Trang 1 của 16 12311 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 160

ĐẶT MUA TẠP CHÍ THẾ GIỚI TENNIS ủng hộ Quỹ từ thiện Diễn đàn.

Vì BOX Miền Nam đang hot nên em tạm xin phép đưa thông tin vào đây cho các bác đọc, mong các bác thông cảm nhé.

Vừa qua, tạp chí Thế Giới Tennis luôn đồng hành với diễn đàn của chúng ta, tạp chí cũng đã ưu tiên để đăng tãi những hoạt động của diễn đàn. Các thành viên diễn đàn cũng có người đặt báo, nhưng không có sự tập trung.

Nay BQT đã đạt được thoả thuận với Tổng Biên tập tạp chí Thế giới tennis như sau :
    NẾU THÀNH VIÊN ĐĂNG KÝ BÁO DÀI HẠN 12 THÁNG QUA DIỄN ĐÀN THÌ TẠP CHÍ SẼ TRÍCH 15% VÀO TÀI KHOẢN TỪ THIỆN CỦA DIỄN ĐÀN.

Như vậy, giá Tạp chí hiện nay là : 24.500 đồng

đặt dài hạn 12 số báo là : 294.000 đồng.

Số tiền trích vào quỹ từ thiện là : 44.100 đồng/12 tháng.
    VÌ VẬY, BAN QUẢN TRỊ MONG MUỐN TOÀN THỂ ANH EM DIỄN ĐÀN, CÁC HỘI NHÓM HÃY PHÁT ĐỘNG TRONG ANH EM VIỆC ĐĂNG KÝ ĐẶT BÁO DÀI HẠN QUA DIỄN ĐÀN MỖI THÀNH VIÊN ĐẶT BÁO DÀI HẠN 1 NĂM VỚI SỐ TIỀN 294.000 ĐỒNG SẼ ĐÓNG GÓP VÀO QUỸ TỪ THIỆN CỦA DIỄN ĐÀN 44.100 ĐỒNG.

Tuy số tiền tiết kiệm không nhiều, nhưng đây cũng là một hình thức để chúng ta làm phong phú hơn hoạt động của diễn đàn và góp phần làm cho quỹ từ thiện của chúng ta ngày càng nhiều.

Trân trọng!

Moi chi tiết về đăng ký vui lòng điền thông tin theo mẫu trên diễn đàn để tiện trong việc theo dõi.

Họ và tên người đặt báo :

Địa chỉ giao nhận tại Tp.HCM hoặc Hà Nội :

Số tiền đã chuyển khoản ____________________________________ tên người chuyển khoản

TÀI KHOẢN NHẬN : NGÔ GIA B<font size="3">ẢO OAI

T<font size="3">ÀI KHO<font size="3">ẢNG : 0071.0017.902.92<font size="3"> <font size="3">Vietcombank T<font size="3">ân B<font size="3">ình

K<font size="3">hi chuy<font size="3">ển <font size="3">kho<font size="3">ản<font size="3"> vui lòng nh<font size="3">ắn tin cho s<font size="3">ố dt : 09<font size="3">39.68.58.68 ghi r<font size="3">õ n<font size="3">ội dung chuy<font size="3">ển kho<font size="3">ản<font size="3">, t<font size="3">ên ng<font size="3">ư<font size="3">ời chuy<font size="3">ển kho<font size="3">ản<font size="3">.
    </font></font></font></font></font></font></font></font></font></font></font></font></font></font></font></font></font></font></font></font></font></font></font></font></font></font>

Bác Baooai ơi : Hàng tháng có tổng kết và chuyển danh sách thành viên đăng ký, số tiền tiết kiệm được thì chuyển vào tài khoản Từ thiện nhé.

Khi giao dịch với tạp chí thì gửi danh sách địa chỉ của từng thành viên để hàng tháng người ta gửi báo đến nhé.

View more random threads:

Các bác ơi, đăng ký cho đắt hàng giúp em với, sao nhiều người đọc mà không ai mua thế lầy.

Các Mod đâu rồi, vào đăng ký gấp gấp nhé.

Chú Cuội đã đặt báo chưa mà kêu gào thế

DIV xin đặt báo 12 tháng, chi tiết sẽ pm cho BaoOai.

em đã đặt rồi, hiện nay mỗi tháng em đặt 2 cuốn, 1 xem và 1 tặng, cuối năm nay mới hết hạn nên đầu năm em sẽ đăng ký qua diễn đàn.

báo giao về đến tận nhà hả bác

Trích dẫn Gửi bởi Trần Văn Chán
    báo giao về đến tận nhà hả bác
    báo giao tận nhà tại Tp.HCM và Hà Nội bác ah.

Danh sách đăng ký :

1. DIV

2. KFC

3. Niha

Tiếp tục

Để thông báo và lấy danh sách rồi gởi, ít nhất có 1 tờ rồi.

Nhưng đăng ký và chuyển báo là cho từng người hay chung 1 group?

hôm bữa e coi báo thấy có đăng hình và bài viết "Đêm hội trăng rằm"

bài viết ko thấy tác giả ???????????

Trích dẫn Gửi bởi yamaha
    Để thông báo và lấy danh sách rồi gởi, ít nhất có 1 tờ rồi.

Nhưng đăng ký và chuyển báo là cho từng người hay chung 1 group?
    Dạ gửi theo từng người, vì vậy em mới đề nghị báo địa chỉ của từng người nhận anh ah