Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 18

Chủ đề: Đau khuỷu tay

Bệnh của em anh biết rồi .

Bệnh của em là bệnh .....bất bình thường !

Thời buổi này thay được hết chị ạ, ra chợ mua cái khủy mới mà xài, bảo hành 12 tháng luôn

Trích dẫn Gửi bởi Tuấn RuLo
    Bệnh của em anh biết rồi .

Bệnh của em là bệnh .....bất bình thường !
    Hehehe, bác đúng là bác sỹ " HOA SÚNG" hahahahaha

Trích dẫn Gửi bởi NiHa
    Hehehe, bác đúng là bác sỹ " HOA SÚNG" hahahahaha
    Xin đa tạ !

Quá khen ,quá khen .

Em bit phải làm gì nhưng mờ có bác sĩ Anh nên em ... ke

Trích dẫn Gửi bởi Ngọc Bẹt
    Em bit phải làm gì nhưng mờ có bác sĩ Anh nên em ... ke
    Anh Khôi, em bị đau dây chằn phía sau, chân trái, em chẳng biết tên gọi là gì, phía sau đầu gối.

Đứng khuỵu chân không sau, thẳng chân làm căng cơ ở đó là đau.

Khởi động em hay gấp người xuống, sáng nay gấp lại là không chịu được

Có khi nào em bị rách dây chằn không anh, hichic

Trích dẫn Gửi bởi NiHa
    Em mở màn hỏi các bác chữa giùm em cái khuỷ tay, bình thường thì không sao nhưng bắt đầu cầm vợt đánh thì thấy đau khuỷ tay, nhưng đánh một lúc thì thấy bình thường. Bệnh em là bệnh gì và chữa thế nào hả các bác
    Bạn đã bị viêm gân vùng khuỷu giai đoạn đầu nên lúc mới đánh sẽ đau, đánh một lúc sẽ thấy hết đau do cơ thể tiết chất giảm đau endomorphine. Nhưng dần bạn sẽ đau thường xuyên. Nguyên nhân do khởi động làm nóng không đủ. Xử trí: nghỉ đánh 1 tuần, tập tạ nhẹ duy trì cơ bắp, xoa voltarene gel. 1 tuần chơi lại vẫn đau đi kiếm bacsi Anh thôi.

Trích dẫn Gửi bởi NiHa
    Em mở màn hỏi các bác chữa giùm em cái khuỷ tay, bình thường thì không sao nhưng bắt đầu cầm vợt đánh thì thấy đau khuỷ tay, nhưng đánh một lúc thì thấy bình thường. Bệnh em là bệnh gì và chữa thế nào hả các bác
    Bạn đã bị viêm gân vùng khuỷu giai đoạn đầu nên lúc mới đánh sẽ đau, đánh một lúc sẽ thấy hết đau do cơ thể tiết chất giảm đau endomorphine. Nhưng dần bạn sẽ đau thường xuyên. Nguyên nhân do khởi động làm nóng không đủ. Xử trí: nghỉ đánh 1 tuần, tập tạ nhẹ duy trì cơ bắp, xoa voltarene gel. 1 tuần chơi lại vẫn đau đi kiếm bacsi Anh thôi.

Trích dẫn Gửi bởi BACSIANH
    hichic, chắc em cũng vậy quá, cũng bị giai đoạn đầu, lúc đầu khởi động đau, vào đánh thì cảm giác hết đau, giờ nghĩ đánh lại đau lại