Kết quả 1 đến 5 của 5

2 đêm nhạc Ngọc Bẹt và bạn

Đây là bài nhạc vừa thu được của bác Ngọc Bẹt tại quán Phượng Hồng sau khi sinh nhật bác Hoàng-castle xong .

Xin thay mặt bác Ngọc Bẹt xin mời tấc cả anh em yêu dòng nhạc trữ tình tham gia .

Đêm nhạc 1 :

Thời gian từ 8h30 đến 21h30 ngày 24/05

Địa điễm : Phòng trà Phượng Hồng - đường số 1 - cư xá đô thành .

Các bác đi đường cao thắng tới ngã tư Cao thắng - điện biên phủ , rẽ tay phải ( đường 1 chiều ) tới ngã 3 đầu tiên thấy bảng hiệu " cư xá Đô thành " rẽ phải , đi 30m thấy ngã rẽ đầu tiên rẽ ngay tay trái sẽ thấy quán Phượng Hồng .

Giá cả : khá rẻ , 60k một chai beer Ken , nước uống khác rẻ hơn , cộng tiền nhụy hoa chắc mỗi người 100k là OK .

Anh em sẽ được hát giao lưu với bác Ngọc Bẹt .

Đêm nhạc 2 :

Thời gian từ 8h30 đến 21h30 ngày 25/05

Dự kiến sẽ là quán nhạc của bác Tigernguyen đã chọn ngày tổ chức giải viettennis lần thứ 1 .

Địa điễm sẽ thông báo cho anh em sau .

trân trọng kính mời !

Nhạc trữ tình...hảo hảo

Có ai đi cafe nghe nhạc với tui hông?

Tối qua uống beer vậy mà giọng vẫn ngọt thế. hay tại có beer mới ngọt vậy bác.

Trích dẫn Gửi bởi Tuấn RuLo
    Có ai đi cafe nghe nhạc với tui hông?
    Hôm qua đi hát nhạc sống mà nói karaoke nên tui hỏng đi , chạy qua jolie ....

tối nay jolie có nguyễn Hưng và mấy Anh bạn ghé chơi đó ,Anh em bên này có rủ nhưng ko biết tui có đi đc ko ???

Nguyễn Hưng hát cũng tạm thôi nhưng khiêu vũ thì nhìn cặp chân ghiền ko chịu nổi ... Đầu những năm 90 nói về khiêu vũ ở VN Anh ta Là một trong những vũ sư hàng đầu đấy . Nếu tối lên đấy giao lưu cũng rất vui , a Hưng Hòa đồng và tiếu lâm lắm ...