Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 19 của 19

Trích dẫn Gửi bởi blackcat02
    Cán số mấy thế mợ. Số 1 để cho iem nhá... em tay bé mỗi ng to thui hihi
    Cáng em nó hình như số 2 nàng ơi

Trích dẫn Gửi bởi blackcat02
    Cán số mấy thế mợ. Số 1 để cho iem nhá... em tay bé mỗi ng to thui hihi
    Cáng em nó hình như số 2 nàng ơi

1 tay thì cây 255g ngon hơn đóa .Dạo này thnah niên trai tráng sao xuống kg hết zi ta .

1 tay thì cây 255g ngon hơn đóa .Dạo này thnah niên trai tráng sao xuống kg hết zi ta .

Trích dẫn Gửi bởi tuong-idsc
    Đời nào cũng được Bác, nếu đời 2009 thì càng tốt vợt đánh đầm hơn. Bác để lại giá cả như thế nào vậy<font color="Silver">
    --- Bài viết bổ sung ---
    Thật sự mình cũng không có ý định đẩy lắm, mình mua giá 2tr8 của tgtnis hồi đầu năm, nếu bác thik thì 1tr8 mình cũng có thể để lại cho pác..... Em nó còn mới khoảng 90%

Trích dẫn Gửi bởi VBINH001
    Thật sự mình cũng không có ý định đẩy lắm, mình mua giá 2tr8 của tgtnis hồi đầu năm, nếu bác thik thì 1tr8 mình cũng có thể để lại cho pác..... Em nó còn mới khoảng 90%
    xong, ván bài lật ngửa, hốt đi anh kekeke, 90% là mơ hồ, như em hẹn xem vợt được thì mút.

Trích dẫn Gửi bởi VBINH001
    Cảm ơn Bác rất nhiều, mình mới lấy một cây hôm qua, để mình đánh vài bửaneeuss hợp thì mình lấy luôn cây của Bác, Bác cho mình xin số điện thoại đi, Thanks

Trích dẫn Gửi bởi tuong-idsc
    Cảm ơn Bác rất nhiều, mình mới lấy một cây hôm qua, để mình đánh vài bửaneeuss hợp thì mình lấy luôn cây của Bác, Bác cho mình xin số điện thoại đi, Thanks
    Thanks bác. Bác cứ đánh cây vừa mua, nếu thik lấy thì để lại cái số, mình gọi lại cho bác ngay.

Rgds

hẹn hò ghê quá đi , kekekkeke