Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 17 của 17

Chủ đề: Đau bẹn...!!!

Trích dẫn Gửi bởi BACSIANH
    Vụ đau bẹn coi cậy nà phức tạp! Nguyên nhân có thể từ sụn trong khớp cho đến dây chằng hoặc gân cơ. Phải khám chuyên khoa mới biết chính xác em ah.
    khó thế cơ ạ

thế chắc em phải đi khám thôi.

tiên đây bác sĩ cho em hỏi luôn là 1 năm gần đây. vùng lưng bên trái của em có sưng sưng lên (nhìn khá rõ, to hơn hẳn bên phải, vùng trên mông khoảng 15cm), thời gian đầu e có triệu chứng mỏi lưng rồi nhiều lúc chân trái di chuyển là bị đau. em có đi khám 2 nơi mà bác sĩ kết luận em k có hiện tưởng gì cả. chụp với soi hết r mà k ra nguyên nhân. thời gian sau em cũng có tập luyện lại và vẫn chơi được thể thao. chỗ chấn thường mặc dù k đau nữa nhưng đến tận bh vẫn sưng. bác sĩ giúp đỡ em với...

em cảm ơn
    --- Bài viết bổ sung ---
    Trích dẫn Gửi bởi pluto_planet
    Mình nghĩ là anh khởi động tay chân kỹ nhưng chưa khởi động kỹ ở "vùng" bị đau. Lần sau hotboy đi dẫn theo 1 em , trước khi đánh nhớ kêu em xoa bóp làm nóng vùng hay bị đau thì sẽ tránh được ....
    cũng có thể k kĩ thật, nhưng đây em chỉ do hoạt động quá mạnh nên mới bị đau. chứ bt thì k sao

dẫn theo 1 em em đấy lại xoa bop lệch tay, quen mui thấy mùi cứ lấn tới là hết đánh a ơi haha

Trích dẫn Gửi bởi Hải Nam
    khó thế cơ ạ

thế chắc em phải đi khám thôi.

tiên đây bác sĩ cho em hỏi luôn là 1 năm gần đây. vùng lưng bên trái của em có sưng sưng lên (nhìn khá rõ, to hơn hẳn bên phải, vùng trên mông khoảng 15cm), thời gian đầu e có triệu chứng mỏi lưng rồi nhiều lúc chân trái di chuyển là bị đau. em có đi khám 2 nơi mà bác sĩ kết luận em k có hiện tưởng gì cả. chụp với soi hết r mà k ra nguyên nhân. thời gian sau em cũng có tập luyện lại và vẫn chơi được thể thao. chỗ chấn thường mặc dù k đau nữa nhưng đến tận bh vẫn sưng. bác sĩ giúp đỡ em với...

em cảm ơn[COLOR="Silver"]
    Vậy thì bác phải đi kiếm bác sĩ chữa "thịt", Bác Sĩ Anh chỉ chuyên "Xương" không thôi.

Trích dẫn Gửi bởi Hải Nam

cũng có thể k kĩ thật, nhưng đây em chỉ do hoạt động quá mạnh nên mới bị đau. chứ bt thì k sao

dẫn theo 1 em em đấy lại xoa bop lệch tay, quen mui thấy mùi cứ lấn tới là hết đánh a ơi haha
    thì hết đánh thì làm sao đau được, anh nói thế là đúng rồi hahahahahahah

Trích dẫn Gửi bởi Ngọc Bẹt
    Em chưa bị đau cái này (và những thứ linh tinh xung quanh đấy ) nên chả biết góp ý gì cho các bác. Thôi chờ bác sĩ Anh vậy, hy vọng đến lúc đó không có thêm bác nào xếp hàng.
    Anh chú thích rõ ràng quá

Trích dẫn Gửi bởi dunlop_phonui
    người ta đang bị đau không lo nghĩ ra phương thuốc để cứu người làm phước...

đã vậy còn ở đó mà spam nữa chứ..........
    ko spam sao đẩy nó lên cho mọi người chú ý đc chú, với lại, theo anh: đau là...cắt bỏ

người ta đang bị đau không lo nghĩ ra phương thuốc để cứu người làm phước...

đã vậy còn ở đó mà spam nữa chứ..........

cho em hỏi đau bẹn là đau cái gì vậy? lần đầu tiên em nghe từ này....