Kết quả 1 đến 10 của 10

Chủ đề: Addidas - Adizero

Addidas - Adizero

Adidas giới thiệu hàng Primeknit adiZero trong thời gian Thế vận hội Olympic cho chạy bộ. Một loại giày chạy bộ sử dụng một công nghệ kỹ thuật mới liên tục. Dệt kim từ các màu đỏ và trắng và sẽ dùng các vận động viên tranh tài tại Olympic London để quảng cáo cho dòng mới này. Nhẹ như lông (feather like) và cực kỳ thông gió

Trước đó là Adizero Feather 2

Hàng giày tennis Adizero Feather

Đỏ chóe

dòng adizero em nghĩ mang thích hợp cho tất cả các môn thể thao hihi nhẹ mà bền nữa

dòng adizero này nghe nói mau mòn hả bác

Anh pluto kiếm đâu ra đôi 1 màu đỏ luôn vậy ?? e đâu thấy trên tennis warehouse đâu ta ..........

Trích dẫn Gửi bởi pluto_planet
    Chắc chắn luôn Muốn bền thì phải nặng, dòng Baricade đó bác. Còn hàng nhẹ như Nike hay Adizero thì chắc chắn mau mòn hơn hehehe. Được cái này mất cái kia thì bọn họ mới bán được hàng mà bác hiihihi
    vậy có nghĩa là thằng Nike cũng mau mòn hơn Adidas lun

Trích dẫn Gửi bởi kexala09
    vậy có nghĩa là thằng Nike cũng mau mòn hơn Adidas lun
    Nike mang ngon hơn Adidas là nhẹ hơn chứ có gì đâu đế Adidas mang đánh trời mưa ko sợ té còn đế Nike thì ko dám chắc

Trích dẫn Gửi bởi kexala09
    dòng adizero này nghe nói mau mòn hả bác
    Chắc chắn luôn Muốn bền thì phải nặng, dòng Baricade đó bác. Còn hàng nhẹ như Nike hay Adizero thì chắc chắn mau mòn hơn hehehe. Được cái này mất cái kia thì bọn họ mới bán được hàng mà bác hiihihi

Trích dẫn Gửi bởi Diego
    Nike mang ngon hơn Adidas là nhẹ hơn chứ có gì đâu đế Adidas mang đánh trời mưa ko sợ té còn đế Nike thì ko dám chắc
    vậy thì adidas số 1

Trích dẫn Gửi bởi Moonversion
    Anh pluto kiếm đâu ra đôi 1 màu đỏ luôn vậy ?? e đâu thấy trên tennis warehouse đâu ta ..........
    haha Ku Moon thấy đôi vàng choé này chắc hỏi tiếp quá hehe , hàng customized mà ^^

Đúng lá Nike đi thì nhẹ, ôm chân và thời trang hơn nhưng độ bền kém hơn. Dạo này thấy adidas kiểu dáng cũng thay đổi bắt mắt lắm, đợt này sẽ nghiên cứu chọn mẫu adizero hoặc baricade 7