Trang 2 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 80

Trích dẫn Gửi bởi Hoang_castle
    Có con r6 của yamaham anh chăng biết năm nào hình như 2011 nó đòi anh 5000 ( 600 phân khối ) nguyên thủy mầu đỏ bây giờ em nó mầu xanh metan
    Với giá 5000 thì chiếc Ya R6 này chỉ là giấy đi đường thôi Hoàng ơi!

Và chiếc Yamaha R6 là chiếc xe đưa nhiều người chủ của nó đi về nơi xa lắm! R6 chiếc xe khó xử lí nhất vì quá mạnh so với 600cc của nó

http://www.motorrock.vn/vn/product/d...75-se-117.html

Trung ngâm cứu nhen

Trích dẫn Gửi bởi zukov
    Cao Trung có tham gia Giải các chi hội OS lần 3 tại Bình Dương ngày 21/10 ko???
    Dạ em ít vào bên OS nên cũng không biết có vụ này, với lại em chưa đóng "phí cầu đường" cho má mì Yến Vi nên chưa biết có được anh ấy cân nhắc cho chơi không

Trích dẫn Gửi bởi Tuyêni35
    Hoàn toàn phù hơp với vóc dáng của bạn, chiếc xe này tính toán hết tất cả thì tầm 50tr, nếu mua về để thếm đẹp thì Trung thay vỏ xe sau lớn hơn 1 tí là ok, xe chạy mạnh tăng tốc tốt nhưng tốc độ tối đa không cao lắm chỉ 120km/h thì xe đuối ko lên được nữa.

Những dòng khác cho bạn lựa chọn ngoài Suzuki còn Honda, Kawasaki, Yamaha hoặc Benelli 150cc của Ý nhưng sx ở TQ rất ok kiểu dáng và handle
    http://www.motorrock.vn/vn/product/d...75-se-117.html

Trung ngâm cứu nhen
    Giáo chủ mô tô đã xuất hiện, cảm ơn anh Tuyêni35 nhiều nhiều nha

Con phoenix này em nghe nói là hàng của Hồ Cẩm Đào chỉ có kiểu dáng ngầu nhưng chất lượng thua Suzuki hay Yamaha một bậc

em thấy anh em đang thích con FZ16 hàng Yamaha Ấn Độ, 70 củ, vừa đi thành phố vừa đi đường trường tấm 150k đổ lại thôi.

Trích dẫn Gửi bởi BACKHAND_POWER
    em thấy anh em đang thích con FZ16 hàng Yamaha Ấn Độ, 70 củ, vừa đi thành phố vừa đi đường trường tấm 150k đổ lại thôi.
    Con FZ này cũng đẹp và ngầu quá, đúng là khi lạc vào thế giới mô-tô mới thấy nhiều xe đẹp như vậy

Chơi xe motor là theo đam mê, tùy theo sở thích và túi tiền của ngươi chơi! Mua được xe mà mình thích là ok rồi

Giá cũng ổn mà Huy, thanh lý con SH đang chạy là dc hihi.

Chơi xe motor là theo đam mê, tùy theo sở thích và túi tiền của ngươi chơi! Mua được xe mà mình thích là ok rồi
    Ước gì được như thế, mua xe gì mình thích mà vợ không thích thì chắc tối khỏi ngủ luôn

Trích dẫn Gửi bởi caotrung0418
    Con FZ này cũng đẹp và ngầu quá, đúng là khi lạc vào thế giới mô-tô mới thấy nhiều xe đẹp như vậy
    Con FZ này quá đẹp, nhưng ko phù hợp với chú caotrung. Đeo 2 bao cát bên hông thì chắc ổn hihi.