Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 41

Trích dẫn Gửi bởi Nam é
    Trời, giờ này anh Núi vẫn còn giữ hả? Anh quá hay. Nhắc đến đây, em có một câu chuyện zui về kỷ niệm lúc còn đi học, mong mọi người đừng cười:

Hồi em còn học môn kỹ thuật Nông Nghiệp cấp 3, vui lắm. Em chưa bao giờ bị điểm thấp. Hôm đó, tự nhiên không học bài. Đến giờ kiểm tra miệng đầu giờ, cô giáo hỏi hôm nay có ai xung phong không? Sau một hồi lâu, không có ai. Cô giáo nói: Bây giờ, cô sẽ kêu lên. Em cứ nghĩ trong đầu: Khi cô giáo nhìn xuống, mình cứ nhìn cô cười tươi, cô sẽ nghĩ là mình có học bài nên không gọi, cô chỉ gọi mấy học sinh gục đầu xuống bàn thôi . Hông hiểu, lúc đó, em nhìn cô cười rất tươi, cô lại gọi em. Lúc đó, người em lạnh toát, tâm trí bấn loạn. Cô đặt câu hỏi với em: Em thầm nghĩ: Chắc mình trả lời lòng vòng, chắc cũng sẽ được 5 điểm để chống koong, hi. Ai ngờ, cáng trả lời lòng vòng, cô lại hỏi: Em có thuộc bài không? em nói: Em thuộc mà cô, hông thuộc sao đọc lòng vòng được. Cô nổi giận quá và cho em 0 điểm. Em sợ quá, vì sẽ ảnh hưởng đến kết quả. Cuối cùng em phải lên hỏi cô, có cách nào từ 0 lên 5 không cô? May quá, người tốt lúc nào cũng được giúp, cô nói bài học sắp tới có liên quan hình ảnh bò Úc, em tìm được hình màu, sẽ được lên điểm. Cuối cùng, em đã thành công và được lên 5 điểm, và vẫn đạt học sinh tiên tiến của tháng. hihi.

Em rút ra một điều: Mình đang gặp chuyện không may thì dù có cố gắng tranh né, thì nó vẫn đến

Em góp vui một tí
    Trời đất...thằng em tư nhỏ đã điếm rùi...bây giờ trong tennis...nhìn cứ cười cười dể thương...mà coóng anh em hoài...té ra đã luyện tập từ thời ngồi ghế nhà trường...

em là nỗi nhục của bộ giáo dục... ( trích lời phê cùa 1 gv...)

<a rel="nofollow" href="http://i1099.photobucket.com/albums/g393/dunlop_phonui/1380004605-tranh-vui-11.jpg" onclick="_gaq.push(['_trackEvent', 'Outgoing', 'i1099.photobucket.com', '/albums/g393/dunlop_phonui/1380004605-tranh-vui-11.jpg']);return hs.expand(this)"></a>

<a rel="nofollow" href="http://i1099.photobucket.com/albums/g393/dunlop_phonui/1380004605-tranh-vui-6.jpg" class="highslide" onclick="_gaq.push(['_trackEvent', 'Outgoing', 'i1099.photobucket.com', '/albums/g393/dunlop_phonui/1380004605-tranh-vui-6.jpg']);return hs.expand(this)"></a>

còn nữa........................

Lâu vây rồi mà vẫn còn giữ hả bác...đáng thương cho kẻ hoàn lương...

Ở sân em có một ông tự nhận :"tôi là thảm họa của tennis"

Trích dẫn Gửi bởi An12bet
    Lâu vây rồi mà vẫn còn giữ hả bác...đáng thương cho kẻ hoàn lương...
    kỷ niệm mà chị ba....

Có lẻ lời phê của GV hơi quá chăng ?

Lời phê thì của giáo viên

Đừng để tụi trẻ nó điên với khùng

Văn hoá sử địa lùng bùng

Phụ huynh cũng khổ đau cùng các con

Trời, giờ này anh Núi vẫn còn giữ hả? Anh quá hay. Nhắc đến đây, em có một câu chuyện zui về kỷ niệm lúc còn đi học, mong mọi người đừng cười:

Hồi em còn học môn kỹ thuật Nông Nghiệp cấp 3, vui lắm. Em chưa bao giờ bị điểm thấp. Hôm đó, tự nhiên không học bài. Đến giờ kiểm tra miệng đầu giờ, cô giáo hỏi hôm nay có ai xung phong không? Sau một hồi lâu, không có ai. Cô giáo nói: Bây giờ, cô sẽ kêu lên. Em cứ nghĩ trong đầu: Khi cô giáo nhìn xuống, mình cứ nhìn cô cười tươi, cô sẽ nghĩ là mình có học bài nên không gọi, cô chỉ gọi mấy học sinh gục đầu xuống bàn thôi . Hông hiểu, lúc đó, em nhìn cô cười rất tươi, cô lại gọi em. Lúc đó, người em lạnh toát, tâm trí bấn loạn. Cô đặt câu hỏi với em: Em thầm nghĩ: Chắc mình trả lời lòng vòng, chắc cũng sẽ được 5 điểm để chống koong, hi. Ai ngờ, cáng trả lời lòng vòng, cô lại hỏi: Em có thuộc bài không? em nói: Em thuộc mà cô, hông thuộc sao đọc lòng vòng được. Cô nổi giận quá và cho em 0 điểm. Em sợ quá, vì sẽ ảnh hưởng đến kết quả. Cuối cùng em phải lên hỏi cô, có cách nào từ 0 lên 5 không cô? May quá, người tốt lúc nào cũng được giúp, cô nói bài học sắp tới có liên quan hình ảnh bò Úc, em tìm được hình màu, sẽ được lên điểm. Cuối cùng, em đã thành công và được lên 5 điểm, và vẫn đạt học sinh tiên tiến của tháng. hihi.

Em rút ra một điều: Mình đang gặp chuyện không may thì dù có cố gắng tranh né, thì nó vẫn đến

Em góp vui một tí