Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 19 của 19

Chà,

Reebok có 1 CH nhỏ xíu ở Parkson Hùng Vương, nhưng đồ có từ năm Thìn bão lụt . . .

Em khoái cái màu vàng của Almagro ở AO . . .

em thì rất thích máu sắc rất ngọt reebok , nhưng chỉ mua được hàng 2hand thui

Reebok lại tiếp tục show hàng với Âmlgro tiến nhanh vào tứ kết Indian Wells 2012

Giải Davis Cup hotboy show các màu giày và áo mới

Reebok lại tiếp tục show hàng nóng với giải Shanghai Master! Thích nhất là đôi giày

Trích dẫn Gửi bởi khanhlover
    Chà,

Reebok có 1 CH nhỏ xíu ở Parkson Hùng Vương, nhưng đồ có từ năm Thìn bão lụt . . .

Em khoái cái màu vàng của Almagro ở AO . . .
    Nhưng mà có đồ và giày tennis thường xuyên ko bác để em ghé đó mua

REEBOOK ở Hanoi mạnh hơn trong Nam thì phải, có 3-4 store khác nhau. rất nhiều đồ mới, nhưgn chủ yếu bên quần áo. Giày thì cũng chủ yếu giày chạy bộ. Các bộ quần áo trên thì em mua có, nhưng giày thì em tìm mỏi con mắt hihihi

Trích dẫn Gửi bởi pluto_planet
    REEBOOK ở Hanoi mạnh hơn trong Nam thì phải, có 3-4 store khác nhau. rất nhiều đồ mới, nhưgn chủ yếu bên quần áo. Giày thì cũng chủ yếu giày chạy bộ. Các bộ quần áo trên thì em mua có, nhưng giày thì em tìm mỏi con mắt hihihi
    đôi màu cam Aus vừa rồi còn đẹp hơn đôi xanh lúc trước e kiếm nữa, ^^

uh, bộ này hơi hay đó

Hàng Reebook bên Singapore bán nhiều lắm và rẻ nữa. Sắp cuối năm rồi, bác nào có dịp đi Singapore thì săn vài bộ về mà dùng.

Mấy đôi giày nó sale có lúc chỉ còn 39$ SGD ( khoảng 650k vnd) thui. Quần áo chỉ tầm 15$ SGD (200k). Đồ nam thì nhiều, nữ thì ít và không đẹp... hic..

@ anh Pluto...: sao o trả lời tin nhắn... anh xấu.... huhu... em o biết nên mua lens nào...mua đại lun rùi... anyway chắc là làm phiền anh...