Kết quả 1 đến 6 của 6

Bộ chăm sóc giầy Brooks Brothers

Một đôi giày tốt sẽ bền đẹp lâu nếu được chăm sóc kỹ càng. Bộ sản phẩm từ Brooks Brothers với thiết kế mang nhiều cảm hứng vintage, chắc chắn sẽ biến công việc đánh giầy thành một thú vui của bạn.

Bộ sản phẩm bao gồm 4 chiếc bàn chải được làm từ bờm ngựa, xi đen và xi nâu, còn có cả 1 đôi găng tay để tránh dây bẩn khi đánh giầy.

Trọn bộ sản phẩm được đặt trong một hộp gỗ tuyết đẹp mắt có mùi thơm đặc trưng với giá hơn 200 USD. Bạn có thể đặt mua bộ sản phẩm chăm sóc giầy của Brook Brothers tại đây:
    http://www.mrporter.com/product/197393

Hộp gỗ tuyết với phần tay cầm chính là đế đánh giày có thể tháo rời

Bộ sản phẩm với thiết kế đậm chất vintage

Đầu bàn chải được làm từ 100% bờm ngựa

Libero.vn

Sắm bộ này chắc mỗi sáng ôm cái thùng gỗ tuyết tùng ngồi trước Hilton, chiều Sofitel, tối Vincom đánh giày thuê với giá 10$/đôi chắc cũng được nhỉ

Trích dẫn Gửi bởi DIV
    Sắm bộ này chắc mỗi sáng ôm cái thùng gỗ tuyết tùng ngồi trước Hilton, chiều Sofitel, tối Vincom đánh giày thuê với giá 10$/đôi chắc cũng được nhỉ
    Lỗ vốn bác ạ, đã dùng hạng ưu thì bác phải tính giá tối đa để thể hiện phong cách

Em định sắm một bộ để hành nghề ngoài Vincom, Sofitel ... như bác DIV gợi ý

Duy có điều mãi chẳng hiểu được cái "cảm hứng vintage - đậm chất vintage" của bác KFC là cụ thể gì?!?! Mong bác giải thích giúp em để em còn được hành nghề + chém gió với các anh Tây ngoài ý nhé

Regards

Trích dẫn Gửi bởi namthang
    Em định sắm một bộ để hành nghề ngoài Vincom, Sofitel ... như bác DIV gợi ý

Duy có điều mãi chẳng hiểu được cái "cảm hứng vintage - đậm chất vintage" của bác KFC là cụ thể gì?!?! Mong bác giải thích giúp em để em còn được hành nghề + chém gió với các anh Tây ngoài ý nhé

Regards
    Ối em cũng không rõ lắm đâu Hình như nó là đồ mang phong cách cổ & độc đáo thì phải ạ... Em thấy bác Gúc cắt nghĩa về Phong cách Vintage có những đặc điểm này:

+ Unique (độc đáo): Nhiều món độc nhất vô nhị, hoặc rất hiếm.

+ Quality (chất lượng): Được thiết kế để sử dụng lâu bền, thậm chí gìn giữ qua vài thế hệ.

+ Limited Edition (không SX hàng loạt): Khác với đồ sản xuất hàng loạt, vintage items được thiết kế chế tạo cẩn thận.

+ Material (chất liệu): SX từ một số loại chất liệu quý trước đây giờ không còn nữa.

+ Value (đáng đồng tiền): Có giá trị lâu bền.

+ History (lịch sử): Thể hiện sự trân trọng dành cho các thế hệ đi trước, cũng như kỹ năng của những thợ may lành nghề.

+ Style (phong cách): Vintage đặc biệt được ưa chuộng bởi những cá tính sáng tạo & bay bổng, bởi họ có thể sử dụng trí tưởng tượng phong phú để xây dựng hình tượng cho bản thân.

+ Invest (đầu tư): Một số cá nhân mua đồ này để sưu tầm chứ không sử dụng.

Trích dẫn Gửi bởi DIV
    Thế thì chỉ vài ngày là bác DIV gỡ lại vốn đầu tư roài

Trích dẫn Gửi bởi KFC
    Ối em cũng không rõ lắm đâu Hình như nó là đồ mang phong cách cổ & độc đáo thì phải ạ... Em thấy bác Gúc cắt nghĩa về Phong cách Vintage có những đặc điểm này:

+ Unique (độc đáo): Nhiều món độc nhất vô nhị, hoặc rất hiếm.

+ Quality (chất lượng): Được thiết kế để sử dụng lâu bền, thậm chí gìn giữ qua vài thế hệ.

+ Limited Edition (không SX hàng loạt): Khác với đồ sản xuất hàng loạt, vintage items được thiết kế chế tạo cẩn thận.

+ Material (chất liệu): SX từ một số loại chất liệu quý trước đây giờ không còn nữa.

+ Value (đáng đồng tiền): Có giá trị lâu bền.

+ History (lịch sử): Thể hiện sự trân trọng dành cho các thế hệ đi trước, cũng như kỹ năng của những thợ may lành nghề.

+ Style (phong cách): Vintage đặc biệt được ưa chuộng bởi những cá tính sáng tạo & bay bổng, bởi họ có thể sử dụng trí tưởng tượng phong phú để xây dựng hình tượng cho bản thân.

+ Invest (đầu tư): Một số cá nhân mua đồ này để sưu tầm chứ không sử dụng.

Thế thì chỉ vài ngày là bác DIV gỡ lại vốn đầu tư roài
    Nghe bác giải thích xong em quyết định ... đóng ngay 1 bộ hành nghề - vốn dĩ em là thợ mộc bác à - Hihihi tks bác nhiều