Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 đến 30 của 30

Trích dẫn Gửi bởi BigmanVN
    Nhớ ...............ngày xưa!!!!!! Nhớ tuổi thơ.....!!!
    Sạo bà cố luôn!

hihi hình ẹp quá nha a vinh,chỉ tội cho a vinh chạy tới chạy lui chụp hình,tinh thần cao cố gắng phát huy nha a

hihi hình ẹp quá nha a vinh,chỉ tội cho a vinh chạy tới chạy lui chụp hình,tinh thần cao cố gắng phát huy nha a

Chương trình ý nghĩa quá, tiếc là em chỉ góp được chút ít, ko có thời gian đi cùng anh chị em.

Mong là Ban Từ Thiện của diễn đàn sẽ tổ chức được nhiều chương trình như thế này, thậm chí lớn hơn, với sự đóng góp nhiệt tình của ngày càng nhiều các member viettennis.net!

Chương trình ý nghĩa quá, tiếc là em chỉ góp được chút ít, ko có thời gian đi cùng anh chị em.

Mong là Ban Từ Thiện của diễn đàn sẽ tổ chức được nhiều chương trình như thế này, thậm chí lớn hơn, với sự đóng góp nhiệt tình của ngày càng nhiều các member viettennis.net!

rất cám ơn các anh chị đã đến và chăm lo cho thiếu nhi hoàn cảnh đặc biệt của P14 - Q8 những phần quà và tình cảm của các anh chị là nguồn động viên rất lớn đối với các em thiếu nhi cũng như chính quyền địa phương. chúc các anh chị sức khỏe và thành công.

ĐỨC! (tiếc là em chơi cầu lông, không thôi là có cơ hội giao bóng với các anh chị rồi)

Hình đẹp nhưng hơi mang tính dìm hàng

Hình đẹp nhưng hơi mang tính dìm hàng

ước mong diễn đàn có nhiều chương trình từ thiện như vậy

nhìn thấy vui quá