn Gửi bởi dungblue
    Thật ra mọi người ai cũng thích nghe nịnh thôi,kể cả mình và bác đều thế mà,nhưng vì nịnh nhìu ,gặp ai cũng nịnh riết rồi thành quen mồm khiến cho lời nói của những người đó chẳng biết lúc nào thật và lúc nào là nịnh bợ nửa! Thế nên những người chuyên nịnh bợ rồi sẽ mấy chốc bỏ " nghề nịnh bợ" thôi bác yên tâm,Mình tin những người thật tính thẳng thắn sẽ gặp may mắn và những điều tốt đẹp !!! ^^
    Có những người thích nịn.và những người nịn luôn có lợi riêng.

Trích dẫn Gửi bởi babolat
    Có những người thích nịn.và những người nịn luôn có lợi riêng.
    Em cũng nịnh bác, lên luôn 750 cho đúng trình đi ha

Bác oánh hay quá trời mà.

Trích dẫn Gửi bởi PrinceDragon
    Em cũng nịnh bác, lên luôn 750 cho đúng trình đi ha

Bác oánh hay quá trời mà.
    Em không thích nịn đâu.chỉ có mấy người có quyền mới thích nịn.em đâu có j đâu.em như vậy là đủ rồi bác ơi.thank bác

Nịnh chứ không phải Nịn,bác viết mà em không hiểu gì hết.

Đôi khi nịnh cũng có cái hay chẳng hạn nịng vợ để vợ cho đi đb vả đi nhậu thoải mái,nịnh mà làm người khác vui và không làm hại đến ai cũng tốt mà.

Trích dẫn Gửi bởi NGOC TAY
    Nịnh chứ không phải Nịn,bác viết mà em không hiểu gì hết.

Đôi khi nịnh cũng có cái hay chẳng hạn nịng vợ để vợ cho đi đb vả đi nhậu thoải mái,nịnh mà làm người khác vui và không làm hại đến ai cũng tốt mà.
    Em cũng chẳng biết nịn thế nào.hồi bác nịng hồi bác nịnh em cũng chẳng hiểu.mà thớt vô danh tiểu tốt thì có ăn thua gì bác ơi.em muốn nói thẳng nhưng nói ra cũng chẳng được gì.chỉ nói vu vơ.

Trích dẫn Gửi bởi babolat
    Em thấy xã hội này bây giờ người thích nịn bợ nhiều hơn người thích nói thật

Xin các bác cho ý kiến.có lẽ chẳng ai ý kiến gì

Thêm: chỉ xem mà chẳng ai nói gì.
    Chú cũng rãnh dữ ha, bức xúc vụ gì thế??

Không có ý kiến gì cả. Ai sao cũng được thích thì chơi không thì bibi cho nhẹ người

Chuyển sang quán cafe nhé cac bác

Trích dẫn Gửi bởi Hieu-Logs
    Chú cũng rãnh dữ ha, bức xúc vụ gì thế??

Không có ý kiến gì cả. Ai sao cũng được thích thì chơi không thì bibi cho nhẹ người
    Đâu có bức xúc gì đâu anh.tại em đi thấy nhiều trường hợp vậy nên hỏi ý các bác tôi.chứ em có thường xuyên gaowj ai đâu mà bức xúc .