Kết quả 1 đến 7 của 7

NIKE gã khổng lồ làng tennis với các đôi giày có 1 không 10 trên thế giới

KỈ NGUYÊN MỚI CỦA NHỮNG DÒNG GIẦY THIẾT KẾ RIÊNG CHO CÁC SIÊU SAO

- Chúng ta hãy cùng nhau nhau điểm lai các mẫu giày NIKE tennis hot nhất được thiết kế riêng cho các ngôi sao số 1 của làng quần vợt. Có 1 sư ngac nhiên không hề nhỏ là đến 8/10 mẫu LIMITED này đều dành cho ông vua của chúng ta KING RF.

- Nếu như bạn muốn tỏ ra là 1 người sành điệu, nếu như bạn muốn quần vợt không chỉ là cây vợt và quả bóng. Nếu bạn muốn mỗi buổi ra sân là những niềm vui, là những ấn tương khó quên thì hãy sắm ngay cho mình những đôi giày có 1 không 10 này nhé

- Gía cả tất nhiên cao hơn nhiều so với mặt bằng chung vì số lương cưc kỳ han chế, ngay tai US người ta cũng phải xếp hàng dài cả vài chuc tiếng đồng hồ để chờ đợi những đôi giày phiên bản đăc biệt có 1 không 2 này

- Gía thấp nhất từ 200$ - 1000$, đăc biết đôi Nike Black gold đã lên tới giá 1200$ mới đây

1 đôi giày với 1 loat các CN tương lai, pó chặt toàn bộ bàn chân đảm bảo tối đa với các vận động mạnh

Người ta nói bóng rổ và tennis là 2 môn thể thao mà đôi giày có nhiều nét tương đồng nhau nhất . Chính vì vậy Nike đã cho ra đời 1 sư kết hợp độc đáo và hoàn hảo giữa bóng rổ và tennis, giữa 2 GOAT : Jordan và Federer.

1 đôi giày mang hơi thở của lịch sử, kỷ niệm 287 tuần giữ vị trí số 1 thế giới của Federer, 1 kỷ lục mà gần như sẽ ko ai xóa đc trong tương lai gần. Cũng giống như Rolex cái gì mang giá trị lịch sử giá đều cao hehe. 800-1500$ cho đôi này

1 Package tuyệt vời dành cho các quý ông, được design với những lỗ như giày brogue kết hợp mũi cánh chim wingtip tuyệt đẹp. Đây là 1 đoi giày được rất nhiều Fan RF săn đón vì sư tinh tế đế từng chi tiết của nó, từ hộp giày đến shoes bag đi kèm

1 phiên bản lỗi của Nike nhưng lai đươc các tín đồ hết sức lùng sục

1 đôi giày mang hơi thở của lịch sử, kỷ niệm 287 tuần giữ vị trí số 1 thế giới của Federer, 1 kỷ lục mà gần như sẽ ko ai xóa đc trong tương lai gần. Cũng giống như Rolex cái gì mang giá trị lịch sử giá đều cao hehe. 800-1500$ cho đôi này

Lại 1 đoi giày đên từ phòng thí nghiệm LAB của nike với

Và đỉnh cao của sư phối màu , rất mượt, mát mắt

Ngoài ra nêu các bạn cần 1 đoi giày khác biệt, muốn thể hiện cá tính của mình nhưng với mức hầu bao không quá cao thì các bạn có the tìm đến customize 1 đoi cho mình. Không quá cao như các mẫu limited, mức giá Nike custom dễ chịu cho 1 dân chơi ~ 180$ ( tax included)

LIKE

Em cũng thích trang phục hãng này.

đồ nike luôn luôn chất ^^

thanks chủ thớt

.................................................. .

Giay nike đẹp

E rât thích