Trang 1 của 7 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 69

Chủ đề: Nhật ký VietTennis

Trích dẫn Gửi bởi NiHa
    Thứ 2 : 11:00AM... vẫn đang họp

: 12:00 AM..... Họp vẫn chưa xong, nóng ruột. 2:00 chiều bay vào TPHCM gặp các bác Miền Nam rồi mà giờ này còn chưa họp xong. Nhận được tin bác Cuội " 7:00PM họp tại quán cafe solo, đường Út Tịch"

: 13:00 PM..... Vẫn chưa xong. Nhắn tin cho bé nhân viên " Đổi lại cho chị chuyến bay ......" Vậy là không kịp vào họp với mọi người rồi. Nhắn tin cho bác Cuội thông báo để mọi người cứ họp trước không phải đợi. Gửi draff layout 4room viettnenis vào trước cho mọi người góp ý, mình vào sau vậy.

16:00 PM... trên đường ra sân bay, hồi hộp trên xe............ bỗng két..ét...ét............. Rầm.... xe đâm rầm vào đuôi toyota phía trước, tung cả nắp cabo.... thôi xong.......... số đen thật. Điện thoại cho bác Cuội. " Em lại lỡ chuyến bay roài...."

Chờ dài cả cổ xe khác tới đón đi tiếp ra sân bay. Chạy như ma đuổi vào check in, quá giờ phải đổi chuyển. 18:00 mới có chuyến. Thôi số nó đã thế thì kệ nó vậy... đằng nào chả vào ............

20:00, tới sân bay Tân Sơn Nhất, vừa bật máy lên.........reng reng.... bác Cuội gọi..." Chị đâu rồi"..... " chị vừa tới sân bay..." ..." Chị tới ngay quán cafe nhé, mọi người đang đợi.".." ok, chị qua liền "

Chả kịp làm gì, ghé qua khách sạn, quảng cái Vali ở reception, " cho chị gửi cái Vali, giữ cho chị 01 phòng, chút về chị check in, chi phải đi có việc cái đã " ......

20:50, tới quán cafe Solo....các bác Miền nam đang bàn bạc, nghiêm túc như sắp có.... chiến sự xảy ra ( hehehehe)... " Em chào cả nhà, sorry, em đến muộn......"

Đấy, một Sự kiện đã được khởi đầu bằng sự nghiêm túc, nhiệt tình của một tập thể.
    sự nhiệt tình của chị làm e phải khâm phục.....CUNG HỈ CUNG HỈ....

Nhật ký VietTennis

Em đi khai hoang vùng đất này vậy.

Nhật ký Viettennis là nơi bạn trải lòng, nhắn gởi....... đôi khi cho chính mình - bất cứ khi nào có thể... Để ta hiểu nhau hơn gần nhau hơn và cũng có thể để tránh xa hơn .

Trích dẫn Gửi bởi cubull
    Em đi khai hoang vùng đất này vậy.

Nhật ký Viettennis là nơi bạn trải lòng, nhắn gởi....... đôi khi cho chính mình - bất cứ khi nào có thể... Để ta hiểu nhau hơn gần nhau hơn và cũng có thể để tránh xa hơn .
    Woo, bác khai hoang chỗ noà mà em không gặp bác nhỉ, em cũng vừa lên đó về,hêhheheeh

hii cách nhau có 4 min mà vẫn không thấy nhau

Thứ 2 : 11:00AM... vẫn đang họp

: 12:00 AM..... Họp vẫn chưa xong, nóng ruột. 2:00 chiều bay vào TPHCM gặp các bác Miền Nam rồi mà giờ này còn chưa họp xong. Nhận được tin bác Cuội " 7:00PM họp tại quán cafe solo, đường Út Tịch"

: 13:00 PM..... Vẫn chưa xong. Nhắn tin cho bé nhân viên " Đổi lại cho chị chuyến bay ......" Vậy là không kịp vào họp với mọi người rồi. Nhắn tin cho bác Cuội thông báo để mọi người cứ họp trước không phải đợi. Gửi draff layout 4room viettnenis vào trước cho mọi người góp ý, mình vào sau vậy.

16:00 PM... trên đường ra sân bay, hồi hộp trên xe............ bỗng két..ét...ét............. Rầm.... xe đâm rầm vào đuôi toyota phía trước, tung cả nắp cabo.... thôi xong.......... số đen thật. Điện thoại cho bác Cuội. " Em lại lỡ chuyến bay roài...."

Chờ dài cả cổ xe khác tới đón đi tiếp ra sân bay. Chạy như ma đuổi vào check in, quá giờ phải đổi chuyển. 18:00 mới có chuyến. Thôi số nó đã thế thì kệ nó vậy... đằng nào chả vào ............

20:00, tới sân bay Tân Sơn Nhất, vừa bật máy lên.........reng reng.... bác Cuội gọi..." Chị đâu rồi"..... " chị vừa tới sân bay..." ..." Chị tới ngay quán cafe nhé, mọi người đang đợi.".." ok, chị qua liền "

Chả kịp làm gì, ghé qua khách sạn, quảng cái Vali ở reception, " cho chị gửi cái Vali, giữ cho chị 01 phòng, chút về chị check in, chi phải đi có việc cái đã " ......

20:50, tới quán cafe Solo....các bác Miền nam đang bàn bạc, nghiêm túc như sắp có.... chiến sự xảy ra ( hehehehe)... " Em chào cả nhà, sorry, em đến muộn......"

Đấy, một Sự kiện đã được khởi đầu bằng sự nghiêm túc, nhiệt tình của một tập thể.

ủa , bửa họp bốc thăm giải bida là họp thành lập diễn đàn àh !

Tiếc wa , tui không biết , nếu biết ở lại họp luôn .

Tui có kinh nghiệm làm diễn đàn , trước đây dd quanvotvn.vn là của tui .

Tui làm mọi thứ từ A-Z , mua domain , thuê host , mua bản quyền VBB , chỉnh sửa làm logo....

Hiện giờ vẫn còn ten miền và database cả ngàn thành viên , chẳng biết BQT cần không tui xin hiến dâng !

Viettennis được đăng ký khai sinh vào ngày chủ nhật 15/01/2012,

Đến 9h28ph ngày 16/01/2012 đã có 106 thành viên !

Kỷ lục số member online liên tục bị phá vỡ - giờ là 34 member online !

Em cảm ơn bác Tuấn nhiều. Nhưng không biết tiếp nhận như thế nào. Vì tình hình là mọi việc tụi em chuẩn bị xong hết rồi, phải chi em biết được thông tin này sớm thì đỡ vất vã rồi.

Bây giờ tụi em chỉ còn thiếu những thành viên để cùng xây dựng căn nhà này thôi. Nếu bác có thể chuyển giao thành viên của bác qua chơi ở diễn đàn mới của anh em mình thì hay biết mấy.
    Trích dẫn Gửi bởi Tuấn RuLo
    ủa , bửa họp bốc thăm giải bida là họp thành lập diễn đàn àh !

Tiếc wa , tui không biết , nếu biết ở lại họp luôn .

Tui có kinh nghiệm làm diễn đàn , trước đây dd quanvotvn.vn là của tui .

Tui làm mọi thứ từ A-Z , mua domain , thuê host , mua bản quyền VBB , chỉnh sửa làm logo....

Hiện giờ vẫn còn ten miền và database cả ngàn thành viên , chẳng biết BQT cần không tui xin hiến dâng !

Chuyện này quan trọng đó nha. Dựng lại nội dung của quanvotvn.vn với domain mới và tổ chức lại cũng không phải là ý kiến dở đâu. Anh Rulo đã có lòng, quan trọng là BQT hiện tại suy nghĩ thế nào thôi...có vượt qua được "cảm giác" hay không ?

Diễn đàn này của mình, tiêu chí hoạt động như thế nào ? Mức độ chia sẻ ntn ? Mức độ đóng góp và mục tiêu là gì sẽ ảnh hưởng đến quyết định của BQT.

Cuối cùng, là trở ngại về kỹ thuật...do cấu trúc, source diễn dàn khác nhau. Nhưng chuyện đó thì cũng là chuyện nhỏ thôi...

Mấy bác đã từng nghe câu " Nói dối như Cuội" từ giờ trở đi còn nghe được câu "ngu như Cuội" ấy chứ nhỉ. Thú thật là Cuội chả biết gì về ịt (IT) cả, nhưng đáng tiếc là công sức bao nhiêu đêm của anh em rồi.

Còn chuyện dời nhà thì... nếu dời nhà phức tạp quá thì bác giúp em " dời người", dời tài sản đi, nhanh hơn.