Kết quả 1 đến 7 của 7

Chủ đề: Cảm ơn .

Cảm ơn .

Vài tuần trước , do bất cẩn làm sai tư thế nên dẫn đến chấn thương cột sống . nằm liệt ở nhà 1 tuần , sau khi đi được thì mò tới phòng khám Mỹ quốc của bác sĩ Anh . sau khi chụp hình và khám , chỉ cần khám 1 lần và tập trị liệu 1 tuần . giờ đây có thể nói cơ thể đã hoàn toàn hồi phục .

khám và điều trị tại phòng mạch của bác sĩ Anh , mình cảm nhận khả năng điều trị tuyệt vời của bác sĩ .

Xin chân thành cảm ơn bác sĩ Anh rất nhiều , cũng xin cảm ơn anh em phòng tập trị liệu của phòng mạch .

một lần nữa xin cản ơn bác sĩ và xin chúc bác sĩ nhiều sức khỏe .

chaucafe.

Trích dẫn Gửi bởi Chaucafe
    Vài tuần trước , do bất cẩn làm sai tư thế nên dẫn đến chấn thương cột sống
    Chúc mừng bác Chaucafe bình phục! "Làm sai tư thế" cũng nguy hiểm quá các bác nhỉ?

Chúc mừng anh Chau đã bình phục ... chúc anh luôn khỏe và là nguồn cung cấp beer cho anh em uống

chúc mừng a Châu, e nghĩ là hồi phục rồi nhưng để mang kiếm ra đâm chém thì từ từ đã...

Trích dẫn Gửi bởi Chaucafe
    Vài tuần trước , do bất cẩn làm sai tư thế nên dẫn đến chấn thương cột sống . nằm liệt ở nhà 1 tuần , sau khi đi được thì mò tới phòng khám Mỹ quốc của bác sĩ Anh . sau khi chụp hình và khám , chỉ cần khám 1 lần và tập trị liệu 1 tuần . giờ đây có thể nói cơ thể đã hoàn toàn hồi phục .

khám và điều trị tại phòng mạch của bác sĩ Anh , mình cảm nhận khả năng điều trị tuyệt vời của bác sĩ .

Xin chân thành cảm ơn bác sĩ Anh rất nhiều , cũng xin cảm ơn anh em phòng tập trị liệu của phòng mạch .

một lần nữa xin cản ơn bác sĩ và xin chúc bác sĩ nhiều sức khỏe .

chaucafe.
    Chúc mừng em đã bình phục ! Có tuổi rồi làm gì cũng phải cẩn thận em nhé!!!!

Chắc anh cũng phải tới gặp BS Anh thôi chứ nghỉ ngơi,thuốc men gần 3 tuần rồi mà tay không thấy đỡ đau mấy

Great news! Cám ơn bạn đã tin tưởng bacsi Anh!

Trích dẫn Gửi bởi BACSIANH
    Great news! Cám ơn bạn đã tin tưởng bacsi Anh!
    BS Anh cho em xin số đt,trước khi tới phòng khám em sẽ gọi cho bác.