Kết quả 1 đến 4 của 4

Đáng yêu như thiên thần trong khoảng khắc trẻ sơ sinh ngái ngủ

Những đứa trẻ sơ sinh này chẳng hề bận tâm đến việc chụp ảnh, tất cả những gì chúng muốn là một giấc ngủ thật sâu.

Những bức ảnh đáng yêu này được chụp bởi nhiếp ảnh gia người Philadelphia – Dan Cueller, tất cả những gì Cueller làm chỉ là ngồi chờ đợi và chộp được những khoảng khắc bất chợt khi những đứa trẻ bắt đầu ngái ngủ.

Nhiếp ảnh gia 29 tuổi này trở thành người chụp ảnh chân dung trẻ sơ sinh mới chỉ 3 năm nay khi anh mất việc vì suy thoái kinh tế.

Anh nói: “ Trẻ sơ sinh đã vốn rất đáng yêu và không thể làm gì nhiều trong độ tuổi này. Bạn không thể yêu cầu chúng làm bất cứ điều gì, chính vì thế cách tốt nhất và dễ dàng nhất để chụp được những bức ảnh đẹp là khi chúng đang chìm sâu vào giấc ngủ.”

Bí quyết để chụp được những khoảnh khắc này đơn giản chỉ là luôn giữ cho những thiên thần sơ sinh được ăn no, được ủ ẩm và cuối cùng là kiên nhẫn ngồi chờ đợi.

Hãy cùng chiêm ngưỡng những khoảng khắc đáng yêu đến thánh thiện này:

Bé Matthew cuộc tròn trong giấc ngủ

Bé Edward đang say giấc nồng

Đừng làm phiền! Lula, mới 6 ngày tuổi, đang tận hưởng giấc ngủ trưa của mình

Bé Lula đáng yêu lấy tay bịt tai để tránh tiếng ồn

View more random threads:

Bác Head ơi, đáng yêu quá. Em hỏi nhỏ tí : hình ảnh nào gợi đến bác Ngọc Bẹt nhất hả bác ?

Trích dẫn Gửi bởi Autumn River
    Bác Head ơi, đáng yêu quá. Em hỏi nhỏ tí : hình ảnh nào gợi đến bác Ngọc Bẹt nhất hả bác ?
    É é, em biết là bác muốn so sánh với bác Bẹt ở tầm tuổi này, nhưng ý bác là yêu phần nào ạ...?!?!?!

Trích dẫn Gửi bởi Autumn River
    Thực ra những hình ảnh này chỉ gợi đến con trai bác Ngọc Bẹt thui . Chứ hình hot của bác Ngọc Bẹt em giấu kỹ lắm, không công khai đâu ạ