Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 60

Trích dẫn Gửi bởi kỳ nhông
    Ngày xưa ( cách đây 1 năm ) em chỉ non 700 thế mà giờ sắp lên hàng 8
    Chú chưa lấy vợ thì điểm của chú còn lên nữa!

Ngày xưa , cũng không xa lắm. Em 700. Giờ 600. Mà cup đâu chả thấy. Haizzzzz

Đừng nản a yonex, e hứa sẽ bao a đoạt cup 1550 1 ngày gần đây kaka

Trích dẫn Gửi bởi rafaPhong
    Ngày xưa , cũng không xa lắm. Em 700. Giờ 600. Mà cup đâu chả thấy. Haizzzzz
    mới lấy cup Lạc Đà rùi đó,đủng ra bi giờ phải là 650 mới đúng đó nha ................

1000 ngừoi, thì 100 người gọi điện thoại nói điểm em thấp sao chấm em cao...

ngày xưa mấy tay đánh hoài không có giải thì đề nghị phải cộng điểm, bây giờ cũng mấy ông đó, lum cúp hoài vì trình lên cao thật, nhưng cộng điểm thì mấy ông đó khóc như mưa...

thế mới gọi là đời anh ah...

Cố gắng đi a, 1450 gọi tên a e mình đó.

Trích dẫn Gửi bởi dươngvtec
    Cố gắng đi a, 1450 gọi tên a e mình đó.
    Ý chú muốn anh xuống 650 hả? Có quá đáng lắm ko?

Trích dẫn Gửi bởi Cuội
    1000 ngừoi, thì 100 người gọi điện thoại nói điểm em thấp sao chấm em cao...

ngày xưa mấy tay đánh hoài không có giải thì đề nghị phải cộng điểm, bây giờ cũng mấy ông đó, lum cúp hoài vì trình lên cao thật, nhưng cộng điểm thì mấy ông đó khóc như mưa...

thế mới gọi là đời anh ah...
    Chắc nói ku Nhông đây mà

Ngắm điểm của anh Nách hoài mà vẫn ko thấy chán, ước j mình đc như anh ấy...

Trích dẫn Gửi bởi yonexman
    Thời gian gần đây có nhiều bác/mợ than phiền, khóc lóc về cái điểm đỏ, điểm xanh của mình nên em xin kể về hành trình cái điểm phong thần của em cho các bác bớt căng thẳng nhé!

Lần đầu tiên em giao lưu với các a/e diễn đàn là đợt off-line đầu tiên của vntennis tại Tp.HCM. Sau lần off đó em được bác Takayama nhận xét là "có lối đánh hiện đại" em nghe cũng sướng tai. Thế rồi khi phân trình để đánh giải em được mọi người ưu ái xếp vào trình B+ cùng hàng ngũ với Trung_RF, Caotrung (lúc đó Kỳ Nhông được xếp .

Sau đó, Vntennis tổ chức giải B và A+B. Trong giải B, em may mắn bốc thăm được đứng chung với Trung_RF. Khi kết quả bốc thăm được công bố, tất cả các cuộc điện thoại đều hướng về BTC chất vấn. Nào là "cố tình dàn xếp để Yonexman lấy cúp!", "Trao cúp cho cặp Yonexman+Trung_RF luôn đi! Đánh làm j cho mệt!", "Bỏ giải!",.... Bác DIV còn viết hẳn 1 bài phân tích về các ứng viên cho chức VĐ bên diễn đàn OTC. Đai khái là "Trung_RF lưới nhanh như điện, ngắt nhéo rất khó chịu. Yonexman phông đều 2 càng (), giao bóng và smash đều tốt,...". Hôm thi đấu BTC có nhờ phụ 1 số việc nên em đến sớm. Một số bác gặp em liền đá xéo "Nôn lấy cúp quá ngủ không được hả anh?". Vào giải cặp em ra đi ở vòng 1/16 trước cặp không tên tuổi lúc bấy giờ - Freedom+Kanguru!

Dường như chưa tin vào nhận định của mình, ISOEXPERT rủ em đứng chung đánh giải Miệt Vườn 1 và kết quả là chết ở TK trước cặp Bungbu100+HoanglongSteel. Sau giải đó ISO tuyên bố "Đánh giải tui sẽ không chọn Yonexman"!

Khi Viettennis làm "Bảng phong thần" thì em được ưu ái nhận số điểm 750. Lúc này, mọi người đều nói em hay ra sân Khách Sạn TSN với Cuội nên được ưu ái chấm điểm thấp! Với số điểm "thấp" này em hăng hái tham gia giải để đoạt cúp. Thế rồi lần lượt các giải trôi qua, em được phong tặng danh hiệu "thầu bãi giữ xe" và số điểm em giảm dần xuống 740, 730. Đến lúc này bác Đức Nha Sĩ (cựu hội trưởng hội Bình Định) có đề xuất cho em xuống 720 để đúng với trình nhưng em thà chết chứ không chịu mất 10 điểm.

Em quyết định xin gia nhập "hội trai bao K35" để nâng trình! Sau khoảng 2 tháng mọi người đều có nhận xét "Yonexman dạo đánh lên tay quá!". Tự tin với những lời có cánh của mọi người, em tham gia giải Nệm Vạn Thành và kết quả là ........... điểm em còn 715.

Tập luyện thêm 2 tháng nữa ở K34, em tự tin đứng với "trai bao" thượng hạng Wang (925) đánh 1700 giải Tứ Hùng 15 và kết quả là ..........qua tháng sau điểm em chỉ còn 700!!!!

Thực ra, nếu em siêng đánh giải thì điểm của em bây giờ chắc phải lên tới .......... 600 cũng nên! .

Tuy nhiên, em có một niềm vui nho nhỏ là tất cả các partner của em đều đoạt cúp ngay sau lần bị loại cùng em!

Bây giờ nếu em ra giải mà chẳng may đoạt cúp thì chắc chắn sẽ bị gọi là "NÚP LÙM"!
    Chia buồn cùng bạn, có lẽ bạn tưởng "núp lùm" là mọi người khen bạn trình cao hơn điểm hả... nhầm rùi, mọi người mỉa đấy, Bảo như vậy là: bạn hãy núp sau lưng pn để khỏi trúng banh đó mà...kakakakakakak oooooooooooo. vọt

Yonexman mến, bác quả là đã trải qua một chặn đường đầy gian nan. Sự khởi đầu bao giờ cũng gặp nhiều khó khăn bác nhỉ...? Thiết nghĩ trong cuộc sống không thể nào làm người khác hài lòng được bác à. Chỉ tội cho cái chất...quá đam mê tennis của mình thôi!

Chúc bác luôn tìm thấy niềm cảm hứng trong tennis.

Donald69.