Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 30

Giao lưu tennis tại Quy Nhơn

Cũng vài lần được giao lưu tennis tại Quy Nhơn, sân Ủy ban với VIP và Triển hộ vệ nhưng chưa kết nối được với bất kỳ thành viên nào của Viettennis. Lần này lại nhờ Bạch Xuyên, Mod Miền Trung. Có 1 số điện thoại nhưng không nghe máy. Phương án dự phòng là chui vào Box Hội Bình Định xì pam. Thế là có một danh sách. Và tìm được một mem gạo cội. Nhiệt tình và trình tennis khá hay. Tuấn qnbd. Hội Dê và có biết Hưng ka.

Sân tennis cảng Quy Nhơn, gần quán hải sản Hoa Hoa nổi tiếng với món sứa nước lèo. Đơn Tanolucky thua Tuấn qnbd 1-4. Đôi Zukov-Tanolucky, bao năm vẫn không hợp nhau, thua tiếp chủ nhà 4-6. Qua vài câu chuyện, mới biết Quy Nhơn cũng có hàng khủng điểm 1200, nick FSO.

Hôm sau tại sân Hàng không kết quả cũng chả khá hơn cho đôi trình lìu tìu đến từ Miền Bắc. Zukov-Tanolucky thua Tuấn qnbd – Khánh (Bạch Xuyên biết) 4-6. Đơn Zukov 1-6 Tuấn qnbd. Tất nhiên là đổ ngay cho ăn nhậu và không hợp thủy thổ.

Gần về mới biết Baooai911 ở cùng khách sạn. Cũng kịp tham khảo một số mặt hàng tiềm năng để cuối tháng vô Sài Gòn xách ra. Một chút băn khoăn với giày Asics. Ngọc Bẹt đi loại này đã lâu mà trình xem ra chưa ổn lắm.

Tuần tới Trường nadal cũng vào Quy Nhơn. Có mang theo vợt. Dù kết quả thế nào, mong bác đừng quy chiếu ra trình độ của tennis Miền Bắc, bác nhé.

Anh kov dìm hàng em thế hik làm em chả dám mang đồ theo. Thôi sáng mai em vào mời anh Tuấn đi nhậu vậy hik hik

Mag em chỉ mới giám giới thiệu đôi em 1450 thôi đấy ỷong khi phong thần những 1500 ak ak

FSO trình 1000, ai bơm lên 1200 ghê vậy Kov?

Có chú Tiger_sea cũng hay về ngoài ấy lắm.

Trích dẫn Gửi bởi truongnadal
    Anh kov dìm hàng em thế hik làm em chả dám mang đồ theo. Thôi sáng mai em vào mời anh Tuấn đi nhậu vậy hik hik
    Kg lo, giao lưu là chính mà, chiều nay cho truongnadal ra sân cảng luôn nhé

Sao gọi pác kg nghe máy nhỉ, mình ra sân Cảng luôn đây

Trích dẫn Gửi bởi tuanqnbd
    Sao gọi pác kg nghe máy nhỉ, mình ra sân Cảng luôn đây
    Trường nadal sợ quá nên ko dám mang vợt theo Tuấn ơi

Hic em thấy a bảo trời mưa nên chẳng mang đồ. Em đang ở Tuy Phước, hôm tới em vào Quy nhơn ae mình nhậu anh tuanqnbn nhé. Thanks anh.

Trích dẫn Gửi bởi truongnadal
    Hic em thấy a bảo trời mưa nên chẳng mang đồ. Em đang ở Tuy Phước, hôm tới em vào Quy nhơn ae mình nhậu anh tuanqnbn nhé. Thanks anh.
    Mưa vừa tạnh để dón khách HN vào. Mình nhậu yếu, chỉ phá mồi là giỏi thôi nghen. Nói chung trình tạt lon cỡ 2 chai

Trích dẫn Gửi bởi paragame
    Ở Qn làm gì có trình 1200 hả Bác Zukov?
    Thì em nghe bác Khánh cũng dân Quy Nhơn nói là có FSO điểm 1200. Sau mới được Bạch Xuyên cho hay là chỉ 1000