Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 39
    Em cũng bị như bác mà bị 2 tháng rồi mà vẫn chưa hết, 1 tháng vừa qua em ko ra sân luôn, hôm vừa rồi ra sân thì vẫn con đau mà chân thì ko chạy được vì cảm giác sợ đau. Em thấy khá nghiêm trọng cái vụ này. Bác nên nghỉ ngơi nhiều tí

ở nhà mình có lần khóc với mẹ chồng rằng: dạo này con khổ quá mẹ ạ, nuôi 2 con nhỏ phải đưa đón học trường, học thêm

Bạn bị viêm khớp tràn dịch gối do quá tải. Phòng ngừa: làm nóng kỹ, chơi vừa sức. Nếu có khoảng không chơi tennis, vẫn phải đạp xe, chạy bộ.

Trích dẫn Gửi bởi MN havu
    ở nhà mình có lần khóc với mẹ chồng rằng: dạo này con khổ quá mẹ ạ, nuôi 2 con nhỏ phải đưa đón học trường, học thêm
    Vợ mình thì than với mẹ chồng rằng: dạo này con khổ quá mẹ ạ, nuôi 2 con nhỏ phải đưa đón học trường, học thêm còn phải nuôi thêm ông chồng nghiện nữa. Nghiện ma túy kêu công an bắt được - còn nghiện món này thì không biết kêu ai. mấy hôm ổng đau tay (elbow) con tưởng ổng ở nhà ai ngờ có giải có diết gì đó, ổng ra sân ngồi từ sáng đến tối. Alo kêu về thì ổng trả lời đang hay hoặc chờ anh chút xíu coi xong trận bán kết rồi chung kết anh về. Rõ khổ!!!!

Nên khởi động kỹ hơn bác ạ

Bs ơi có người bạn cho mình toa thuốc này nhờ Bác xem dùm uống đau đầu gối có ok ko.?MENISSON,GLOTTADOL,CAPULES,CADICELOX NẾU OK THÌ BÁC CHO LIỀU LƯỢNG DÙM .THANKS

Những thuốc trên đều không phải là brandname. Nên mình nghỉ thuốc không tác dụng lắm.

Bạn chỉ cần nghỉ ngơi, tắm nước nóng, mát xa thư giãn và uống BEROCA, ALAXAN là đỡ. Phòng ngừa: phải chơi vừa sức, tập thêm thể lực và ăn uống đủ chất. Lúc tập luyện phải uống bù nước đủ.

Trích dẫn Gửi bởi BACSIANH
    Bạn chỉ cần nghỉ ngơi, tắm nước nóng, mát xa thư giãn và uống BEROCA, ALAXAN là đỡ. Phòng ngừa: phải chơi vừa sức, tập thêm thể lực và ăn uống đủ chất. Lúc tập luyện phải uống bù nước đủ.
    Cảm ơn BACSIANH.

Trích dẫn Gửi bởi An Rexdoor
    Em cũng bị đau giống bác Thach nè! Nhưng đau gối trái thôi, sau khi đánh về thì đi lại thấy mõi, còn đứng lên ngồi xuống là đau gối trái lắm, đang nghĩ ngơi 3 ngày rồi thấy bớt. Có nên uống thuốc gì ko và liều lượng ra sao hả Bác sĩ? AcE nào có kinh nghiệm chỉ thêm cho e với. Thanks
    Mình cũng giống bác này, đang lo lo không biết có phải cai tennis nhiều tuần không nữa!