Bạn có muốn thành công trong cuộc sống không ????

Nếu bạn trả lời không hoặc đơn giản là bạn chưa sẵn sàng, tôi khuyên bạn không nên lãng phí thời gian của bạn để đọc những dòng dưới đây nữa.

Có 1 điều tôi muốn chia sẻ với bạn:

Nhóm 1: 80% người làm công, làm tư ====> chỉ lấy được 20% tài sản của xã hội

Nhóm 2: 20% người kinh doanh, đầu tư ====> lại sở hữu 80% tài sản của xã hội

Câu hỏi đặt ra ở đây :" bạn thuộc nhóm người nào trong 2 nhóm người trên "

Nếu bạn thuộc nhóm 1, tôi tin chắc chắn bạn sẽ thấy bất công khi công sức lao động của bạn bỏ ra lại không nhận được số tiền tương xứng và rất, rất nhiều lí do để bạn cảm thấy chán với công việc hiện tại. Và bạn có thắc mắc tại sao những người ở nhóm 2 lại sở hữu số tài sản khổng lồ như vậy không, lí do rất đơn giản "lợi nhuận khổng lồ luôn tồn tại mức rủi ro tương xứng với nó" và nhóm người thứ 2 này không chắc đã giỏi hơn bạn, nhưng họ biết chủ động kiểm soát những rủi ro đó.

Nếu bạn thuộc nhóm 2 và bạn đã thành công với con đường của bạn, tôi xin chúc mừng bạn nhưng nếu bạn thất bại trong việc đầu tư, hoang mang không biết nên đầu tư vào lĩnh vực gì trong thời buổi khủng hoảng kinh tế hoặc sợ rủi ro trước khi phát sinh lợi nhuận.......

tôi xin đưa ra cho bạn 1 giải pháp: Tham gia khóa học đầu tư tài chính trị giá 500k nhưng hoàn toàn "miễn phí" trong tháng 11

Nội dung khóa học:

Buổi 1: Tổng quan về thị trường tài chính, những bí ẩn của phân tích kỹ thuật và tầm quan trọng.

Buổi 2: Sự đặc sắc của nến Nhật Bản. Giới thiệu đường xu hướng, kênh xu hướng, các phương pháp xác định xu hướng của thị trường,chia sẻ cách nhìn về thị trường tài chính , ý nghĩa và cơ hội đầu tư

Buổi 3: Giới thiệu các chỉ báo phân tích kĩ thuật, phương pháp thiết lập hệ thống giao dịch, kiểm soát rủi roBài toán quản lý vốn. Những sai lầm các Trader hay mắc phải trong quá trình giao dịch.

BẠN SẼ CÓ ĐƯỢC:

· Khả năng phân tích sự biến động của thị trường trong từng thời điểm.

· Đưa ra quyết định thời điểm tốt nhất để giao dịch.

· Đạt được kỳ vọng lợi nhuận đầu tư.

· Kế hoạch giao dịch và Quản lý vốn thông minh và hiệu quả nhất

· Tâm lý đầu tư ổn định, vững vàng.

KHAI GIẢNG: THỨ 2 NGÀY 26/11/2012 vào lúc 19:00-20:30

Đăng kí tham gia khóa học:Mr Tuấn Anh (Lucas) Sđt: 0166.516.9167

Email: thuongmaitoanquoc@yahoo.com

Cơ hội để nắm lấy tư duy thành công hoàn toàn là ở bạn