Trang 2 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 78

Bác viết tự truyện đọc rất hấp dẫn và lôi cuốn,chúc mừng và cám ơn bác.

Bác haticc nì hay phết, tự truyện đâu đấy như thật í, e thấy ok đấy, vốt cho bác đê, lại chờ phần tiếp của bác

Em thấy bác viết em Thương Huyền cho nó mượn 2 tờ 50k, mà tờ ấy thì ko thể màu xanh được Bắt giò bác tí chơi, chứ bác viết hay quá.

Lót dép chờ tiếp ạ.

Trích dẫn Gửi bởi PrinceDragon
    Em thấy bác viết em Thương Huyền cho nó mượn 2 tờ 50k, mà tờ ấy thì ko thể màu xanh được Bắt giò bác tí chơi, chứ bác viết hay quá.

Lót dép chờ tiếp ạ.
    Cám ơn bác nhắc nhở e, tiền 50k những thập niên trước là tiền giấy, màu xanh bác à... Hì hì,..

Trích dẫn Gửi bởi haticc
    Cám ơn bác nhắc nhở e, tiền 50k những thập niên trước là tiền giấy, màu xanh bác à... Hì hì,..
    Nhưng mà những thập niên trước thì tennis là "xa xỉ phẩm", ít người chơi thôi bác nhỉ! (Nên các em nhặt banh cũng chưa có nhiều..hihihi). Bắt giò tí thôi chứ em khoái tự truyện này của bác. Bác cứ phát huy tiếp nhé!

Ngày tháng năm

Mình bắt đầu cảm thấy “yêu nghề” rồi, về quê mấy ngày Tết mà tối đi ngủ cứ nằm mơ thấy người khác gọi mình: e cu, banh cu, bóng em, đây cu...

Hôm nay thấy ông anh họ ở HN về quê chúc Tết trong xe ông cũng có cái túi vợt to tổ bố, thì ra ổng cũng chơi tennis, mình nói mình nhặt bóng ở HN, ông bảo hôm nào ổng qua sân mình đón mình đến nhà chơi. Hì hì, e bận tối ngày sao chơi với pác được hả pác. Chân e muốn đi nhưng cái bụng e nó bảo phải lo cho nó chứ chơi gì pác ơi. Dẫu sao thì cũng cám ơn cái bụng tốt của pác.

Ngày ... tháng..... năm

Ối giời ơi, dạo này cái game vi tính mạng nó ra ồ ạt mạnh quá, toàn những MU, con đường tơ lụa, Võ lâm... làm mấy thằng nhặt bóng với mình toàn bỏ việc chơi game. Mịa, chúng nó còn tổ chức ọp lai mới kinh chứ, đánh nhau trong máy tính rồi ọp lai đánh nhau ngoài đời, kinh kình kình. Thằng chủ sân thấy bọn nó mải chơi đuổi một lúc 3 chú, hic hic, còn lại mỗi mình mình lọ mọ trông sân. Tối một mình buồn quá, bao giờ mới có thêm bọn khác nữa chứ cứ một mình thế này mình cũng chán òm...

ở một mình cũng chán, lại tranh thủ lấy giấy bút ra nghiên cứu con lô con đề cho vui vậy. Tối chạy vội đi mua tờ kết quả, lại trượt. Hic hic, lại mất mấy ngày tiền cơm bụi rồi. Hú hú. Đen thế không biết, có mỗi cái niềm vui nho nhỏ lúc đêm là soi cầu lô mà soi mãi k đc. Mịa, bố gỡ sau.. Hic hic, “mỗi ngày tôi chọn một niềm vui, chọn mãi không vui nên tôi lại buồn”.....

Ngày tháng năm

Hôm nay đến thuê sân tập có 1 ông bố và hai công con sinh đôi chắc khoảng 12-13 tuổi cao to đẹp giai quá. Thầy dạy không phải ở sân này mà hình như ổng dạy ở sân Mùa Xuân, Mùa Thu gì đó, mình nghe trộm thế...

Từ hồi nhặt bóng đến giờ mình mới thấy có một ông dạy nghiêm túc và hai ông học nghiêm túc thế này. 2 tiếng đồng hồ liên tục, thằng nọ thay thằng kia, quần mình mệt phờ, nhưng bù lại nghe ông thày dạy và làm động tác thật đẹp cũng sướng. Chẳng thừa động tác nào, Hì hì, chú cứ đến sân này dạy đều đi mỗi ngày con free chú 15 phút nhặt bóng nha chú...

Hình như ông bố cũng có tí nghề tennis thì phải, lúc hai thằng cu nghỉ cũng tranh thủ chỉ bảo ra phết nhưng hắn nói tục kinh người, gọi con toàn mày tao, văng đủ thứ của quý lẫn của tốt ra, buồn cười nhất là hắn nói chúng mày mà không phản xạ nhanh lúc đánh độ chúng nó chơi thẳng vào mẹt vỡ mẹ nó alo ngay... hú hú, hình như hắn đào tạo hai ông con thành cái dân buôn hàng xén hay sao mà cứ mẹt ,với alô... rồi độ với chai, chả lẽ oánh giỏi để độ hả chú??? Mà không bít hai thằng bé có phải tập để độ không nhỉ...

Túm lại là tập teo lít nghiêm túc hay không nghiêm túc, giỏi hay không giỏi thì đỉnh cao chói lọi của nó là “thắng độ”. Điều này sau này mình mới biết nó là cốt lõi của việc đánh giá trình của các Teo lít sờ kể cả chuyên hay bán chuyên, cứ độ tốt là trình cao hết... Há há... Giỏi mà không thắng độ thì giỏi làm giè...

Tiếp đi đại ca. Lót dép hóng.

còn đang mải đá ống bơ bác à

Tiếp đi haticc ơi

Trích dẫn Gửi bởi watsukinguyen
    đọc xong chắc em học hỏi lô đề và văng miểng chai giống nhân vật này quá ....... mê truyện này mà hình như thiếu mấy cái đó truyện sẽ mất hay ? ................... lót vỏ mít ngồi hóng tiếp
    Oái bác lót vỏ mít là có lẽ toi, hatic ơi haticc bác í ngồi 1 phút chả nổi

Haticc mải chơi nơi nào roài, để pác í ngồi vài ngày là tic cứ liều liệu