Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 30

Trích dẫn Gửi bởi Tuyêni35
    Trong tuần sau mời anh em trong ban từ thiện và những anh chị em trên diễn đàn cafe để thảo luận chương trình từ thiện kế tiếp nha! Cụ thể ngày giờ thông báo sau...
    Tuần sau em đi Hanoi tới 20/10, các anh cứ họp rồi tinh thần phải làm việc gì cứ nói lại em sau nhe. Ah a Tuyen thu xếp cv để ra ủy quyền TKTT ở VCB sớm sớm nhe. Thanks a

Tks VBinh đã cập nhật quĩ. Trong tuần tới DIV sẽ chuyển hết khoản đang giữ (khoản đấu giá xe máy và khoản ủng hộ của Hoang castle) vào quĩ luôn.

Bác Tuyên nếu có kế hoạch gì cụ thể cho chương trình tại Miền Tây thì thông báo sớm để Ban từ thiện mình triển khai luôn nhé. Để càng gần đến cuối năm thì mọi người càng bận, e rằng lúc đó sẽ khó.

Trích dẫn Gửi bởi VBINH001
    Tuần sau em đi Hanoi tới 20/10, các anh cứ họp rồi tinh thần phải làm việc gì cứ nói lại em sau nhe. Ah a Tuyen thu xếp cv để ra ủy quyền TKTT ở VCB sớm sớm nhe. Thanks a
    Sao mợ ko ở đến 25 luôn ...để tụi mình du hí luôn...he he he

Trích dẫn Gửi bởi Tan Doma
    Sao mợ ko ở đến 25 luôn ...để tụi mình du hí luôn...he he he
    Bác có quota đi không bà xí xọn hỉ? định 20/10 ra sân Mỹ Đình ủng hộ các bác nam SG nè, không biết từ trung tâm ra sân xa không nữa................

Không xa đâu...đi taxi đi...

@All: Vbinh vừa cập nhận TKTT số tiền lãi suất 2 tháng & tiền TT từ việc bán 2 túi Heneiken cho Quỹ. Cập nhật số dư TK tại trang 1.

@Ban TT: vui lòng ktra email VBinh vừa gởi các bác sao kê TK. Thân.

Dịp cuối năm có tiết mục TT gì không ạ?

@All: VBinh vừa cập nhật TKTT số tiền 953,050 trích từ việc mua ủng hộ tạp chí Tennis của ACE DĐ tại trang 1. Số dư TKTT tới thời điểm hiện tại là 20,654,466 không bao gồm số tiền do anh DIV đang giữ hộ

Rgds

@All: VBinh vừa cập nhật TKTT số tiền 953,050 trích từ việc mua ủng hộ tạp chí Tennis của ACE DĐ tại trang 1. Số dư TKTT tới thời điểm hiện tại là 20,654,466 không bao gồm số tiền do anh DIV đang giữ hộ

Rgds

All: VBinh cập nhật tổng số dư tồn Quỹ TT là 68,781,063, tại thời điểm 5/4/2013 mọi người vui lòng xem chi tiết ở trang 1

All: VBinh cập nhật tổng số dư tồn Quỹ TT là 68,781,063, tại thời điểm 5/4/2013 mọi người vui lòng xem chi tiết ở trang 1