Kết quả 1 đến 6 của 6

Nút nhấn "Cảm ơn" !

Chào các bác !

Hôm nay em xin mạn đàm về cái nút nhấn "Cảm ơn" dưới mỗi bài viết :

Mỗi khi viết hoặc đọc một bài nào đó ta thường muốn lắng nghe ý kiến của mọi người, đôi khi có những bài mà ta tâm đắc - ta chợt thấy đồng cảm và nghĩ muốn động viên tác giả viết thêm, chợt nhìn xuống và thấy nút "Cảm ơn" ta nhấn nút và chờ sự đáp lại.
    Trong cuộc sống vốn vô cùng hối hả,

Một số người vẫn vội vã lướt qua

Họ vô tình không mảy may nhận ra,

Nút "Cảm ơn" vẫn âm thầm đứng đó !

Đôi khi ta viết một bài nào đó, ta cũng muốn lắng nghe và chờ đợi sự phản hồi của người đọc, mỗi khi được nhìn thấy một người cảm ơn ta - ta lại thấy ấm lòng và có động lực để viết tiếp !!!
    Khi từng dòng chữ "Cảm ơn" nối tiếp

Lòng ta vui để mải miết viết thêm

Nếu một ngày không nhận được "Cảm ơn"

Là một ngày phải cố gắng hơn nữa !

Cũng là đôi khi ta đọc được một bài viết thật đáng ghét ta bỗng thấy cần thêm một nút "Không thích" vào, nhưng chợt nhật ra là để làm người ta đau thì dễ - chữa cái đau mới là chuyện khó khắn. Chắc không ai thích mình bị "không thích" cả, cho nên các diễn đàn thường không có nút này

Các bác cảm nhận về nút "Cảm ơn" có đồng cảm với em không ?

Nếu thích thì hãy nhấn nút cho em nhé

Cảm ơn bác Cao Trung vì sự đóng góp, tâm huyết của bác với diễn đàn

Bài viết của Cao trung rất hay! Nó phản ánh đúng trực trạng đang diễn ra trên diễn đàn hiện nay. Có những toppic, bài viết mình nhìn thấy danh sách vào xem có số lượng người đọc khá đông, nhưng comment hoặc cảm ơn thì chỉ có vài người.

Có thể là do chưa hình thành được thói quen biểu lộ quan điểm hoặc đồng cảm với người viết mà chỉ là đọc để mà biết vậy thôi.

Dẫu sao thì cũng nên có nút "không thik". Ta cũng sẽ học được rất nhiều từ việc người khác "không thik" bài viết hay hành động của mình.....

Trích dẫn Gửi bởi VBINH001
    Dẫu sao thì cũng nên có nút "không thik". Ta cũng sẽ học được rất nhiều từ việc người khác "không thik" bài viết hay hành động của mình.....
    "Không yêu xin đừng nói lời cay đắng"

Trích dẫn Gửi bởi VBINH001
    Không nên không nên chị ơi, vì nếu có nút đó thì mất đoàn kết nội bộ lắm - có gì comment được rồi
    Trích dẫn Gửi bởi kỳ nhông
    "Không yêu xin đừng nói lời cay đắng"
    "Không đau vì quá đau"