Kết quả 1 đến 7 của 7

Sì mát ko trúng bóng , trúng ...... bánh chè đầu gối

Bác sĩ Anh ui. sân em hôm qua có 1 bác bị đối phương lốp, nhưng hơi non 1 chút, bác ý sướng quá vừa sì mát vừa nói "đi viện này" thế là ko trúng bóng mà cạnh trúng vợt vào...... bánh chè đầu gối, sau khoảng 10 phút nó sưng lên như trái ổi , cứng chân ko đi được. ( thế là đi viện thật) sáng nay e gọi điện thấy bảo vẫn chưa hết đau, đã đi khám chưa nhận thêm thông tin nèo,

Bác sĩ xem xử lý sao cho nhanh nhất, vì sắp đến giẩi rùi

Há há há...vụ này em cũng bị hoài chứ gì. Chườm đá cấp kỳ, cấm mọi loại dầu nóng. Hi vọng là đau da thịt thôi, chứ đừng phạm đến gân cốt.

Trích dẫn Gửi bởi dokien27
    Bác sĩ Anh ui. sân em hôm qua có 1 bác bị đối phương lốp, nhưng hơi non 1 chút, bác ý sướng quá vừa sì mát vừa nói "đi viện này" thế là ko trúng bóng mà cạnh trúng vợt vào...... bánh chè đầu gối, sau khoảng 10 phút nó sưng lên như trái ổi , cứng chân ko đi được. ( thế là đi viện thật) sáng nay e gọi điện thấy bảo vẫn chưa hết đau, đã đi khám chưa nhận thêm thông tin nèo,

Bác sĩ xem xử lý sao cho nhanh nhất, vì sắp đến giẩi rùi
    Bác ấy bị máu tụ phần mềm do chấn thương trực tiếp. Đây là ngoại thương không nghiêm trọng đâu. Xử trí: chườm đá 2 ngày đầu, băng thun ép. Uống alaxan và alphachoay 1 tuần. đánh giải được nhưng phải băng cố định đầu gối. Nếu tiến triển nặng thêm, khiêng băng ca bác ấy đến bác sĩ Anh hút máu bầm nha.

Em làm chứng bác sĩ hút tốt, em bị tràn dịch gối qua bác sị hút hết liền , còn được chích 1 mũi giờ sướng như tiên nên hết đau ... đầu gối rồi.

Trích dẫn Gửi bởi pluto_planet
    Em làm chứng bác sĩ hút tốt, em bị tràn dịch gối qua bác sị hút hết liền , còn được chích 1 mũi giờ sướng như tiên nên hết đau ... đầu gối rồi.
    Ack Ack. Anh chích thuốc tiên đấy em ah. Nhưng đừng chạy nhảy quá sức tiên sẽ bay mất, thế bằng ác quỉ cầm chĩa ba đâm đầu gối em đó Pluto ah.

Nhưng mà đến Bác Sĩ Anh bằng cách nào? Bác Sĩ cho địa chỉ phòng khám hay bệnh viện, thời gian nào bác sĩ có thể trực tiếp khám để anh em mang "thân tàn" đến nhờ vả chứ?

Trích dẫn Gửi bởi pluto_planet
    Trích dẫn Gửi bởi BACSIANH
    Ack Ack. Anh chích thuốc tiên đấy em ah. Nhưng đừng chạy nhảy quá sức tiên sẽ bay mất, thế bằng ác quỉ cầm chĩa ba đâm đầu gối em đó Pluto ah.
    Không biết a ấy thiệt hay giả mà chạy, bay, nhảy như chim sổ lòng. bs Anh coi lại có chích lộn thuốc Ngựa mà sao a ấy sung thế...