Kết quả 1 đến 6 của 6

Môi mọng chống nếp nhăn đây, giá rẻ bất ngờ

Xứ sở Hoa Anh đào vốn nổi tiếng với những phát minh “khó đỡ” và mới đây nhất là Face Slimmer. Slimmer chỉ đơn thuần là dụng cụ làm từ cao su giúp chúng ta tập cơ miệng, nhằm chống các vết nhăn trên mặt vì tuổi tác.

Face Slimmer mới chỉ xuất hiện ở Nhật Bản từ cuối năm 2011 mà thôi, nhưng nó đã tạo thành “cơn sốt”, được các teen girl “săn lùng” vì mục đích làm đẹp. Slimmer là sản phẩm của công ty mỹ phẩm nổi tiếng ở Nhật, Glim

Được làm từ cao su dẻo, dụng cụ tập cơ miệng Slimmer có hình đôi môi đỏ mọng và ống dài bên trong để cho vào miệng mỗi khi luyện tập. Đố các ấy nhịn được cười khi nhìn thấy ai đang ngậm Slimmer, he he.

Khi những hình ảnh đầu tiên về Slimmer cùng những bài tập khuông miệng có sẵn xuất hiện trên Internet, nhiều người cho rằng, Slimmer thật nhảm nhí và chẳng khác gì dụng cụ banh miệng trong nha khoa.

Mãi cho đến khi Slimmer được bán trên gian hàng trực tuyến Japan Trend Shop, mọi người mới có cái nhìn nhận khác về dụng cụ tập cơ miệng này

Slimmer không hề rẻ đâu nhé, giá của một đôi môi đỏ mọng bằng cao su này lên tới 83USD (khoảng gần 1,7 triệu đồng). Nhà sản xuất khuyên nghị người sử dụng nên tập luyện cùng Slimmer ba phút mỗi ngày để có được cơ mặt săn chắc vượt thời gian.

View more random threads:

Em nghĩ chức năng của nó giống ***toy hơn là tập cơ mặt

nhìn cái này giống luyện kỹ năng ấy ấy quá bác ơi, giúp các nàng tăng khả năng chịu đựng cơ miệng, chổng mỏi miệng.

Trích dẫn Gửi bởi Federson
    Em nghĩ chức năng của nó giống ***toy hơn là tập cơ mặt
    Đấy là bác nói đấy nhé em thì em chỉ cần tập là tập cơ mặt thôi.

Ối trời, choáng toàn tập...............

Có cái nào tập môi dưới chắc chị em ta mua sạch, kakaka