Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 40

Trích dẫn Gửi bởi tommyduong
    Thích đôi màu hồng mới là có chuyện lạ trên diễn đàn đó, đôi màu hồng là của nữ anh ơi,haha
    Đọc kỹ rồi hẵng comment ku ơi, không phải giày hồng. Đôi mới của Federer là xám dây hồng, và áo polo xám viền hồng

Các dòng đi kèm có 2 màu xanh, đỏ nhưng kh6ong thấy khác biệt gì mới so với năm trước

Trích dẫn Gửi bởi pluto_planet

Bộ của MURRAY cuối năm WTF đã có trên tenniswarehouse

Barricade chỉ phối màu chứ cũng kh6ng gì mới

Adizero thì nhin sáng sủa ho7n

Cái áo Murray nhìn giống tập Gym hay điền kinh quá, ko ra chất tennis chút nào, thằng Das cứ bị 3 sọc truyền thống ám ảnh nên cứ cố gắng đưa vào làm xấu đi thiết kế.., còn ông Nike có lẽ hơi lười sáng tạo rồi, nhưng dù sao nhìn cũng cool hơn Das

Màu xanh của bộ Federer trên hình nhìn hơi chán nhưng ở ngoài thì khá sáng sủa

Djokovic thì bộ gió năm nay nhìn khá hơn 1 tý, tuy vậy cũng chỉ "trang nhã" chứ cũng chưa có gì nổi bật .... lười bỏ vào thớt nên vứt đây cho bà ocn dễ theo dõi các bác top 10 nhỉ heheh

Tấm này nhìn hay nè

Xám va hồng đây, không biết là thích hay khong kakaka. em không chuộng cái hồng tí nào

Màu Del Potro khá manly hơn nhưng hơi chán. Năm nay thấy Nike vẫn chưa hơn được Das

Giầy của Federer nhìn đẹp chứ, bây giờ màu sắc hết dành cho giới nào cụ thể rồi, sự bình đẳng giới tính.

Năm nay giấy nam toàn: Hồng, Vành Chanh, Xanh Chuối, tím nhạt......... toàn những màu trước đây dành cho phái nữ!!!

Màu xanh của bộ Federer trên hình nhìn hơi chán nhưng ở ngoài thì khá sáng sủa

Djokovic thì bộ gió năm nay nhìn khá hơn 1 tý, tuy vậy cũng chỉ "trang nhã" chứ cũng chưa có gì nổi bật .... lười bỏ vào thớt nên vứt đây cho bà ocn dễ theo dõi các bác top 10 nhỉ heheh

Tấm này nhìn hay nè
    bác pluto ơi cho e hỏi sao đôi giày của màu xanh của Federer mua ở đâu vậy bác ??

adidas thiet ke ko dep bang nike nhung ve do trau bo thi la vo doi. minh da xai qua tat ca cac loai hieu giay tenis roi. nhung ko ai qua duoc do ben bang adidas ca.

xin cho em hỏi mấy mẫu giày này có thể mua ở đâu mà giá hấp dẫn được vậy các bak, nếu giá sỉ thì càng tốt ạ.

ghét đôi màu hồng, nhưng cựcthích đôinày, ko biết bao giờ mới ra
    [IMG]http://www.tenni***press.com/prodimages/37541-default-l.jpg[/IMG] [IMG]http://www.tenni***press.com/prodimages/37860-default-l.jpg[/IMG] [IMG]http://www.tenni***press.com/prodimages/37891-default-l.jpg[/IMG]
    mấy mẫu này mình thấy có rồi mà, tớ vừa mới lấy 1 đôi được nửa tháng nay rồi.

bộ màu trắng xọc xanh của nole đẹp ghê bác plu_pla nhỉ?nhưng nếu áo cổ tròn thì đẹp hơn..