Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 58

Sáng nay thức dậy nhặt được mảnh giấy đầu giường...
    Honey, em đưa con đi học rồi về chơi với bà ngoại. Đồ ăn sáng em dọn sẵn trên bàn rồi, cưng tự pha cafe cho nóng! Trưa nay muốn ăn gì thì nhắn tin cho vợ nhé, hôn anh

Đọc xong tỉnh ngủ luôn, trong lòng lâng lâng niềm vui khó tả , lâu lắm rồi mới thấy dc cái ân cần, cái lo lắng của vợ! Chân đang đau nhưng cứ nhún nhảy tưng tưng, miệng nghêu ngao "you are the one, ...." thì bất ngờ...BỤP...cái gối ôm bay ngang gáo dừa...gấu lù lù xuất hiện kèm theo âm thanh tần số cao, <font color="#FF0000">" Nói ngay, đêm qua đi chơi với con nào mà sáng nay yêu đời thế hả, nói ngay...</font>

Đang từ 9 tầng mây rơi cái rầm xuống hố cống, vừa bực vì tụt cảm xúc, vừa hoang mang về câu chữ ngọt ngào...nghiêng nghiêng cái đầu chỉ tờ giấy nói khe khẽ...<font color="#0000CD">anh đang sướng vì vừa đọc tin nhắn e để lại...</font>

- Vợ yêu quơ tay đọc vội tờ giấy...rồi trừng mắt hét, <font color="#0000CD"><font color="#FF0000">"lạy hồn!" cái này là giấy gói xôi của ông tướng nhà anh, nó ăn xong chưa kịp vứt, vội đi học rồi...cái kiểu tennis cả ngày nhậu nhẹt thâu đêm thì có con nào bị điên mới lãng mạn cái kiểu đó , có người kiếm kìa...</font>
    - <font color="#0000CD">Ai thế em???

- Còn ai vào đây nữa!
    - Mình ra mở cửa, thấy Chaucafe đeo cái balo Babolat to đùng sau lưng, miệng cười toe toét..." Đi đánh độ anh ơi" </font>
    </font>

Góp vui tí

Ai bảo nhậu thâu đêm là khổ?

Tôi mơ màng, men ruợu bốc lên cao.

Có những ngày say xỉn, té cầu ao.

Vợ bắt được, chưa mắng câu nào đã khóc.

Cô bé nhà bên nhìn tôi cuời khúc khích:

Chị giận anh rồi, tối….. sang ngủ với em

Trích dẫn Gửi bởi kỳ nhông
    Ai bảo nhậu thâu đêm là khổ?

Tôi mơ màng, men ruợu bốc lên cao.

Có những ngày say xỉn, té cầu ao.

Vợ bắt được, chưa mắng câu nào đã khóc.

Cô bé nhà bên nhìn tôi cuời khúc khích:

Chị giận anh rồi, tối….. sang ngủ với em
    Có không chỉ cho e với!e đang buồn đây!

Trích dẫn Gửi bởi MinhWilsonHcm
    Có không chỉ cho e với!e đang buồn đây!
    buồn khỉ mốc j ku, vui lên mà sống

Đọc mấy bài của các bác mà e cười chẩy cả nước mắt,vợ các bác quả là quá sung sướng khi đọc được những bài này,e không biết dzo các bác như thế nào riêng em mà chồng em đi đánh tenlit em ủng hộ hai chân hai tay,thà đb nhậu nhẹt còn hơn,đánh sân nhà người ta và ôm bình bú tí còn mệt mỏi hơn,mà em nghĩ các bác cứ an tâm đi,các chị nhà cằn nhằn chút thôi nhưng cũng vẫn ủng hộ hết mình,thể thao lành mạnh vui vẻ yêu đời,gia đình hạnh phúc.

Chẳng bù cho em,tối ngày e năn nỉ hắn đi đánh banh,đi nhậu cho vui mà ox e không chịu đi mới ghê,lúc nào cũng nói,ở nhà với dzo dzui hơn,hichic,potay.com.làm em muốn đi db cũng khó,các bác chỉ vài chiêu cho em đi,xin cảm ơn các bác.

Trích dẫn Gửi bởi VAN KHANH
    Chẳng bù cho em,tối ngày e năn nỉ hắn đi đánh banh,đi nhậu cho vui mà ox e không chịu đi mới ghê,lúc nào cũng nói,ở nhà với dzo dzui hơn,hichic,potay.com.làm em muốn đi db cũng khó,các bác chỉ vài chiêu cho em đi,xin cảm ơn các bác.
    Haizzzz, ai kêu ở nhà làm ổng "zui quá"

Trích dẫn Gửi bởi HEAD_POWER
    Sáng nay thức dậy nhặt được mảnh giấy đầu giường...
    Honey, em đưa con đi học rồi về chơi với bà ngoại. Đồ ăn sáng em dọn sẵn trên bàn rồi, cưng tự pha cafe cho nóng! Trưa nay muốn ăn gì thì nhắn tin cho vợ nhé, hôn anh

Đọc xong tỉnh ngủ luôn, trong lòng lâng lâng niềm vui khó tả , lâu lắm rồi mới thấy dc cái ân cần, cái lo lắng của vợ! Chân đang đau nhưng cứ nhún nhảy tưng tưng, miệng nghêu ngao "you are the one, ...." thì bất ngờ...BỤP...cái gối ôm bay ngang gáo dừa...gấu lù lù xuất hiện kèm theo âm thanh tần số cao, <font color="#FF0000">" Nói ngay, đêm qua đi chơi với con nào mà sáng nay yêu đời thế hả, nói ngay...</font>

Đang từ 9 tầng mây rơi cái rầm xuống hố cống, vừa bực vì tụt cảm xúc, vừa hoang mang về câu chữ ngọt ngào...nghiêng nghiêng cái đầu chỉ tờ giấy nói khe khẽ...<font color="#0000CD">anh đang sướng vì vừa đọc tin nhắn e để lại...</font>

- Vợ yêu quơ tay đọc vội tờ giấy...rồi trừng mắt hét, <font color="#0000CD"><font color="#FF0000">"lạy hồn!" cái này là giấy gói xôi của ông tướng nhà anh, nó ăn xong chưa kịp vứt, vội đi học rồi...cái kiểu tennis cả ngày nhậu nhẹt thâu đêm thì có con nào bị điên mới lãng mạn cái kiểu đó >, có người kiếm kìa...</font>
    - <font color="#0000CD">Ai thế em???

- Còn ai vào đây nữa!
    - Mình ra mở cửa, thấy Chaucafe đeo cái balo Babolat to đùng sau lưng, miệng cười toe toét..." Đi đánh độ anh ơi" </font>
    </font>

Góp vui tí
    Bác H_P cũng khéo tưởng tượng nhỉ! Em thích nhất cái tờ giấy gói xôi của bác í!

Mai mốt lấy vợ chắc phải lựa người như chị Khánh thôi, chứ con nào nó chịu được em, em cùi