Trang 3 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 79
    Chúc mừng năm mới anh em hội tennis Thành Nam! Chúc mọi người có một năm thành công trên mọi lĩnh vực, sức khỏe dồi dào để chiến đấu và ai ai cũng lên trình

Trích dẫn Gửi bởi blackcat02
    Alo Thím Hà đầu xuân năm mới tụ họp ở thế ah..........
    Em gái Nam Định ơi đã mua thêm được vợt mới chưa, muốn gặp e quá mà chưa gặp được, mình gặp nhau nhé(hẹn nơi nào kín đáo chút)

Alo Thím Hà đầu xuân năm mới tụ họp ở thế ah..........

Đúng rồi , tụ họp đi, 1 tháng rồi chưa được cầm vợt, nghiền quá.

@ cat: Chị thấy ảnh của em ở CLB nữ hôm vừa rồi, trông cứ như là đang " múa cột "ý nhỉ... hahahaha

Xời ơi chj không biết ah... Em chụp ảnh cứ gọi là siêu điệu... Ôm cây dựa cột là chuyện thường tình.

Em đã vác vợt lên sapa tít mù trên đó từ hôm mùng 5 tết rồi. Nhưng chưa ra hội Solo trưa chào anh em và gặp anh em Thành Nam đầu năm mới... Hôm nay đến ngày hẹn hò của các anh em Thành Nam nên em vào hỏi địa điểm

Hy vọng thứ bẩy này trời không mưa em được ra nộp bản kiểm điểm cho các chj Lavender

Dạo này các bác Thành Nam đi đâu hết ấy nhẩy.. off gề mà hok gọi em béo là sao

Haha tôi ở giữa Hà nam và Nam định(Bình lục+Mỹ lộc),như vậy Thành(2)Nam,hơi ái không rõ có nhập được không?

He, em ở trên bác một đoạn, quê ngoại em ở Mỹ Thuận, ngay trạm soát vé đây bác

Đã có CLB BTQ, TH, Dê, Thành Nam. Các bác Mod và Admin, Core hay Cố vấn xem xét và tổ chức giải David Cup giữa các CLB này chứ nhỉ???

Trích dẫn Gửi bởi zukov
    Đã có CLB BTQ, TH, Dê, Thành Nam. Các bác Mod và Admin, Core hay Cố vấn xem xét và tổ chức giải David Cup giữa các CLB này chứ nhỉ???
    Vote ý kiến này của bác. Em sẽ alo ban quản trị xem thế nào