Kết quả 1 đến 10 của 10

Nếu chẳng may bị mắc bệnh "tiểu đường"...

Ai cũng có những "phút giây tế nhị" khi không thể "nhịn" nổi khi đang đi ngoài đường Ở nhà mình thì đơn giản vì bất kỳ gốc cây bụi cỏ bờ tường góc phố nào cũng có thể đáp ứng được nhu cầu "khẩn cấp" ấy

Thế nhưng nếu đang ở nước ngoài thì sao? Phạt chắc chắn luôn mà còn bị phạt cao là đằng khác, thậm chí còn bị áp dụng các hình phạt oánh roi hay lao động công ích chửa bít chừng

Em thì thực sự có mấy lần "nhịn" không nổi khi đang lang thang ở các nước nên chạy đại vào 1 cái KS hay nhà hàng nào gần đó đó (kinh nghiệm là càng lớn càng tốt, vì nhân viên nó không biết mình vào làm gì mà hỏi) & thản nhiên đi vào toilet ở đó mà "xả" Thế nhưng nếu ở quanh đó mà không có nhà hàng KS thì làm thế quái nào bây giờ nhỉ

Xin giới thiệu với các bác clip về 6 cách "tiểu đường" hữu hiệu Từ dùng cốc, dùng báo, giả vờ bắt côn trùng, giả vờ nhặt đồ rơi dưới gầm xe ô tô cho tới đường cùng bí quá thì chịu khó về KS tự giặt quần vậy

Các bác chú ý đoạn cuối nhé... Cái gì cũng có phản ứng phụ hết

View more random threads:

Có cái clip hướng dẫn 5 cách cho chị em, cũng same same dư lày Nhưng em không dám pót lên đây sợ ăn cả xe tái đá từ các bác nữ Chỉ xin "bật mí" là thao tác đơn giản & tự nhiên hơn anh em rất nhiều, đặc biệt nếu xài Skirts

Không biết có bác nào dám áp dụng không nhỉ? Kinh quá

Trích dẫn Gửi bởi VBINH001
    Không biết có bác nào dám áp dụng không nhỉ? Kinh quá
    Kinh gì đâu bác, thể hiện óc sáng tạo đấy chứ Hồi xưa ở ngoài phố thỉnh thoảng em còn thấy có bác chỉ cần lấy nón hay tờ báo che mặt thôi mà

Mặt dày thần công

haha kinh khủng!

chắc chết mất

Trích dẫn Gửi bởi KFC
    Ai cũng có những "phút giây tế nhị" khi không thể "nhịn" nổi khi đang đi ngoài đường Ở nhà mình thì đơn giản vì bất kỳ gốc cây bụi cỏ bờ tường góc phố nào cũng có thể đáp ứng được nhu cầu "khẩn cấp" ấy

Thế nhưng nếu đang ở nước ngoài thì sao? Phạt chắc chắn luôn mà còn bị phạt cao là đằng khác, thậm chí còn bị áp dụng các hình phạt oánh roi hay lao động công ích chửa bít chừng

Em thì thực sự có mấy lần "nhịn" không nổi khi đang lang thang ở các nước nên chạy đại vào 1 cái KS hay nhà hàng nào gần đó đó (kinh nghiệm là càng lớn càng tốt, vì nhân viên nó không biết mình vào làm gì mà hỏi) & thản nhiên đi vào toilet ở đó mà "xả" Thế nhưng nếu ở quanh đó mà không có nhà hàng KS thì làm thế quái nào bây giờ nhỉ

Xin giới thiệu với các bác clip về 6 cách "tiểu đường" hữu hiệu Từ dùng cốc, dùng báo, giả vờ bắt côn trùng, giả vờ nhặt đồ rơi dưới gầm xe ô tô cho tới đường cùng bí quá thì chịu khó về KS tự giặt quần vậy

Các bác chú ý đoạn cuối nhé... Cái gì cũng có phản ứng phụ hết
    có phản ứng phụ nữa

mấy cách này rất hay, tuy nhiên nếu người khác để ý là thấy ak, t đã từng dùng cách đầu và bị thằng bạn nó quay len, phải bao nó ăn uống nó mới xóa clip quá nhọ.

----------------------------------------------------------------

Công ty bảo vệ chuyên cung cấp các dịch vụ chuyên nghiệp http://dichvubaovethanglong.vn/bao-v...ve-thang-long/ | Mua máy làm kem tươi ở đâu tốt nhất tại TPHCM

e là e k dám sáp dụng đâu. ghê quá