Kết quả 1 đến 4 của 4

2 siêu mẫu nhí hot nhất thế giới

Các bác đang mong có con gái vào đây mà ngắm nhé

Thylane Blondeau và Kristina Pimenova là 2 người mẫu nhí hot nhất thế giới hiện nay. Tuy nhiên, mỗi em lại sở hữu một vẻ đẹp và con đường sự nghiệp khác nhau.

Kristina Pimenova sinh ngày 27-12-2005 tại Moscow (Nga), Kristina bắt đầu tham gia lĩnh vực thời trang từ khi 3 tuổi và được xem là người mẫu nhỏ tuổi nhất thế giới. Kristina sở hữu gương mặt Nga thuần hậu với gương mặt búp bê, mái tóc nâu vàng dài cùng đôi mắt xanh ghi to tròn. Kristina được yêu thích nhờ gương mặt đáng yêu, đôi mắt có hồn và phong cách trình diễn chuyên nghiệp trước ống kính. Nhiều người còn gọi cô bé là "búp bê sống". Kristina là hình tượng thời trang của rất nhiều cô bé trên thế giới.

Thylane Blondeau sinh ngày 05/04/2001 tại Bờ Biển Ngà, hiện đang sinh sống tại Pháp. Nếu như Kristina mang nét đẹp tiêu biểu của người Nga thì Thylane mang vẻ đẹp không thể lẫn của phụ nữ Pháp. Gương mặt cô bé gợi nhớ một chút đến Brigitte Bardot, một chút Laetitia Casta (diễn viên phim Chiếc xe đạp màu xanh) và cả hàm răng thưa quyến rũ củabVanessa Paradise - vợ tài tử Johnny Depp. Hiện cô bé vẫn đang còn là một học sinh tiểu học, nhưng đã quá quen thuộc với những bộ đồ gợi cảm và những đôi giày cao gót ngay. Cô xuất hiện với tư cách người mẫu cách đây sáu năm, khi còn là một cô bé bốn tuổi! Mới đây, gia đình của Thylane bị lên án khi để cho em chụp những bức ảnh quá gợi cảm trên bìa báo thời trang.

View more random threads:

Trích dẫn Gửi bởi Head
    Các bác đang mong có con gái vào đây mà ngắm nhé
    Nhà cháu cũng đang mong đây!

nhà bác mà không sửa chữ ký đi thì lại chuẩn bị cho cả hội đi cà phê buổi nữa

Xinh thì có xinh thật, nhưng mà em cảm thấy chúng không còn nét ngây thơ của trẻ con nữa nhỉ.