Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 20 của 20

Em thì có 2 bé, gái đầu 7 tuổi, trai sau 5 tuổi, thế nhưng thằng cu em được mọi người trong gia đình cưng, chuyên gia ăn hiếp chị. Nhiều khi cũng tội nghiệp cho cô chị, phải nhường em suốt... Là bố, xử lý làm sao cho công bằng không phải là chuyện đơn giản

Con gái tình cảm lắm, đi đâu về nó ôm cổ bố nó, hôn hít thấy thương, còn thằng em thì tùy hôm, tùy hứng

Tư tưởng của em là con gái được phép yếu đuối, con trai tuy là em nhưng phải mạnh mẽ, cứng rắn, nên em luôn dạy cu em là: "con là con trai, con là đàn ông, con phải mạnh mẽ, con phải bảo vệ chị"... thế mà mỗi khi kêu nó phát biểu, nó suốt ngày cứ "con là đàn ông, con phải mạnh mẽ, con phải quánh chị" rồi nó cười he he chọc chị nó... bó tay với nó.

Em cũng muốn có con gái Cho nó xinh giống mẹ nhưng lại không muốn có vì e nó sẽ gặp phải một thằng lười và Ham chơi như em.

Trích dẫn Gửi bởi Ngọc Bẹt
    Em cũng muốn có con gái Cho nó xinh giống mẹ nhưng lại không muốn có vì e nó sẽ gặp phải một thằng lười và Ham chơi như em.
    Cuộc đời có bao lâu... mà hững hờ, vậy nên bác hết lười và không ham chơi nữa là ok hè.

Trích dẫn Gửi bởi Ngọc Bẹt
    Bản kiểm điểm ngắn gọn và mẫu mực nhất

Trích dẫn Gửi bởi KFC
    Các bác nói hay quá ha Có con gái vừa xinh vừa tình cảm như mẹ ai chẳng ham Nhưng cách nào để tự nhiên mà 100% có được con gái các bác bày em cái
    Cái này e chỉ bác. Hum nào bia nhé bác. Keke

Em hai Cái dép rồi có được vào hội không anh trai

Em thì lại nghĩ mỗi người đàn ông nên có ... 2 cô con gái . Riêng nhà e thì có 3 đứa rùi, một đứa lớn suốt ngày chành choẹ với ... bố còn hai đứa nhỏ thì chành choẹ với nhau

Trích dẫn Gửi bởi Huyền Trân
    Yeah, vậy nên phải hoàn thành thật tốt từng điểm trên suốt hành trình đó thôi.
    Bạn đang hạnh phúc
    Trích dẫn Gửi bởi KFC
    Các bác nói hay quá ha Có con gái vừa xinh vừa tình cảm như mẹ ai chẳng ham Nhưng cách nào để tự nhiên mà 100% có được con gái các bác bày em cái
    Cách thì ai cũng biết, nhưng thực hiện được thì < 50%. Nên có người dại miệng thì phát biểu là do khả năng.
    Trích dẫn Gửi bởi Sơn Đông
    Em thì lại nghĩ mỗi người đàn ông nên có ... 2 cô con gái . Riêng nhà e thì có 3 đứa rùi, một đứa lớn suốt ngày chành choẹ với ... bố còn hai đứa nhỏ thì chành choẹ với nhau
    Over load........ DANGER!

Trích dẫn Gửi bởi cubull
    Hạnh phúc không phải là điểm đến mà nó là một hành trình. (Cái này mới nghe bạn gái phán như vậy đó)
    Yeah, vậy nên phải hoàn thành thật tốt từng điểm trên suốt hành trình đó thôi.