Kết quả 1 đến 5 của 5

Vỡ òa vì giọng ca “xương thủy tinh” .Xin chúc mừng Phương Anh.

Sáng nay em đi làm mà mọi người cứ bàn tán vụ VietNam's Got Talent của Phương Anh, thật sự xem bạn ấy cứ làm mình nổi dza gà, thật tuyệt vời các bán, không thế nói gì hơn mình thật sự xúc động trước những gì bạn ấy thể hiện. Em sưu tầm trên web cho mọi người xem :

Những tiết mục tranh tài tại vòng loại sân khấu 2 miền Nam, Bắc của Tìm kiếm tài năng Vietnam’s Got Talent đã chính thức ra mắt khán giả truyền hình qua 9 tập phát sóng. Những tiết mục ấn tượng và tràn đầy cảm xúc trong tập 9 (phát sóng tối qua 26/02) như một lời chào đến khán giả trước khi vòng bán kết chính thức khai cuộc vào tuần sau.
    Nguyễn Thị Phương Anh - cô gái xương thủy tinh mạnh mẽ.

Đi cùng mẹ đến tham dự vòng loại sân khấu, Nguyễn Thị Phương Anh luôn nở nụ cười lạc quan, yêu đời và khi cô cất tiếng hát, tất cả khán giả như bị cuốn hút theo bài hát Let’s dance. Chẳng ai còn quan tâm đến chiếc xe lăn mà cô đang ngồi và có lẽ cũng chẳng ai nghĩ rằng cô gái đang cuốn hút họ vào những giai điệu kia lại là một cô gái “xương thủy tinh”.
    Giọng ca rung động của Phương Anh
    Cô nữ sinh lớp 10 trường THPT Việt Đức, Hà Nội cho biết, âm nhạc có sức ảnh hưởng lớn trong cuộc sống vì “điều kiện thể chất không được như mọi người nhưng em may mắn có được niềm đam mê âm nhạc, em đang sống hết mình vì nó và em hạnh phúc vì được làm những gì mình muốn”. Kelly Clarkson, Adele….là những nghệ sỹ mà Phương Anh rất ngưỡng mộ vì họ luôn hát bằng tâm hồn mình và luôn truyền cảm hứng cho khán giả. Nguyễn Thị Phương Anh cũng đã từng được biết đến qua cuộc thi hát tiếng Anh Let’s Get Loud của một trung tâm Anh ngữ tại Hà Nội, nhưng dù đứng ở sân khấu nào thì tình cảm mà khán giả giành cho cô lúc nào cũng như nhau: luôn nhiệt tình và yêu thương. Quả thật từng nét biểu cảm trên khuôn mặt, từng động tác trình diễn đã không thể nào làm khán giả ngồi yên mà phải đứng lên nhún nhảy theo bài hát Let’s dance. Có lẽ người hạnh phúc nhất chính là mẹ cô, người phụ nữ đứng sau cánh gà với những giọt nước mắt hạnh phúc khi nhìn thấy con mình tràn đầy năng lượng sống trên sân khấu. Sức sống trong cô bé đã khơi dậy sức sống và niềm tin yêu, niềm vui sống cho những người xung quanh cô và đang nghe, đang ngắm nhìn cô hát.

Giọng ca tuyệt vời của Phương Anh
    Giám khảo Thành Lộc chia sẻ: “Khi bạn hát, bạn rất là quyến rũ. Tôi rất thích động tác hất tóc của bạn. Bạn duyên dáng vô cùng và nếu như bạn là một người châm cứu thì bạn đã châm đúng vào trái tim của tất cả mọi người ở đây, những trái tim đã chết rồi bỗng nhiên sống lại vì bạn đã giúp cho họ hồi sinh. Bạn tuyệt vời”

View more random threads:

Các thử Sợt gu gồ với cái tên Lê Nguyễn Quỳnh Anh xem, đó với là giọng ca vàng của Việt Nam xờ gốt té lầu bác à. Đỉnh của đỉnh luôn... Tài năng thì có hạn mà lựu đạn thì có thừa...

Thực sự khâm phục cô bé vì tình yêu cuộc sống của em. Chúc em có thêm nhiều thành công và tình yêu của những người em sẽ gặp. Mong rằng cuộc thin ày sẽ kết thúc có hậu với em.

Đây là tiết mục hay nhất tập 8, ở cuộc thi này rất nhiều bé hát tiếng Anh cực hay...khác ở chỗ bé PA đã làm khán phòng vỡ tung...

Phương Anh rất tài năng và bản lĩnh! Cảm ơn những gì em đã thể hiện, đó là chiến thắng bản thân mình và một niềm đam mê âm nhạc cháy bỏng !