Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

Gửi anh em Miền Nam

Thưa các bác.

Tình hình trong thời gian vừa qua cũng có nhiều bài viết nói về diễn đàn, nói về các mối quan hệ.., em xin giải trình và mong nhận đước sự thông cảm của các bác.

Thứ nhất : Diễn đàn chúng ta mới thành lập, và ý tưởng thành lập không phải có sự chuẩn bị chu đáo, vì thế mọi việc chuẩn bị cho nhân sự mod, admin... vẫn chưa hoàn thiện, mà BQT tính toán là khi đề xuất nhân sự tham gia quản lý các BOX thì cần phải căn nhắc cho chu đaó, chứ không phải muốn đưa ai cũng được. Vì thế nó cần có thời gian nghiên cứu.

Tạm thời em còn nhiều việc quá nên tạm thời để 2 bác Caotrung và Pluto phụ trách box Miền nam ( vì hiện nay bác DIV đang đi công tác, khoảng 10 ngày nữa mới về nên chờ bác ấy về sẽ tiếp tục lãnh đạo khu vực Miền Nam).

Thứ hai : Chúng ta còn khá non trẻ, mọi việc hiện nay còn rất nhiều, nếu chúng ta đã nói là diễn đàn này do chúng ta, của chúng ta, thì xin các bác mỗi người hãy bớt 1 câu, hãy suy nghĩ lại giúp em. Chúng ta đang rất cần sự bình yên để ổn định, nếu chúng ta chưa ổn định mà "thù trong giặc ngoài" cứ thế này thì làm sao chúng ta ổn định. Các bác hãy đặt mình vào vị trí của một người quản trị, chúng ta hãy xem diễn đàn viettennis.net là đứa con tinh thần của chúng ta, hãy xem các thành viên là những người thân yêu của chúng ta, chúng ta sẽ thấy. Nếu những đứa con của các bác cứ mâu thuẩn, cứ xát muối vào nhau, các bác có khổ tâm không?

Vậy em xin các bác, hơn lúc nào hết, hãy dĩ hòa vi quý 1 chút đi, nhường nhịn nhau 1 chút để trong ấm, ngoài êm. Hãy cho BQT chúng tôi thêm thời gian để ổn định.

Thứ ba : Những tranh luận của các bác thì rất tốt, nhưng tranh luận như thế nào, viết như thế naò để người khác đọc còn cảm thông, đừng để người khác đọc vào giống như chúng ta đang cải nhau ấy. Các bác cứ đòi tôn trọng các bác, nhưng các bác có tôn trọng người đọc không? có tôn trọng BQT không, có tôn trọng diễn đàn không? khi mà viết như " đổ nước sôi lên đầu người khác như thế".

Vì vậy, em xin các bác thông cảm cho em mấy vấn đề :
    - Cho em và BQT thêm thời gian hoàn chỉnh nhân sự, hoàn chỉnh các đề mục, các box trên diễn đàn.

- Cho tụi em thêm thời gian để hoàn thiện bảng phong thần ( đang gặp rất nhiều khiếm khuyết)

- Cho tụi em thêm thời gian để " Bình ổn thị trường", nếu các bác thấy những điều mình nói sẽ vô hình chung gây thêm chia rẻ, mất đoàn kết thì thôi, để thời gian khi diễn đàn ổn định, các bác hãy nói"

- Chuyện vấn đề " spam" vui xin các bác đừng tranh luận nữa, vấn đề này sẽ cải thiện từ tử, đừng lên án 1 ai, cũng đừng cho rằng mình đúng mà quyết liệt bảo vệ quan điểm trong thời gian này.

@ all : Mọi góp ý của các bác em xin tiếp thu, nếu như được xin mời các bác 9g00 sáng ngày mai ra cafe ở số 1 - Bùi thị Xuân - em sẽ lắng nghe ý kiến góp ý, bức xúc của tất cả các bác. Nếu có bác nào đi cafe thì vui lòng nhắn tin cho em - 0908.533.966. em cảm ơn

Chân thành cảm ơn các bác!

EM NÓI THẬT...

trên diễn đàn có ai xì bam nhìu như em và nhông....

nhưng em và nhông có cạnh khóe ai đâu.... đang yên đang lành....

ấy thế mà vừa có cái bài của " dê gác cửa ".... là y như rằng xúm lại chém gió em và nhông....

mà này nhé .... qua đó em vẫn chưa chém ai nhé....

em có hỏi mượn khẩu ru lô nhưng anh tuấn sợ hao đạn nên không cho chứ có cho em cũng không dám xiết cò.....

đã biết em là thằng xì bam bạt mạng roài mà cứ kích em không hà.... thick thiệt.

đến cả chị NIHA còn sợ xì bam của em nữa là.... ( phải không bà chị dễ xương ???)

thôi em thì giờ khỏe rồi, nhông tuyên bố ngậm miệng lại.... coi như giang sơn này thuộc về em bác nào muốn xì bam super thì lên tiếng.....em tiễn lên đường lun cho rảnh .... hahhahahahahahhaha

Trích dẫn Gửi bởi dunlop_phonui
    EM NÓI THẬT...

ấy thế mà vừa có cái bài của " dê gác cửa ".... là y như rằng xúm lại chém gió em và nhông....

em có hỏi mượn khẩu ru lô nhưng anh tuấn sợ hao đạn nên không cho chứ có cho em cũng không dám xiết cò.....

đã biết em là thằng xì bam bạt mạng roài mà cứ kích em không hà.... thick thiệt.

đến cả chị NIHA còn sợ xì bam của em nữa là.... ( phải không bà chị dễ xương ???)

thôi em thì giờ khỏe rồi, nhông tuyên bố ngậm miệng lại.... coi như giang sơn này thuộc về em bác nào muốn xì bam super thì lên tiếng.....em tiễn lên đường lun cho rảnh .... hahhahahahahahhaha
    a spam thì nhằm nhò gì , có cần e tái xuất spam cho a xem ko

Trích dẫn Gửi bởi doanbi
    a spam thì nhằm nhò gì , có cần e tái xuất spam cho a xem ko
    bi ơi em rãnh qá ha.xin 2 chữ bình yên đi em

Trích dẫn Gửi bởi dunlop_phonui
    EM NÓI THẬT...

viec gi lang tang the ha nui? Thich thi Choi ko Thich thi minh say goodbye. The nhe!

Trích dẫn Gửi bởi ken1182
    Em đáng lẽ không có ý kiến. Nhưng thời gian qua nhiều chuyện xảy ra quá nên cũng cảm thấy...Em xin đưa cái chữ ký của em lên đây mong có thể giúp được chút gì đó. Cái này là của một giáo sư rất nổi tiếng nói về việc xây dựng relliance and team:
    Tình anh em - Tôn trọng - Cùng hội cùng thuyền - Tương hỗ - Lòng tin
    Câu này quá hay, em cũng xin bác để cho vào chữ ký luôn nhé, để cùng nhắc nhau cũng như tự nhắc mình

Chúc diễn đàn ngày một phát triển mạnh mẽ.

Em đáng lẽ không có ý kiến. Nhưng thời gian qua nhiều chuyện xảy ra quá nên cũng cảm thấy...Em xin đưa cái chữ ký của em lên đây mong có thể giúp được chút gì đó. Cái này là của một giáo sư rất nổi tiếng nói về việc xây dựng relliance and team:
    Tình anh em - Tôn trọng - Cùng hội cùng thuyền - Tương hỗ - Lòng tin

Hôm nay giao lưu với A Thuận club bộ tư lệnh TP , mở mắt thêm vài chiêu!

Trích dẫn Gửi bởi bson
    hôm nay giao lưu với a thuận club bộ tư lệnh tp , mở mắt thêm vài chiêu!
    đào mộ ghê vậy

Chào Cuội,

Mai mình sẽ ra đó uống cafe với bạn với tư cách là bạn, như cách đây vài năm anh em mình đã từng uống ở đó để lên kế hoạch cho Giải Việt Tennis lần 1.

Chúc BQT Viettennis vượt qua sóng gió. Dù mình không cùng hội cùng thuyền với anh em trong BQT, vì mình thích "mở lối đi riêng". Nhưng chúng ta có cùng một mục đích chung là muốn cho Tennis Việt Nam tiến lên, anh em có nơi vui chơi giao lưu bằng hữu...vì thế thật lòng mình muốn cho diễn đàn Viettennis ngày càng phát triển tốt đẹp, thậm chí có thêm nhiều diễn đàn khác ra đời và phát triển cùng nhau cạnh tranh lành mạnh nhằm phục vụ cho mục đích chung là cho xã hội tốt đẹp hơn. Nếu nhìn theo khía cạnh này thì đây là thời điểm quần vợt Việt Nam đang trở mình lớn lên như rắn đang lột xác, như Thánh Gióng lúc 3 tuổi...Đây thật sự là điều tốt đẹp cho diễn đàn Việt Tennis vì nó bắt buộc phải thay đổi để khẳng định là bậc đàn anh đi trước, nó sẽ bớt đi tính kiêu căng của thời bao cấp, nó sẽ sáng tạo hơn nếu nó không muốn người khác qua mặt, nó vẫn sẽ là đầu tàu cho phong trào Tennis miền Nam...Thay đổi ngay đi để kịp với thời thế. Kiên nhẫn hơn nữa để tồn tại. Tha thứ cho nhau để đoàn kết lại, nếu không bỏ qua được thì chia tay sớm bớt đau khổ. Chúc BQT vượt qua thử thách. Những lúc này các bạn sẽ biết được đâu là bạn và đâu là thù...mình nghĩ thế lại hay. Chứ cứ nuôi ong tay áo thì khổ.

Thân chào,

Bameo