Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 đến 30 của 30

Trích dẫn Gửi bởi dunlop_phonui
    nhầm to rồi...... bác ở đây là núi nói " bác zai " á... hehhehehe
    Oài bác cứ chơi khó, bác zai thì ngía thui

Trích dẫn Gửi bởi Fair Play
    Chị ơi em thấy mẫu này khá ok, đơn giản mà đẹp mắt. Hay oder bác núi sản xuất đồng phục cho clb mình chị nhỉ
    Bác Núi ơi! chị em đang có nguyện vọng đấy. Mợ Núi nghỉ đẻ thì bác đảm nhiệm vụ này đi ạ

Trích dẫn Gửi bởi Fair Play
    Chị ơi em thấy mẫu này khá ok, đơn giản mà đẹp mắt. Hay oder bác núi sản xuất đồng phục cho clb mình chị nhỉ
    Bác Núi ơi! chị em đang có nguyện vọng đấy. Mợ Núi nghỉ đẻ thì bác đảm nhiệm vụ này đi ạ

Trích dẫn Gửi bởi dunlop_phonui
    cái này hay nè....

Mợ ở đâu nhỉ???
    Mình ở khu chợ vải Tân Bình, mới đi mua hồi sáng, có khúc kia màu tím bằng lăng, kẻ sọc ngang trắng mảnh rất đẹp, vải mềm mịn đứng áo chứ không mềm nhão nhé, nhưng dây vải dài wa, ko kham nổi... Bác Dunlop có muốn lấy về làm hàng thì cho cái hẹn nhé, hihi, mình hơi sành vải chắc giúp bác dc...( giúp mình luôn, hiihi)

Bác chụp ảnh mẫu vải rồi post lên cho chị em xem với ạ

Trích dẫn Gửi bởi autumn
    Bác chụp ảnh mẫu vải rồi post lên cho chị em xem với ạ
    Mình mua ít họ ko bán, haha, hồi sáng lại ko nhớ chuyện chụp ảnh, hẹn mọi ng khi nào ra tiêm vải mua gì đó nhân tiện...

Mới ghé tiệm Phương hồi nãy, dây vải tím mình nói đã đi rồi, buồn 5 ph

Trích dẫn Gửi bởi autumn
    Kiểu này hay! chỉ cần chuyển thành màu tím Lavender là ngon. Bác Núi có làm mẫu này không ợ
    Em cũng vote cho kiểu này ạ

Các bác Lavender có thời gian thì ghé cửa hàng đồ thể thao 22 Đại Cồ Việt (đối diện trường PTTH Tô Hoàng í), có rất nhiều mẫu váy không đụng hàng. Cửa hàng này bán đồ cầu lông & Tennis nên các mẫu áo của cầu lông cũng nhiều, có thể mặc pha với chân váy tennis (mà áo cầu lông thì các bác biết rồi đấy, nhiều design & màu sắc hơn đồ tennis).

Chủ cửa hàng là nam nhưng rất dễ chịu và xởi lởi!

mấy mẫu váy này đẹp quá các bác ơi, em thèm quá. Em mê nhất là màu trắng và màu tím. Mẫu màu trắng và màu tím đậm(adidas) có bán ở VN ko bác Lavender, nếu có bác mua dùm em size S nhé. Đt của em 0902 007 009. Có j alo cho em bác nhé. tkss bác nhiều nhiều.