Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 19 của 19

Trích dẫn Gửi bởi vietlap
    đau êbô mà thêm rối loạn cương dương nữa thì bác gác kiếm là đúng rồi, hehe
    Bác cứ chơi tui hoài! bữa nào hết đau êbo tui vác kiếm ra sân kiếm Bác đó nha! hehe

Trích dẫn Gửi bởi vietlap
    đau êbô mà thêm rối loạn cương dương nữa thì bác gác kiếm là đúng rồi, hehe
    Bác cứ chơi tui hoài! bữa nào hết đau êbo tui vác kiếm ra sân kiếm Bác đó nha! hehe

rối loạn cương dương là sao ta...

Trích dẫn Gửi bởi thesinhise
    phàm thì đàn ông có lúc 12h, có lúc 6h. Nếu ai mà cứ ở trạng thái 12h hoặc 6h hoài thì gọi là: "rối loạn cương dương" đó em trai. hihi

Trích dẫn Gửi bởi thesinhise
    phàm thì đàn ông có lúc 12h, có lúc 6h. Nếu ai mà cứ ở trạng thái 12h hoặc 6h hoài thì gọi là: "rối loạn cương dương" đó em trai. hihi

Trích dẫn Gửi bởi Lỗ Trí Thâm
    Bài tập làm săn chắc các cơ vùng sàn chậu. Bài tập căng cơ phối hợp với thở bụng nghịch sau đây có tác dụng làm săn chắc các cơ vùng sàn chậu để điều trị các chứng són tiểu, táo bón, suy nhược sinh dục. Ngồi xếp bằng hoặc ngồi trên ghế chân chạm đất. Tập trung tư tưởng vào vùng sàn chậu, hít vào trong khi nhíu chặt nhị âm (bộ phận sinh dục và hậu môn), giữ hơi thở, tiếp tục nhíu chặt một vài lần trước khi từ từ thở ra và buông lỏng toàn thân. Hít thở điều hoà cho đến khi hơi thở và nhịp tim bình thường trở lại. Lập lại động tác khoảng 10 lần. Mỗi ngày có thể tập một lần. Bài tập nầy không chỉ có tác dụng làm săn chắc các cơ vùng sàn chậu mà còn được vận dụng để làm phân tán nhanh năng lượng đang tập trung ở bộ phận sinh dục lúc gần đến đỉnh điểm để làm chậm lại sự xuất tinh. Những người đang bị suy tim, áp huyết cao hoặc đau thắt ngực không ổn định chỉ nên dùng lực vừa phải và không giữ hơi khi tập bài tập nầy.

Tập Yoga. Về mặt thể dục, những tư thế co giãn tối đa của yoga có tác dụng làm tăng sự dẻo dai của cơ bắp, của thành mạch, chống xơ cứng, cải thiện tuần hoàn huyết và điều hoà hoạt động nội tiết. Do đó thực hành đều đặn một số động tác yoga có thể đáp ứng tốt qúa trình phục hồi khả năng cương.
    Xạo quá nha a

Trích dẫn Gửi bởi Tamvn
    Xạo quá nha a
    Ai xao dzay ta ? Hehe

Trích dẫn Gửi bởi jonathan_q5
    Ai xao dzay ta ? Hehe
    ông da đỏ dí tới nơi dồi....!!!!!!!!!!! sợ wa biến thôi! hehehe