Trang 3 của 15 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 149
    Đánh thằng SHB đi,thằng này được đấy,mấy hôm nay CP đang rớt,cơ hội mua vào tốt,mấy hôm trước Cp lên nóng nên bọn nó tung ra tin xăng lên để cp rớt,chúng gom vào và mấy hôm nữa tung thêm tin hạ lãi xuất cho vay và đẩy cp lên,c đang mua thằng PVC va SHB,KLS.

Trích dẫn Gửi bởi poohny
    Em lập thớt này để anh em nhà ta có nhiều thông tin chia sẻ xem nên mua bán mã chứng khoán nào để có chi phí ăn chơi tennis và đánh giải nữa

Hy vọng các anh em tham gia và cho nhiều mã chứng khoán ngon ngon
    Chào anh Poohny , nghe chứng khoán lúc trước rất hấp dẫn , còn bgio có vẻ ..hơi căng ! em cũng biết chút chút nhưng không rõ ràng , có kèo nào thơm mong anh Poohny chia sẽ nha !...nếu kiếm được tiền , em sẽ mời anh ..."tạt lon " nhe !

Trích dẫn Gửi bởi Hong Van
    Đánh thằng SHB đi,thằng này được đấy,mấy hôm nay CP đang rớt,cơ hội mua vào tốt,mấy hôm trước Cp lên nóng nên bọn nó tung ra tin xăng lên để cp rớt,chúng gom vào và mấy hôm nữa tung thêm tin hạ lãi xuất cho vay và đẩy cp lên,c đang mua thằng PVC va SHB,KLS.
    ok, cám ơn chị cho nhiều mã quá, hihihi
    --- Bài viết bổ sung ---
    Trích dẫn Gửi bởi Thằng Gù
    Chào anh Poohny , nghe chứng khoán lúc trước rất hấp dẫn , còn bgio có vẻ ..hơi căng ! em cũng biết chút chút nhưng không rõ ràng , có kèo nào thơm mong anh Poohny chia sẽ nha !...nếu kiếm được tiền , em sẽ mời anh ..."tạt lon " nhe !
    thớt này để anh em ta cùng nhau nghiên cứu, chia sẽ thông tin, và cùng kiếm máu mà

Trích dẫn Gửi bởi ThanhNgoc_Sports
    Hehe, sao ko có hội buôn tennis để chơi CK nhỉ
    hiện tại mới chỉ có mình bác chơi kiểu này thoi.... may ra có thêm panda....
    Trích dẫn Gửi bởi Trunghtv
    Món này anh chưa bao giờ chơi, hướng dẫn anh đu theo với nghen Poohny
    chưa bgio chơi thì đừng nên chơi.... vì có ngày mất nhà như chơi.
    Trích dẫn Gửi bởi Liêm
    PVA, VPH thoi

hjjh. Minh choi theo phong trao thoi, nghiep du do ma
    phong trào có hạng của phong trào, nghiệp dư có hạng của nghiệp dư... bác ở hạng nào.... trình được mấy điểm....???
    Trích dẫn Gửi bởi baooai911
    Chứng khoán VN giống như thời tiết, mấy bác cẩn thận
    chính nó đó bác...
    Trích dẫn Gửi bởi Hong Van
    chu choa.... bà chị của em máu me quá te..... hôm nào cafe nhé chị....
    Trích dẫn Gửi bởi poohny
    ok, cám ơn chị cho nhiều mã quá, hihihi<font color="Silver">
    --- Bài viết bổ sung ---
    mình có địa chỉ dể kiếm thấy " máu " lắm nè....TRUNG TÂM HUYẾT THANH TP đó... hhehehehehehe

Trích dẫn Gửi bởi 3GS
    Hiện nay em đang ôm SAM & VND, bác nào thích thì đu theo.....
    ấy chà, bác 3GS ơi, cho thêm thông tin đi bác, vào ra 2 con này khi nào , để anh em đu theo, hihh
    --- Bài viết bổ sung ---
    Trích dẫn Gửi bởi neohairy
    Sao các bác toàn chơi mấy mã trên sàn thế sao có lời nhiều Ra OTC mà mua Bianfishco cho nó lành, mau lời, kakaka, bèo bèo cũng có RollRoyce Phantom chạy
    cổ phiếu này ghê vậy kia, lãi 100% ah bác

Trích dẫn Gửi bởi PHUONG_AGRISECO
    mình đang theo con SHB, ket hàng hôm 07/03, hôm nay vừa về tải khoản. ôm xô rối! bác nào có thông tin đội lái con hàng này thì share cho mình với nhé. tks a e!
    Vậy thì đã bán chưa, bán gấp đi nhưng giờ thì khó bán rùi. Chờ 2, 3 phiên nữa thì vào, lưu ý thanh khoản nhé bác.

Trích dẫn Gửi bởi Hau RF
    Thị trường hôm nay tèo kèm thanh khoản kém, do đó các bác đang ôm hàng nhanh chóng xả. Khi nào thanh khoản tăng thì vào lại nhé. Lưu ý vào những mã có thanh khoản lớn và đã rớt sàn nhiều phiên.
    bác Hậu RF xả hàng hết rồi, lẹ quá
    --- Bài viết bổ sung ---
    Trích dẫn Gửi bởi PHUONG_AGRISECO
    mình đang theo con SHB, ket hàng hôm 07/03, hôm nay vừa về tải khoản. ôm xô rối! bác nào có thông tin đội lái con hàng này thì share cho mình với nhé. tks a e!
    Lỡ rồi thì để đó, mai mốt mua vào để trung bình giá lại thì sẽ giảm lỗ và lời.

Em chuẩn bị gom 1 số hàng giá dưới 10. đợi VN Index bằng tuổi em (650đ) thì em xả hàng ,kiếm tẹo để về hiu ,keke

2 phiên nữa múc các Bác ơi

Trích dẫn Gửi bởi Vang Anh
    Em chuẩn bị gom 1 số hàng giá dưới 10. đợi VN Index bằng tuổi em (650đ) thì em xả hàng ,kiếm tẹo để về hiu ,keke
    cụ thể là gom gì nà bác ơi, chia sẻ 1 chút cho anh em ta đi nà