Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 50

Link truyện "Truyện xưa giờ mới dám thổ lộ"

Trước tiên em xin lỗi BQT các Mod, và các anh em diễn đàn vì đã post truyện không phù hợp với diễn đàn của chúng ta.

Tuy nhiên em vẫn rất tâm huyết muốn chia sẽ câu truyện này với mọi người để cảm nhận hết ý nghĩa nhân văn sâu sắc của truyện. Khi mà cuộc sống hiện tại những vấn đầ xấu được phản ánh quá nhiều, lối sống thực dụng lên ngôi... đang làm cho con người ta mất niềm tin. Có thể truyện không mang lại nhiều ý nghĩa lớn lao của nó, nhưng qua đó một phần nao giúp con người ta có những cái nhìn khác hơn, chân thành hơn, tình cảm hơn. Và em rất muốn chia sẻ điều này với các bác, các chị.

Về việc post truyện đó trong diễn đàn mình quả thật em thấy cũng không phù hợp lắm. Cám ơn các Mod, các anh chị đã chia sẻ.

Cũng có một vài anh em nhắn tin xin link để đọc tiếp, lên em đã nhắn tin xin Mod truongnadal cho phép post Link để anh em vô đọc. Đây là Link hoàn toàn lành mạnh, là diễn đàn của các mẹ, các chị.

Một lần nữa xin cảm ơn các bác, các chị.

Tính em là vậy muốn làm gì thì quyết tâm đến cùng, mong các Mod, các bác, các chị thông cảm.
    Đây là Link của truyện, có luôn phần giao lưu với tác giả:
    http://www.webtretho.com/forum/f115/...ng-hot-867088/
    Và em xin mạn phép bác nào đọc xong nhớ quay lại đây chia sẻ cảm xúc cùng anh em nhé. Cảm ơn các bác.

View more random threads:

Bác xử lý thế này hay hơn là post bài dài thoòng đó

Trích dẫn Gửi bởi Ngọc Bẹt
    Bác xử lý thế này hay hơn là post bài dài thoòng đó
    Cám ơn bác, cảm nhận các Mod trên diễn đàn ta đều có tầm nhìn xa, trông rộng.

ow . mình chưa đọc hết đã bị xóa thớt . chưa đọc hết nên không biết nói sao .

Chắc BQT diễn đàn giống mấy thằng đó . cái nào không quản nổi thì Cấm . cái nào mà Dốt " thiếu hiểu biết " cũng Cấm .

Chán bỏ mẹ

Trích dẫn Gửi bởi Chaucafe

Chắc BQT diễn đàn giống mấy thằng đó . cái nào không quản nổi thì Cấm . cái nào mà Dốt " thiếu hiểu biết " cũng Cấm .

Chán bỏ mẹ
    Truyện thì rất hay nhưng có một số đoạn khá nhạy cảm, với lại diễn đàn mình còn nhiều em nhỏ thiếu niên nữa nên không hợp bác à. Bác cũng đừng trách các bác Mod mà tội, em thậy Mod xử lý vậy là rất hợp lý. Em có post Link, bác vô đọc tiếp nhé

Trích dẫn Gửi bởi Chaucafe

Chán bỏ mẹ
    Bác Châu ơi. Vì hôm nay thấy anh em Mod có trao đổi với bác Alytruong rồi. Thay vì chia nhau bỏ những đoạn quá nhạy cảm thì anh em đề nghị đưa đường link cho dễ. Thứ hai là xuất phát từ câu chuyện này là từ một câu chuyện của 1 website nhạy cảm.

cuối cùng thống nhất với bác Altruong chứ không phải quản không nổi. Chỉ sợ nhiều bạn dị nghị web này thôi.

Bác thông cảm nhé.

Bác Anlytruong xử lý như vậy rất hay,rất cám ơn vì bác đã chia sẻ câu chuyện tuy nhậy cảm nhưng rất hay,mình sẽ đọc biết đoạn cuối xem kết quả như thế nào,một lần nữa cám ơn bác.

e thì lại thích thể loại truyện ma quái rùng rợn hơn keke

nghĩ lại wed trẻ thơ Tân hơn còn Mod và Min wed này là đồ nhát cấy

men nào hâm hâm tào lao mía lao . thì tự hiểu nhé

Trích dẫn Gửi bởi alytruong
    Truyện thì rất hay nhưng có một số đoạn khá nhạy cảm, với lại diễn đàn mình còn nhiều em nhỏ thiếu niên nữa nên không hợp bác à. Bác cũng đừng trách các bác Mod mà tội, em thậy Mod xử lý vậy là rất hợp lý. Em có post Link, bác vô đọc tiếp nhé
    Đúng rôi nho nhu e nè, đoc ghê hehe