Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 18 của 18

Chủ đề: Đau khuỷu tay

Trích dẫn Gửi bởi BACSIANH
    Bạn đã bị viêm gân vùng khuỷu giai đoạn đầu nên lúc mới đánh sẽ đau, đánh một lúc sẽ thấy hết đau do cơ thể tiết chất giảm đau endomorphine. Nhưng dần bạn sẽ đau thường xuyên. Nguyên nhân do khởi động làm nóng không đủ. Xử trí: nghỉ đánh 1 tuần, tập tạ nhẹ duy trì cơ bắp, xoa voltarene gel. 1 tuần chơi lại vẫn đau đi kiếm bacsi Anh thôi.
    hichic, chắc em cũng vậy quá, cũng bị giai đoạn đầu, lúc đầu khởi động đau, vào đánh thì cảm giác hết đau, giờ nghĩ đánh lại đau lại

Có thể em bị viêm gân khoeo. Nên nghỉ đánh 3-5 ngày và uống kháng viêm.

Có thể em bị viêm gân khoeo. Nên nghỉ đánh 3-5 ngày và uống kháng viêm.
    em nghĩ 1 ngày thấy có vẻ hết đau rồi bác, em nghĩ thêm 1 ngày nữa chắc ổn? Chỉ cần ra ngoài mua thuốc kháng viêm là ok hả Bác ? có dặn dò thêm gì em nữa không?

Trích dẫn Gửi bởi NiHa
    Bác sỹ cho em hỏi, trong cái ảnh avata của bác, bác sỹ Anh là bác nào để em còn biết mà chuẩn bị tư thế vào diện kiến bác. Hehehehe
    Bác sỹ thì phải mặc áo blu rồi, còn em kia chắc em bác sỹ! He he...

đi khám ở chỉnh hình cho người ta nội soi á. để lâu nguy hiểm à

Trích dẫn Gửi bởi NiHa
    Bác sỹ cho em hỏi, trong cái ảnh avata của bác, bác sỹ Anh là bác nào để em còn biết mà chuẩn bị tư thế vào diện kiến bác. Hehehehe
    hehhe. Em thì biết thằng nhóc tóc dựng dựng là Hoàng Thiên, còn người mắc áo bác sĩ thì em hỗng biết đâu. kakakak

ahaha. Bác sĩ cao bằng Hoàng Thiên, mà Hoàng thiên thì chỉ cao hơn em 1 chút. vậy chắc bác sĩ cũng cao hơn em 1 chút. kakakka

Bạn đã bị viêm gân vùng khuỷu giai đoạn đầu nên lúc mới đánh sẽ đau, đánh một lúc sẽ thấy hết đau do cơ thể tiết chất giảm đau endomorphine. Nhưng dần bạn sẽ đau thường xuyên. Nguyên nhân do khởi động làm nóng không đủ. Xử trí: nghỉ đánh 1 tuần, tập tạ nhẹ duy trì cơ bắp, xoa voltarene gel. 1 tuần chơi lại vẫn đau đi kiếm bacsi Anh thôi.

Trích dẫn Gửi bởi Cuội
    hehhe. Em thì biết thằng nhóc tóc dựng dựng là Hoàng Thiên, còn người mắc áo bác sĩ thì em hỗng biết đâu. kakakak

ahaha. Bác sĩ cao bằng Hoàng Thiên, mà Hoàng thiên thì chỉ cao hơn em 1 chút. vậy chắc bác sĩ cũng cao hơn em 1 chút. kakakka
    a hãnh diện với Chiều cao cực kì khiêm tốn của anh ghê ha? bực cái mình