Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 19

WTA - STRONG IS BEAUTIFUL - Hình ảnh các tay vợt nữ

WTA cừa công bố loạt ảnh ấn tượng STRONG Is BEAUTIFUL của 40 tay vợt nữ nhắm quảng ab1 hình ảnh của các tay vợt nữ trên thế giới. 40 tay vợt đã tham gia không phải tỏng trang phục tennis mà những bộ váy áo quyến rụ nhưng thể hiện phong cách mạnh mẽ và khỏe khoắn cùng các kỹ thuật chơi tennis. Tất cả bộ ảnh được công bố chính thức trên website của WTA Tennis | WTA tennis rankings & scores | Women's Tennis Association

WTA sau mùa giải 2012 cũng sẽ phải tìm nhà tài trợ mới do HD tài trợ với Sony Ericsson đã kết thúc. DO av65y logi WTA cũng sẽ được thay đổi theo nhà tài trợ mới này

Một số hình ảnh đẹp

Cám ơn Plu_to. Hình đẹp quá, mình thích nhất tấm Woniacki.

Nhìn 2 con Gấu nhà Williams mà phát chán!

Azarenka của mình thì ko có hồn khi diện bộ đồ ấy, mà nhìn ai cũng lạ lẫm, chả thấy đẹp tí nào, dân thể thao chỉ có mặc đồ thi đấu là nổi bật, hay tại con mắt mình đã quá quen với hình ảnh như vậy ???

eo ôi. "anh" schiavone mà cũng dc chọn nữa sao.

Title là STRONG is beautiful mà, có phải búp bê không tình yêu đâu Cho em đây

Dominika Cibulkova

Sorana Cirstea

Alize Cornet

Anna Ivanovic

Kanepi

Alisa Kleybano

Bethanie Mattek-Sands

Shahar Peer

Penetta

Rezai

Đẹp quá bác!

Đẹp quá bác!

Bác PP có chú thích nhầm em Rezai không vậy? Em trong ảnh có tí nào Ấn Độ đâu.

anh xem góc bên phải của hình đi,nó đấy ! Khi lên hình không hẳn là giống như trên sân cỏ đâu bác, đó gọi là hình chân dung nghệ thuật ấy! nhiều lúc nhận không ra

Thanks.Ảnh đẹp,nhưng chắc lấy dáng chứ như trong ảnh thi oánh sao được. Tô thích S.wiliam.Hihi