Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 đến 27 của 27

Em cũng bị giống bác này nhưng ở cổ tay, bác nào có cách khắc phục giúp em với.

Tks

Mình cả chân cả tay đều kêu như vậy này

Mình cả chân cả tay đều kêu như vậy này

Mẹ e năm nay 56 tuổi cũng bị hiện tượng khô khớp như các bác nói, tối ngủ mẹ em hay bị buồn chân, chân giật khó ngủ lắm. Mẹ em đã uống qua nhiều loại canxi, sụn cá mập, khô khớp... Nhưng vẫn không khỏi? Xin hỏi các bác có cách gì không ạ?

Trích dẫn Gửi bởi qua24
    Chào các bác,

Em năm nay 34 tuổi, mới đánh tennis được một năm mà khớp gối và khớp cổ chân kêu lụp cụp, chẩn đoán bị khô khớp, uống glucosamin 1500 + viên cá mập hơn 2 tháng mà vẫn ko đỡ, uống không đều lắm, bs nói tiêm chất nhờn vào khe khớp sẽ hết, có bác nào đã từng tiêm chất nhờn cho em vài lời khuyên với.

tks các bác nhiều nhiều
    Già rùi nên khởi động kỹ càng trước khi chơi (để khớp xương tay, chân tiết ra chất nhờn đó).Còn cái này là nghe theo Ông Bà xưa nè, thiếu gì ăn đó, ăn gì bổ đó, bạn thử ăn các loại ốc: hương, bu, lác, len...và những thực phẩm tương tự đi, nhớ khởi động trước khi ăn nữa đó,kaka

Trích dẫn Gửi bởi saita
    Già rùi nên khởi động kỹ càng trước khi chơi (để khớp xương tay, chân tiết ra chất nhờn đó).Còn cái này là nghe theo Ông Bà xưa nè, thiếu gì ăn đó, ăn gì bổ đó, bạn thử ăn các loại ốc: hương, bu, lác, len...và những thực phẩm tương tự đi, nhớ khởi động trước khi ăn nữa đó,kaka
    Mình thường xuyên bị tê tay chân, chân cảm giác rất nặng, tê vào buổi tối. mình rất lo có thể bị suy tĩnh mạch không?

hồi trước mình cũng bị như vậy, sau đó nghỉ 1 thời gian thì lại thấy bt